[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

LÃO CANH NÔNG

Xe điện

Ba Ngơ

Xích lô
Điểm dừng !!!

Sẵn sàng hữu duyên thực với anh tại 1 nơi khác, thời điểm khác.
Bác nghĩ giống em phết. Em nghĩ em có thể đọc được ra nhưng em không đọc mà cứ coi như không nhớ để dừng và hy vọng một lúc nào đó sẽ hữu duyên :)

Chanhsa

Xe điện
Còm số 1 thì e đồng tình với mợ ;))
Còm thì mợ đã bị lột trần ... từ cái nick :)) cần gì đến còm số 2 mới biết,...

Nên em ... :">:">:"> ... không đi đâu cả =)) Chủ thớt phải cao thủ thế mới bẩu vệ đc con dân hiền lành dư em :">
Thế bị oánh thì đừng hối hận nhá :))

Em thì lại nghĩ khác, cái tên nick Chanhsa nó liên quan đến việc đi lại nhiều của mợ ý, nó là một nơi mợ ý đã qua, ở và nơi đó đã làm mợ ý có những kỷ niệm không quên ;)
Cái này thì cụ suy diễn hơi xa rồi ạ. Nick của em không bắt nguồn từ nơi nào, kỷ niệm nào hết. Em nhớ ngày em lập nick cũng là ngày em bị bà chị mắng "Mày chanh sả quá đấy!!!" vì cái tội vác tiền đi tiêu linh tinh. Bực quá em mang luôn câu mắng em của chị ấy vào Ộp luôn :)) để cho vào sổ thù vặt :)). Giờ mỗi lần vào OF, em lại nhớ lần bị mắng ấy :))

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
Bác nghĩ giống em phết. Em nghĩ em có thể đọc được ra nhưng em không đọc mà cứ coi như không nhớ để dừng và hy vọng một lúc nào đó sẽ hữu duyên :)
Vừa mới nhắc xong, quay đi quay lại đã lại quỷ nhỏ thế đấy anh nên em phanh lại.
Anh tiếp tục làm anh Ngơ nhé. Tks anh.

Ba Ngơ

Xích lô

Cái này thì cụ suy diễn hơi xa rồi ạ. Nick của em không bắt nguồn từ nơi nào, kỷ niệm nào hết. Em nhớ ngày em lập nick cũng là ngày em bị bà chị mắng "Mày chanh sả quá đấy!!!" vì cái tội vác tiền đi tiêu linh tinh. Bực quá em mang luôn câu mắng em của chị ấy vào Ộp luôn :)) để cho vào sổ thù vặt :)). Giờ mỗi lần vào OF, em lại nhớ lần bị mắng ấy :))
Thực ra tớ đã nói tới câu Chanh Xả Ớt và biết cậu tự ngầm định cho mình như thế rồi, có điều tớ lại muốn nó mỹ miều, bay bổng chút cho nó đậm đà hương vị người dẫn dắt tình cả trong cộng đồng mà đến nên tớ đành suy diễn như vậy ;)

Ba Ngơ

Xích lô
Vừa mới nhắc xong, quay đi quay lại đã lại quỷ nhỏ thế đấy anh nên em phanh lại.
Anh tiếp tục làm anh Ngơ nhé. Tks anh.
Gái miền biển là vậy đó, thẳng, thật và thích là nhích nên điều này không khó hiểu mà :)

Ngu.Hèn

[Tịch thu bằng lái]
Em thì lại nghĩ khác, cái tên nick Chanhsa nó liên quan đến việc đi lại nhiều của mợ ý, nó là một nơi mợ ý đã qua, ở và nơi đó đã làm mợ ý có những kỷ niệm không quên ;)
Mợ Chanh yêu giấu e mãi, tỉ tê vụ tên nick Chanhsa đuê

Chanhsa

Xe điện
Dừng màn bóc phốt và nhận người quen nào các cụ các mợ ơi, giời đẹp thế này. Cụ nào đi lễ hội Hoa Bia ngắm pháo hoa và countdown đón năm mới mí em hông?

Ngu.Hèn

[Tịch thu bằng lái]

Thác dưới Chanhsa mẫu đơn đỏ, làm quỷ cũng phong liu =))

giólangthang

Xe điện
Thực ra tớ đã nói tới câu Chanh Xả Ớt và biết cậu tự ngầm định cho mình như thế rồi, có điều tớ lại muốn nó mỹ miều, bay bổng chút cho nó đậm đà hương vị người dẫn dắt tình cả trong cộng đồng mà đến nên tớ đành suy diễn như vậy ;)
Em hình dung thấy mình ngồi trước mẹt thịt chó + tiên tửu 58 thế chứ nị ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng