[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô
Chuẩn ạ, e đã từng bị treo mỏ 1 tuần trong sự ngỡ ngàng của bản thân mà ko biết mình đã vi phạm cái gì đó trong khi mình ngoan hiền có tiếng :)):)):))
E ko phải người cụ định xin lỗi theo như mô tả trong còm nên e ơ chứ sao. Chắc chưa đến lượt, phải xếp hàng. Cụ chú ý lỗi của ai hãy xin người đó nhá, toàn nhầm hôi..^^..
Tóm lại vụ XL mà vẫn cảnh giác thì để khi nào trực tiếp XL mới chuẩn nhỉ, vậy tạm bỏ qua vụ này đã nhờ ;)
Không liên quan, mấy giờ rồi mà vẫn còn thức chém gió thế này, ngủ đi nào ;))

Haparis

Xe tăng
Tóm lại vụ XL mà vẫn cảnh giác thì để khi nào trực tiếp XL mới chuẩn nhỉ, vậy tạm bỏ qua vụ này đã nhờ ;)
Cảm ơn cụ đã quan tâm, e đói quá mò dậy làm cốc nước rồi lại ngất tiếp đây.

Chanhsa

Xe điện
Cái này thì cứ chịu khó tỉ tê các Chã ngoài cà phê và trình bầy thớt của mình có những cái hữu ích cần giữ lại cho liền mạch thôi ;))
Còm này mà gặp Chã nào đi qua, phải đứng hôm Gấu đì thế nào cũng được tặng cái thẻ ;)
Vụ thớt thì cứ thuận theo tự nhiên thôi ạ, em không mưu cầu gì nhiều :D, em chỉ mong các cụ các mợ mỗi ngày ghé qua đây đều thấy vui vẻ, thoải mái :)
Vụ còm em không biết thật. Để em chỉnh lại :)

Chanhsa

Xe điện
Mùng một sớm mai, mùng hai đầu tháng e chúc cccm nhà mình nhiều thắng lợi, chuẩn là phấn đấu vì một cái Tết cơm có thịt ạ..^^..

Năm nay ăn Tết bằng rau thôi em ơi, xịt đắt lắm, từ đầu tháng đến giờ chị chửa được xơi miếng nào đây :D
Chị cũng có đu đủ nài ;)

giólangthang

Xe điện
Năm nay ăn Tết bằng rau thôi em ơi, xịt đắt lắm, từ đầu tháng đến giờ chị chửa được xơi miếng nào đây :D
Chị cũng có đu đủ nài ;)
Chờ con mèo nó lớn, mềnh thịt ... ;))

giólangthang

Xe điện
Một khi đã máu, đừng hỏi bố cháu là ai. Lên đây để chém gió xả stress mà còn phải giữ ý với sợ hãi nữa thì e đi chơi đu quay cho lành:))
Ps: tất nhiên là ko thể như hàng chợ búa đc, vẫn phải sống và học tập theo quy định của pháp luật.
Bản lĩnh các trị thật vững vàng..^^..

Ng.hẹo

Xe buýt
Sâu sát thế này còn để ý cả lệch múi giờ...Pn bên anh chắc sẽ rất hp:)

Chanhsa

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng