[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Haparis

Xe tăng
Cám ơn mợ...trên Of này em gặp vài chục cụ mợ nhưng em chỉ cần một người tin em chứ không cần ai tin nữa ạ:D
Vâng ạ, chắc do quan điểm của cụ và e nó khác nhau nữa. E thì cần nhiều người tin mình hơn, bởi lúc đó chứng tỏ bản thân mình có trách nhiệm với những lời nói mà mình nói ra với nhiều đối tượng khác nhau, ko chỉ riêng một đối tượng mà mình đang có mục đích rõ ràng..^^..
Tính e nó thích tranh luận, có gì ko phải cụ bỏ quá cho e ợ.

Nick để còm

Xe buýt
Vâng ạ, chắc do quan điểm của cụ và e nó khác nhau nữa. E thì cần nhiều người tin mình hơn, bởi lúc đó chứng tỏ bản thân mình có trách nhiệm với những lời nói mà mình nói ra với nhiều đối tượng khác nhau, ko chỉ riêng một đối tượng mà mình đang có mục đích rõ ràng..^^..
Bên đó mợ học luật ạ ?

Ng.hẹo

Xe buýt
Vâng ạ, chắc do quan điểm của cụ và e nó khác nhau nữa. E thì cần nhiều người tin mình hơn, bởi lúc đó chứng tỏ bản thân mình có trách nhiệm với
những lời nói mà mình nói ra với nhiều đối tượng khác nhau, ko chỉ riêng một đối tượng mà mình đang có mục đích rõ ràng..^^..
Ak,em chả có mục đích gì mợ ạ...mà hình như cái còm đấy là em đang còm trêu mợ chủ cả anh Thắng chứ nhỉ.:))
Ảo mà cứ thoải mái đi mợ,em ko bao giờ gặp được mợ và ngược lại.

Haparis

Xe tăng
Ak,em chả có mục đích gì mợ ạ...mà hình như cái còm đấy là em đang còm trêu mợ chủ cả anh Thắng chứ nhỉ.:))
Ảo mà cứ thoải mái đi mợ,em ko bao giờ gặp được mợ và ngược lại.
Dạ, tiếc quá. E lại thích những người bạn từ ảo ra thực. Chắc e kém may mắn roài..^^..

Trạng thái
Thớt đang đóng