[Funland] Vì yêu mà đến... Lầu 3!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Rong rêu

Xe điện

"...Việc Khuyến dạy Mùi học viết không chỉ là một cử chỉ yêu thương bình thường mà còn mang ý nghĩa sâu xa về một sự bình đẳng và tôn trọng: khi người phụ nữ được hiểu và được yêu, họ trở nên tuyệt vời hơn bao giờ hết. Rất ít người biết cách yêu như Mùi, và cũng không nhiều người tiến bộ trong suy nghĩ và hành động như Khuyến." (Mùi đu đủ xanh)

Haparis

Xe tăng
ết được cái

Quan trọng là giải quyết được cái xanh xanh ở trên, vậy là tớ đỡ áy náy và các dì trẻ như cậu cũng có thể mở rộng vòng tay đón nhận nếu như rung rinh ai đó thuộc CLB hai tạ thóc nhờ ;))
Cứ cụ nào hơn e từ chục tuổi đổ lên e phải xin lỗi là e né rồi ạ:)):)):))
Lúa còn ko trồng nổi phải lên uỷ ban nhận thì nói gì đến việc canh tác được khoai sọ theo mùa đúng ko cụ..^^..

Rong rêu

Xe điện
Lúa còn ko trồng nổi phải lên uỷ ban nhận thì nói gì đến việc canh tác được khoai sọ theo mùa đúng ko cụ..^^..
Cũng may mình không làm nông nghiệp.

2O2O

Xe tải
Em hóng ai yêu ai và ai đến với ai, đến đâu

Hai Tạ Thóc

Xe hơi
May quá, tớ là chỉ tụt thật nhưng tớ lại là thành viên ít tuổi nhất nên chắc tớ không hơn cậu chục tuổi rồi ;)

giólangthang

Xe điện
Cụ/ mợ cố gắng tỉnh táo mà phân tích nhìn nhận nhé, ko là dễ tẩu hoả nhập ma trước khi kịp hiểu vấn đề lắm, e thật..^^..
Chừ thì gió lặng thinh ..^^..

2O2O

Xe tải
Cụ/ mợ cố gắng tỉnh táo mà phân tích nhìn nhận nhé, ko là dễ tẩu hoả nhập ma trước khi kịp hiểu vấn đề lắm, e thật..^^..
Yêu không nên tỉnh táo quá. Yêu, là chết ở trong lòng một ít (trích thơ Xuân Diệu).

Chanhsa

Xe điện
"...Việc Khuyến dạy Mùi học viết không chỉ là một cử chỉ yêu thương bình thường mà còn mang ý nghĩa sâu xa về một sự bình đẳng và tôn trọng: khi người phụ nữ được hiểu và được yêu, họ trở nên tuyệt vời hơn bao giờ hết. Rất ít người biết cách yêu như Mùi, và cũng không nhiều người tiến bộ trong suy nghĩ và hành động như Khuyến." (Mùi đu đủ xanh)

Em chưa xem film này và cũng chả biết Mùi với Khuyến iêu nhao thế nào nhưng mà em ưng cái anh Khuyến kia rồi đới, người đâu vừa đẹp zai lại vừa tốt bụng :D

Trạng thái
Thớt đang đóng