[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chanhsa

Xe điện
Em cảm ơn quà tân gia của cụ, mợ ;;)
Mừng tân gia nhà mợ Chanhsa , 2 đứa em vì yêu mà đến, góp gạch xây nhà mới cho mợ bằng...
...nơi 2 đứa cùng về ạ.

Cảm ơn mợ đã mời bọn e dự tân gia. Món quà nhỏ nhưng tấm lòng toa, mong mợ hoan hỉ đón nhận ạ..^^..
Quà Nhà mình rất hợp với không gian bắt đầu của nhà mới mợ ấy ah? Coi lại mà xem ..^^.. + ..^^..
Thì đến uống rượu mừng phải chọn quà gì ý nghĩa tị chứ ạ:))
Thôi chết dồi... Bớ cụ Rong rêu... tường nhà cụ đã bị... khoét từ đời nảo đời nào đây nài... :))
Ớ, mợ maicho thế lày là thế lào mợ ơi :-??#-o

Chanhsa

Xe điện
Em tạm thời hết rượu, cụ mợ cứ vì yêu mà đến... mai rượu về em sẽ mời sau ạ :)

114hangbong

Xe cút kít
Nhìn khu nhà hàng Pensee tím lại nhớ Chuyện tình hoa Pensee...

"...Chuyện (tình) hoa Pensee đau thương và dang dở, nàng đã khoác (áo) nâu sòng,

~~~...Rồi tìm đến ngôi chùa nằm cô liêu, cành pensé tím trong đôi tay mong chờ,
nguyện cầu pensé xưa trong tim em chưa tan vỡ những hẹn thề chưa phai..."
Ngày xưa em ngồi uống trà chưa có nhà hàng này Kuu ạ. Chỉ có một quán nhỏ giữa hồ thôi.

Kuu

Xe lăn
Ngày xưa em ngồi uống trà chưa có nhà hàng này Kuu ạ. Chỉ có một quán nhỏ giữa hồ thôi.

.

"...Đà lạt ơi có nghe chăng Cam Ly khóc tình đầu dang dở...", Lần đầu năm 9X Kuu đi ĐL thấy thác Cam ly nước đen sì, ko thơ mộng như câu hát:D, hồi đấy hồ Xuân Hương vẫn còn tự nhiên lắm chứ chưa đô thị hóa như giờ.

Lần gần nhất là năm ngoái lên ĐL vì công việc, ngoài lúc làm việc thì chủ yếu ở trong KS, thi thoảng mí đi dạo tí...:|

Em có đồi hoa hướng dương đi từ năm nảo năm nào mà chỉ có năm đấy mới chụp được duy nhất cái ảnh

Chanhsa

Xe điện
Em có đồi hoa hướng dương đi từ năm nảo năm nào mà chỉ có năm đấy mới chụp được duy nhất cái ảnh
Ối chết, hèn gì em cứ láng máng mình sót cái gì đó hoá ra nãy em quên mời mợ :((. Mợ thông cảm cho cái não cá vàng của em nhé #-o.
Hoa đẹp mà người cũng xinh ạ :x

Chỉnh sửa cuối:
Ối chết, hèn gì em cứ láng máng mình sót cái gì đó hoá ra nãy em quên mời mợ :((. Mợ thông cảm cho cái não cá vàng của em nhé #-o.
Hồi em còn trẻ cũng có chút ra dì:)):)) giờ già rồi gì cũng xấu:)) mợ sửa còm xóa hộ em cái ảnh.

duytrinh85

Xe điện

Chanhsa

Xe điện

Cái nhà Pensee màu tím đó trước kia nó là nhà hàng Thuỷ Tạ mợ ạ, sau này nó được sửa và đổi tên mới :)

.

"...Đà lạt ơi có nghe chăng Cam Ly khóc tình đầu dang dở...", Lần đầu năm 9X Kuu đi ĐL thấy thác Cam ly nước đen sì, ko thơ mộng như câu hát:D, hồi đấy hồ Xuân Hương vẫn còn tự nhiên lắm chứ chưa đô thị hóa như giờ.

Lần gần nhất là năm ngoái lên ĐL vì công việc, ngoài lúc làm việc thì chủ yếu ở trong KS, thi thoảng mí đi dạo tí...:|
Đà Lạt bây giờ đang mất dần đi dáng vẻ phiêu diêu không nhiễm bụi trần nhưng mà em vẫn thích Đà Lạt, thích những khoảnh khắc lơ đãng dạo quanh hồ Xuân Hương hay leo lên các triền dốc tìm quán ăn vặt... :)

Mợ sang chảnh sửa còm giúp em đi mợ chanh sả:)

Trạng thái
Thớt đang đóng