[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chanhsa

Xe điện
Đây mợ xem có đáng chém ko cơ chứ. Đêm đang ngủ tự nhiên thấy nhột nhột hoá ra e đc kiều lên. Giờ giời mưa hay giời nắng gì cũng do e tất cụ dưới nhỉ???
Mợ cứ chém đi, em ủng hộ :))

Chanhsa

Xe điện
Vâng, khoản điện thì em bao được, nhưng nước thì không biết lấy đâu ra ạ.
Nước lấy đâu cụ hỏi em em biết hỏi ai :D
P/s: đường đẹp thế kia không vít 180-200 thì phí cụ nhề :D

Chanhsa

Xe điện

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
:-ssĐáng xợ, đáng xợ... các cụ ấy đớp thính với rắc thính các mợ không thành thế là quay sang rắc thính cho nhao... @-)@-)@-):-o:-o:-o
thính tung mù ngập tràn hết vùng hở lại vùng kín, dưng càng sợ thế mới càng vui càng nhộn mợ êy :D

Mợ cứ chém đi, em ủng hộ
Nhưng mà đây thì em ko vui nổi đâu, thế giới thực bên ngoài đới, mợ thương em thì mợ đừng có cổ vũ :T

Chanhsa

Xe điện
thính tung mù ngập tràn hết vùng hở lại vùng kín, dưng càng sợ thế mới càng vui càng nhộn mợ êy :D
Nhưng mà đây thì em ko vui nổi đâu, thế giới thực bên ngoài đới, mợ thương em thì mợ đừng có cổ vũ :T
À, em đoán thế nên em mới kêu mợ ấy chém thật mạnh dưng mà không biết mợ ấy có đủ can đảm không :D, cái này tuỳ vào bản lĩnh của cụ :))

Em lái một tay nên không nhanh thế được ạ.
Oh, em giờ mới biết cụ chỉ còn một tay.
Không, ơn giời em vẫn đủ cụ ạ ;)
Thế là em đã hiểu cụ Rêu một tay cầm vô lăng một tay cầm cần số... ;))

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
À, em đoán thế nên em mới kêu mợ ấy chém thật mạnh dưng mà không biết mợ ấy có đủ can đảm không :D, cái này tuỳ vào bản lĩnh của cụ
Mới hôm rồi đới. vẫn nương tay, chưa xuống tất tay, mà em đã banh chành cái thân này ồi.
thôi, em lại kềnh cho lành. sợ chị em nhà mợ lắm.

Cloudy Nguyen

Xe tải
Đúng rồi mợ, chỗ em chụp cách biên giới cỡ 3km thôi ạ. Đường vào ấp vẫn khó đi như thế, đường tỉnh lộ xuyên huyện thì khá hơn. Em cực thích người dân nơi này, vô cùng dễ mến và đáng yêu :)
Em cũng ấn tượng với người dân ở đó ^^... Nghĩ là vùng biên chắc họ buôn lậu ghê lắm (cái này em không rõ) nhưng tiếp xúc thì thấy người ta thật thà và mến khách lắm.

--------
Có một nơi mà dân SG đến như một thói quen, thích là lại đi. Thế mà cũng đã khá lâu rồi..

Dallas 2017

Chanhsa

Xe điện
Em cũng ấn tượng với người dân ở đó ^^... Nghĩ là vùng biên chắc họ buôn lậu ghê lắm (cái này em không rõ) nhưng tiếp xúc thì thấy người ta thật thà và mến khách lắm.

--------
Có một nơi mà dân SG đến như một thói quen, thích là lại đi. Thế mà cũng đã khá lâu rồi..

Dallas 2017

Dân ở đấy họ chỉ xài hàng nhập lậu Thái thôi mợ ạ, hầu như tất cả các mặt hàng tiêu dùng như hoá mỹ phẩm, đồ uống...
Ảnh mợ chụp Đà Lạt dễ thương quá :). Em đang muốn đi Đà Lạt ngắm anh đào đây mà chưa thu xếp được :(

Roses

Xe điện
Dân ở đấy họ chỉ xài hàng nhập lậu Thái thôi mợ ạ, hầu như tất cả các mặt hàng tiêu dùng như hoá mỹ phẩm, đồ uống...
Ảnh mợ chụp Đà Lạt dễ thương quá :). Em đang muốn đi Đà Lạt ngắm anh đào đây mà chưa thu xếp được :(
Em với mợ kết hợp đi chơi đi :))

Chanhsa

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng