[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chanhsa

Xe điện
Bạc sỉu nữa mợ ạ..^^..
Bao giờ mợ về VN mà ghé SG thì em mời mợ thử bạc sỉu với cafe trứng nhé. Em có quán cafe nho nhỏ ở SG, chuyên bán mấy món đồ uống của Hà Nội :)

Haparis

Xe tăng
Bao giờ mợ về VN mà ghé SG thì em mời mợ thử bạc sỉu với cafe trứng nhé. Em có quán cafe nho nhỏ ở SG, chuyên bán mấy món đồ uống của Hà Nội :)
Vâng ạ, e hẹn mợ lê la vào một ngày gần nhất.
À tiện công đợt đó mợ mở luôn buổi off thành viên nhà Vì yêu... cho xôm tụ. Cụ dưới đã hẹn đón e từ nhà cũ rồi đới..^^..
Em chưa biết quán này.
Nhơn Trạch chưa nghe quán nào ngon.

giólangthang

Xe điện
Nước suối hết cụ ạ :D. E với mấy chị em bạn dì đi VT có chút việc xong tiện đường ghé qua Nhơn Trạch oánh choén ở quán Cây Đào Tiên mà có dạo e nhắc ở nhà cũ đó :) . K biết cụ hay cụ nào chê quán này nhỉ? Với e nó ngon vô đối :D
Có gần khu CN ko nhỉ?

Ngu.Hèn

[Tịch thu bằng lái]
Vậy k biết cụ nào chê quán Đào Tiên thần thánh của e nhể, hình như một trong hai cụ duchathoithoiNgu.Hèn thì phải #-o
Úi là em, mà không phải em ^^ e chỉ bẩu đợt đó ăn ko thích, có thể do năm đó mắc sao thiếu âm ;)) chứ giờ có mợ thì auto ngon ^^ Em khò đã, buồn ngụ quạ ^^ đêm e dậy e dót diệu ^^

Nick để còm

Xe buýt
Vâng ạ, e hẹn mợ lê la vào một ngày gần nhất.
À tiện công đợt đó mợ mở luôn buổi off thành viên nhà Vì yêu... cho xôm tụ. Cụ dưới đã hẹn đón e từ nhà cũ rồi đới..^^..
Bên đó không có xe ôm công nghệ à mợ.

giólangthang

Xe điện

duchathoithoi

Xe tăng
Vậy k biết cụ nào chê quán Đào Tiên thần thánh của e nhể, hình như một trong hai cụ duchathoithoiNgu.Hèn thì phải #-o
Hì. Không phải i em, em nào đã biết Đào Tiên của mợ nó dư nào đâu mà chê. Cái lão nói trốn sếp đi ăn vụng, đang ăn thì bị gọi điện ý nói là ăn k ngon? Em chỉ biết Nhơn Trạch có quán chị Thảo có món canh chua cá Ngát ngon lém thôi. Ak, thôi chít rùi, ý mợ quán Đào Tiên có phải gần ngã tư đèn xanh đỏ Ql51 và đuờng 23, đi từ TT huyện qua quán ý mới đến quán vợ thằng Đậu phải hôn mợ?

Haparis

Xe tăng
Úi là em, mà không phải em ^^ e chỉ bẩu đợt đó ăn ko thích, có thể do năm đó mắc sao thiếu âm ;)) chứ giờ có mợ thì auto ngon ^^ Em khò đã, buồn ngụ quạ ^^ đêm e dậy e dót diệu ^^
Dạo nài cụ hen ngù có người eo trên ọp nên bơ e nhá, e khóc ăn vạ cho cụ trết :((

Chanhsa

Xe điện
Có gần khu CN ko nhỉ?
Qua phà Cát Lái chừng 5km thôi ạ :)
Hoá ra là cụ, đêm nhớ dậy dót diệu nhá k e lại ghim vô sổ thù vặt đới :))
Có món cá sông và bưởi rất ngon của lão nhà quê tiếc là em chưa được măm :D
E chỉ thích bưởi Đông Triều thôi ạ o:-)
Hì. Không phải i em, em nào đã biết Đào Tiên của mợ nó dư nào đâu mà chê. Cái lão nói trốn sếp đi ăn vụng, đang ăn thì bị gọi điện ý nói là ăn k ngon? Em chỉ biết Nhơn Trạch có quán chị Thảo có món canh chua cá Ngát ngon lém thôi. Ak, thôi chít rùi, ý mợ quán Đào Tiên có phải gần ngã tư đèn xanh đỏ Ql51 và đuờng 23, đi từ TT huyện qua quán ý mới đến quán vợ thằng Đậu phải hôn mợ?
Bên Nhơn Trạch em biết nhõn quán Đào Tiên cụ ạ. Nó nằm trên cái đường Hùng Vương ấy. Đường thì em nhớ chứ mô tả địa điểm chắc em chịu, lần nào qua đó e cũng phải dò đường, sợ đi quá X_X

giólangthang

Xe điện
Qua phà Cát Lái chừng 5km thôi ạ :)

Hoá ra là cụ, đêm nhớ dậy dót diệu nhá k e lại ghim vô sổ thù vặt đới :))

E chỉ thích bưởi Đông Triều thôi ạ o:-)

Bên Nhơn Trạch em biết nhõn quán Đào Tiên cụ ạ. Nó nằm trên cái đường Hùng Vương ấy. Đường thì em nhớ chứ mô tả địa điểm chắc em chịu, lần nào qua đó e cũng phải dò đường, sợ đi quá X_X
Lão ấy mang bưởi nhà trồng về SG ộp, các mợ khen ngon lắm, tiếc hôm ấy em lại ở BT ah, chém thật đấy :)
Phà cát lái có mỏ cát bọn em qua lấy cát nhưng ko qua phà ah.

Chanhsa

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng