[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô

Ba Ngơ

Xích lô
Ơ thế hoá ra là cụ đới à, thẩm nào thấy cứ quen quen:)):)):))
Tớ bảo cậu ngay từ đầu mà cậu cứ chối đây đẩy, nhận ngay ra như giờ có phải làm tớ đỡ say không ;)

Haparis

Xe tăng
Tớ bảo cậu ngay từ đầu mà cậu cứ chối đây đẩy, nhận ngay ra như giờ có phải làm tớ đỡ say không ;)
Cụ đừng loè trẻ con nhá, e trông nhà buổi đêm nhưng e tỉnh lắm đới. Vừa nãy mà cụ ko vào khai danh tính với chị em rồi thì giờ e vẫn chửa biết cụ là ai đâu:)):)):))

Ba Ngơ

Xích lô
Cụ đừng loè trẻ con nhá, e trông nhà buổi đêm nhưng e tỉnh lắm đới. Vừa nãy mà cụ ko vào khai danh tính với chị em rồi thì giờ e vẫn chửa biết cụ là ai đâu:)):)):))
Oái, trẻ con á. Vui rồi, tớ cực thích trẻ con và nhất là lúc sản.... đấy ;)
À mà tớ khai danh tính bao giờ nhỉ, danh tính của tớ là gì đấy cậu?

Haparis

Xe tăng
Oái, trẻ con á. Vui rồi, tớ cực thích trẻ con và nhất là lúc sản.... đấy ;)
À mà tớ khai danh tính bao giờ nhỉ, danh tính của tớ là gì đấy cậu?
Giờ e khai thật cụ đừng giận, e biết cụ là ai từ trong thớt bình chọn Nam nhân rồi. Cơ mà chị e dặn đi chơi thì ko đc đến gần người lạ, ko là bị bắt đem bán như chơi, giờ thịt lợn đang đắt:)):)):))

Ba Ngơ

Xích lô
Giờ e khai thật cụ đừng giận, e biết cụ là ai từ trong thớt bình chọn Nam nhân rồi. Cơ mà chị e dặn đi chơi thì ko đc đến gần người lạ, ko là bị bắt đem bán như chơi, giờ thịt lợn đang đắt:)):)):))
Thớt đấy tớ cũng có khai danh tính đâu nhỉ, tớ chỉ quất lâm bài cậu vận động hành lang cậu bình chọn cho tớ mà :((
Mà này, tớ nói nhỏ nhé. Chị cậu giờ này đang ôm cái mùi mà chị cậu khoe chìm trong mơ rồi, cậu cứ thử để mình bị bán xem sao, biết đâu để bị bán xong lại nghĩ hay thế này mình chịu để bán sớm hơn có phải hay không đấy ;))

Ngu.Hèn

[Tịch thu bằng lái]
Ờ thế mà cấm chả thấy dót cho đồng đội, muốn lùa cô chị mà lại bơ cô e thế thì cụ cứ đợi đấy nhá..^^..
E cả năm chỉ rót cho đồng đội loanh quanh mấy thớt quen ^^ cuối năm phải cho e vác diệu da đầu làng dao liu chứ :))

Haparis

Xe tăng
Thớt đấy tớ cũng có khai danh tính đâu nhỉ, tớ chỉ quất lâm bài cậu vận động hành lang cậu bình chọn cho tớ mà :((
Mà này, tớ nói nhỏ nhé. Chị cậu giờ này đang ôm cái mùi mà chị cậu khoe chìm trong mơ rồi, cậu cứ thử để mình bị bán xem sao, biết đâu để bị bán xong lại nghĩ hay thế này mình chịu để bán sớm hơn có phải hay không đấy ;))
Xời, e chỉ cần suy luận tị, bởi nhà e có ca mê ra, khách nào vào khách nào ra e biết hết.
Hôi e phải nghe lời chị, e chửa muốn chít đâu ợ..^^..

Ba Ngơ

Xích lô
Xời, e chỉ cần suy luận tị, bởi nhà e có ca mê ra, khách nào vào khách nào ra e biết hết.
Hôi e phải nghe lời chị, e chửa muốn chít đâu ợ..^^..
Cậu nghe cậu Bông mà cũng tin á, nghe Bông thì thóc giống cũng đổ ra xay đấy ;)
Còn cậu còn tớ rồi ngày nào đó cậu sẽ thấy dại dại khi tin vào lời chị cho mà xem, thật

Ngu.Hèn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đi thả thính thì có, thôi thế chị e càng mừng, chứ ko cụ quấy quá;))
Mợ cho e xin mẫu thính e thả ^^ e đã bẩu e chỉ đi đớp thính mua dzui cho các mợ thôi mà. Đôi khi đớp thính của cả các cụ :))

Haparis

Xe tăng
Còn cậu còn tớ rồi ngày nào đó cậu sẽ thấy dại dại khi tin vào lời chị cho mà xem, thật
Cụ lại nhầm roài, chị e là chị Chanh mờ..^^..
Hoá ra cụ Ngơ ko chỉ là lời đồn nhỉ:))

Haparis

Xe tăng
Mợ cho e xin mẫu thính e thả ^^ e đã bẩu e chỉ đi đớp thính mua dzui cho các mợ thôi mà. Đôi khi đớp thính của cả các cụ :))
Ơ, cuối cùng thì trái tim của cụ cũng bắt đầu chuyển màu rồi đới à:)):)):))

comiki

Xe ba gác
Người OF
Này tớ nhặt hộ cậu mấy cái xương sườn rụng ra rồi đấy, về gắn cho chắc lại nhé, khổ

Ba Ngơ

Xích lô
Cụ lại nhầm roài, chị e là chị Chanh mờ..^^..
Hoá ra cụ Ngơ ko chỉ là lời đồn nhỉ:))
Thì đó, chả chị ý thì ai. Có điều tớ nói riêng với cậu thôi, nhớ đừng nói cho chị ý biết nhé ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Này tớ nhặt hộ cậu mấy cái xương sườn rụng ra rồi đấy, về gắn cho chắc lại nhé, khổ
Hic, may cậu nhắc tớ mới nhớ chứ không nhắc là tớ lại nát đêm. Mai tớ qua cậu xin lại nhé, cám ơn cậu trước, à mà cậu cũng đừng học tớ, học tớ là tớ lại làm công việc như cậu đang làm là đi nhặt hộ cậu đấy ;)

Haparis

Xe tăng
Thì đó, chả chị ý thì ai. Có điều tớ nói riêng với cậu thôi, nhớ đừng nói cho chị ý biết nhé ;))
Cụ đừng nói dối trẻ con:))
Chị e nhà e ko có nick âm binh, toàn xài đồ hiệu quen dồi..^^..

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng