[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng
Dạ vâng ạ, người Lào nhìn hiền khô ấy mợ. E thì ko thích đẹp giai hiền lành cho lắm, e thích kiểu láo láo cơ:)):)):))
Phụ nữ thường thích đàn ông ga lăng tâm lý giỏi kiếm tiền, có ý chí, nhan sắc không quan trọng chỉ cần đẹp trai là được.
Đàn ông lại thích phụ nữ hiểu chuyện biết lắng nghe, mông ngực chả quan trọng miễn to là được:)):)):))

Chanhsa

Xe điện
Mợ cố tìm lại xem, biết đâu ổng vẫn đang chờ như anh Ngạn chờ Hà Lan. =))
Mơ mộng gì tầm này cụ êi, ngày xưa bạn đó rất hay chọc quê em xong bị em cáu lại xách dép chạy :)), chơi cũng khá thân. Em có cái lắc tay bạc Lào khắc đủ 12 con giáp nó cho em giờ em vẫn giữ đây này.

Haparis

Xe tăng
Phụ nữ thường thích đàn ông ga lăng tâm lý giỏi kiếm tiền, có ý chí, nhan sắc không quan trọng chỉ cần đẹp trai là được.
Đàn ông lại thích phụ nữ hiểu chuyện biết lắng nghe, mông ngực chả quan trọng miễn to là được:)):)):))
Tiêu chuân cực đơn giản mợ nhỉ:)):)):))

Chanhsa

Xe điện
Dạ vâng ạ, người Lào nhìn hiền khô ấy mợ. E thì ko thích đẹp giai hiền lành cho lắm, e thích kiểu láo láo cơ:)):)):))
Em ngược với mợ, từ xưa đã không thích zai láo láo, lấc cấc rồi :)). Tính em đã hay phá làng phá xóm nên rất sợ đụng phải thứ dữ hơn mình hoặc ngang mình :)), cứ đẹp zai hiền hiền là em ưng :))

Haparis

Xe tăng
Mơ mộng gì tầm này cụ êi, ngày xưa bạn đó rất hay chọc quê em xong bị em cáu lại xách dép chạy :)), chơi cũng khá thân. Em có cái lắc tay bạc Lào khắc đủ 12 con giáp nó cho em giờ em vẫn giữ đây này.
Cẩn thận người ta thích mợ mà mợ cứ cố tình làm ngơ ấy..^^..

Haparis

Xe tăng
Em ngược với mợ, từ xưa đã không thích zai láo láo, lấc cấc rồi :)). Tính em đã hay phá làng phá xóm nên rất sợ đụng phải thứ dữ hơn mình hoặc ngang mình :)), cứ đẹp zai hiền hiền là em ưng :))
May quá e với mợ lại lệch gu, chứ ko đánh nhau vỡ đầu coá ngày;))
E cũng hay phá làng phá xóm, nhưng e thích có đồng đội phá cùng, phá một mình chán bỏ xừ.

giólangthang

Xe điện
Tiết canh ngon nhưng mà lâu lắm rồi em không dám ăn. Sợ khuẩn.
Bọn em vẫn chén bình thường.
Ngon quá ^^ cụ ăn đêm ngần ấy cơ ạ ^^
Ko phải, đấy là chiều nhưng ngồi đến tối ạ ^^
Đêm muộn Gió bị ... rượt à :)
Dạ ko, chụp ảnh khi tối để các nàng xinh đẹp ngắm qua ảnh đỡ thèm thôi :)
Cái món đo đỏ kia là em chịu đấy, ai cho em vài chỉ vàng chắc em cũng cố thử coi sao :))
Vâng, cũng tùy người, em thì ngắm mê mệt trước khi ăn ah, ngọt, thơm rất khó tả khi đưa vào miệng, ngậm ở lưỡi :)

Chanhsa

Xe điện
Giống nòi mợ kể tuyệt chủng hết zồi :))

Chanhsa

Xe điện
Cẩn thận người ta thích mợ mà mợ cứ cố tình làm ngơ ấy..^^..
Ôi zời, ngày đấy em ngu bỏ bu, chỉ giỏi trốn học nằm nhà đọc tiểu thuyết :)). Có lần e nghỉ học cả tuần, đến lúc e đi học lại thằng quỷ đấy nó lao vào rủa xả em một trận tanh bành xong em bực quá không nhìn mẹt nó cả tháng, vậy là em mới có cái lắc 12 con giáp đó :)).

giólangthang

Xe điện
Zai Lào đẹp trai phết mợ nhề, mà lại hiền hơn củi khô nữa chớ :D. Ngày học ĐH lớp em có một bạn nam Lào cực dễ thương. Em mất liên lạc với bạn ấy hơn 10 năm rồi, quê bạn ấy ở Vangvieng gì gì đó.
Khọp chài.

Chanhsa

Xe điện
May quá e với mợ lại lệch gu, chứ ko đánh nhau vỡ đầu coá ngày;))
E cũng hay phá làng phá xóm, nhưng e thích có đồng đội phá cùng, phá một mình chán bỏ xừ.
Mợ iên tâm, em đã an phận và đeo gông hơn 10 năm roài, zai đẹp giờ chỉ để... ngắm trộm từ xa chứ lớ rớ lại gần sói nhà em nó oánh em phù mỏ :))

Haparis

Xe tăng
Mợ iên tâm, em đã an phận và đeo gông hơn 10 năm roài, zai đẹp giờ chỉ để... ngắm trộm từ xa chứ lớ rớ lại gần sói nhà em nó oánh em phù mỏ :))
E đùa tị cho vui nhà, chứ mợ ko thấy e đang thả gà ko chút đề phòng nào đó à. Nếu ko phải là của mình, thì có ôm trong tay cũng vẫn mất như thường..^^..

Chanhsa

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng