[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
Thực ra em nghĩ kết lối cũng được mà, bản thân các " vị " ý cũng muốn kết nối lắm thì sao và quan trọng trước sau mình cũng như các " vị " đó, nên quen trước cho sau càng đỡ bỡ ngỡ thôi :P
Ấy, ko có việc thì ko nên kêu cầu kết nối đâu, trừ phi là duyên đã định.
Vầng, chính xác hơn là trước sau gì thì mình cũng sẽ đến với TG của các "vị" ấy, lúc ấy thì sẵn sàng thôi. Nhưng hiện tại bọn em vẫn tập trung hơn vào TG thực của riêng bọn em, điều đó quan trọng hơn tất thảy ạ ..^^..

Haparis

Xe tăng
Ờ, kể cũng có lý và nhất là em thấy sự tự tin trong mợ qua câu lọt sàng xuống nia, nó ngầm như nói rằng đằng nào rồi cũng của mợ mà thôi, nhờ ;)
À mà OF không gọi là ọp đâu, ọp là những buổi nhậu của các Ofer thôi nhá. Mà hình như trong lúc còm này cậu đang măm tối?
Cụ lại nhét chữ vào miệng e roài, cụ bẩu thế hoá ra e là phường gian ác ư, cụ đừng đổ oan cho người có tội thế chứ:)):)):))
Vâng, e đang biên chế ở tổ bán báo xa mẹ, nên giờ mí đc măm tối..^^..

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
Cụ lại nhét chữ vào miệng e roài, cụ bẩu thế hoá ra e là phường gian ác ư, cụ đừng đổ oan cho người có tội thế chứ:)):)):))
Quỷ nhỏ thôi, chứ ko phải ác linh đâu ..^^..

Ấy, ko có việc thì ko nên kêu cầu kết nối đâu, trừ phi là duyên đã định.
Vầng, chính xác hơn là trước sau gì thì mình cũng sẽ đến với TG của các "vị" ấy, lúc ấy thì sẵn sàng thôi. Nhưng hiện tại bọn em vẫn tập trung hơn vào TG thực của riêng bọn em, điều đó quan trọng hơn tất thảy ạ ..^^..
Em thì hơi ngược chút, luôn coi nếu có gặp thì cũng coi như bạn và nhiều khi cũng muốn gặp mà cũng không được. Có lẽ theo như dân gian là em không có duyên, vì vậy em cũng như bác, vẫn coi thế giới thực mới là quan trọng :)

Haparis

Xe tăng

Ơ, thế oan là có thật à ;) Thế nhưng nếu nhét được chữ vào mợ thì em cũng cố đấy, để nhận thay cái gian ác đấy hộ mợ, tiếc là chưa được thôi ;))

Mà Pari chắc tầm này đang tuyết rơi nhỉ, tự nhiên lại nhớ cách đây khá lâu cũng đúng tầm này, cũng trời âu như mợ đang đứng nướng thịt. Bụng lại cồn cào rồi :((

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
Em thì hơi ngược chút, luôn coi nếu có gặp thì cũng coi như bạn và nhiều khi cũng muốn gặp mà cũng không được. Có lẽ theo như dân gian là em không có duyên, vì vậy em cũng như bác, vẫn coi thế giới thực mới là quan trọng :)
Vầng cụ.
Nhất trí với cụ, TG thực đã phải "thác lũ cuộc đời" rồi nên hữu duyên gặp nhau trên đây thì cứ "hòa nước sông chén rượu ngọt ngào" cụ nhỉ.
Âu cũng là 1 trong những sự lựa chọn để refresh bản thân ấy mà.
Thế nên rắc thính hay đi câu, cũng cứ coi như dư vị ngọt ngào của chén rượu kia thôi. TG thực của 2 đứa em đầy đủ những gì mình cần rồi.
Mong tiếp tục hữu duyên cùng cụ.

Haparis

Xe tăng
Ơ, thế oan là có thật à ;) Thế nhưng nếu nhét được chữ vào mợ thì em cũng cố đấy, để nhận thay cái gian ác đấy hộ mợ, tiếc là chưa được thôi ;))

Mà Pari chắc tầm này đang tuyết rơi nhỉ, tự nhiên lại nhớ cách đây khá lâu cũng đúng tầm này, cũng trời âu như mợ đang đứng nướng thịt. Bụng lại cồn cào rồi :((
E chửa có nhu cầu nhờ ai gánh hộ tội đâu cụ ưi, bởi đơn giản e làm gì có tội:)):)):))
Padi tầm này tuyết chưa có, chỉ có bạo động, biểu tình và tàu bè tê liệt thôi cụ. Kí ức với nơi này của cụ đẹp đấy ạ, e tị..^^..

Vầng cụ.
Nhất trí với cụ, TG thực đã phải "thác lũ cuộc đời" rồi nên hữu duyên gặp nhau trên đây thì cứ "hòa nước sông chén rượu ngọt ngào" cụ nhỉ.
Âu cũng là 1 trong những sự lựa chọn để refresh bản thân ấy mà.
Thế nên rắc thính hay đi câu, cũng cứ coi như dư vị ngọt ngào của chén rượu kia thôi. TG thực của 2 đứa em đầy đủ những gì mình cần rồi.
Mong tiếp tục hữu duyên cùng cụ.
Vâng, dù ảo hay thật mà được nói chuyện với nhau cũng là hữu duyên rồi bác :)
Cũng như mợ dưới, em đọc đâu đó mợ ý nói mợ ý thích quen từ ảo ra thật ;))

E chửa có nhu cầu nhờ ai gánh hộ tội đâu cụ ưi, bởi đơn giản e làm gì có tội:)):)):))
Padi tầm này tuyết chưa có, chỉ có bạo động, biểu tình và tàu bè tê liệt thôi cụ. Kí ức với nơi này của cụ đẹp đấy ạ, e tị..^^..
Mợ không nhất thiết phải khách sao thế đâu, mợ cứ gây tội lỗi đi, cái này em gánh được mà ;)

Ký ức thì cũng hẳn như mợ nghĩ, về cơ bản không thấy bạo động, biểu tình nhưng cũng chẳng đẹp hay chẳng buồn lắm :P

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
Vâng, dù ảo hay thật mà được nói chuyện với nhau cũng là hữu duyên rồi bác :)
Cũng như mợ dưới, em đọc đâu đó mợ ý nói mợ ý thích quen từ ảo ra thật ;))
Vâng
Luôn là vậy "trong hư có thực, trong thực có hư" cụ ạ
Nhưng kết quả ra sao thì lại là do Tâm
"hữu tướng vô tâm, tướng tùy tâm diệt"

Haparis

Xe tăng
Mợ không nhất thiết phải khách sao thế đâu, mợ cứ gây tội lỗi đi, cái này em gánh được mà ;)

Ký ức thì cũng hẳn như mợ nghĩ, về cơ bản không thấy bạo động, biểu tình nhưng cũng chẳng đẹp hay chẳng buồn lắm :P
Nguyên văn câu của e là: "em thích những người bạn từ ảo thành thực".
Còn mấy cái tội khác, thì ko phải muốn là gây đc đâu cụ ạ..^^..

Chanhsa

Xe điện
Không được rồi, lỗi này chỉ có thể đem thân đền bù mới xong ;))
Mà 2 anh 20 ko bằng 1 anh 40. Em vác thân e ra đổi với mợ luôn cho nhanh nhá =))
Mợ Chanh ới ơi kèo thơm quá này mà e ko đớp đc, mợ đớp hộ e cái cho e đỡ tiếc đi:)):)):))
Mợ ý khôn chạy mất dép rồi mợ ạ ^^
Em chạy tụt dép luôn là có thật :))
Dạo này em nghe lời mợ Roses cố gắng đi ngủ sớm cho da nó đẹp :D

Chanhsa

Xe điện
Ô! Đêm qua em bỏ lỡ chuyện gì à, sao lại vinh dự có chã 114 vũ trụ vào thớt chém nhao với cụ Nông và mợ Ha thế kia!!!
Em là em đứng về phía... chã nhá, hai người hùa nhao chém chã, thật không công bằng :)) :)) :))

Chanhsa

Xe điện
Dậy thôi cccm ơi, Noel đến đuýt rồi kìa!!! ;)
Ảnh giáng sinh Paris em chôm từ fb bạn em cho cccm ngắm đỡ :D

Haparis

Xe tăng
Ô! Đêm qua em bỏ lỡ chuyện gì à, sao lại vinh dự có chã 114 vũ trụ vào thớt chém nhao với cụ Nông và mợ Ha thế kia!!!
Em là em đứng về phía... chã nhá, hai người hùa nhao chém chã, thật không công bằng :)) :)) :))
E có đượt thưởn ko mợ Chanh:)):)):))
E có công trà nước khi Chã lại nhà mợ chơi mà mợ ngất từ lúc nảo lúc nào roài kìa, e chém gì đâu..^^..

Chỉnh sửa cuối:

Nick để còm

Xe buýt
E có được thưởn ko mợ Chanh:)):)):))
E có công trà nước khi Chã lại nhà mợ chơi mà mợ ngất từ lúc nảo lúc nào roài kìa, e chém gì đâu..^^..
Vũ trụ Chã ghé thăm nhà mà các cụ mợ trả treo không thiếu câu nào.

juve99

Xe cút kít
E vào chờ avt môi đỏ :-??

Trạng thái
Thớt đang đóng