[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Rong Ruổi

Xe container
Em giờ cũng sợ thời tiết lạnh cụ ạ, ở dăm bữa thì được chứ ngày nào cũng lạnh teo xong lại mưa phùn gió bấc thì k chịu nổi. SG mùa này thời tiết đang đẹp, nắng vàng có chút hanh hao, buổi sáng trời se lạnh, rất thích hợp để ngồi lê la góc phố nào đó nhâm nhi ly cafe hay tách sữa nóng :)

Muốn show thì sẽ làm đc thôi cụ :))
E có khi là người hoài cổ nên ko đi đâu khỏi HN được. E quá quen thuộc với cái thời tiết 1 năm 4 mùa rồi. Nên đi đâu E cũng có cảm giác thiếu và chống chếnh. E đã có thời gian công tác ở SG mà ko thích nổi. Cảm giác thấy nó cứ đơn điệu thế nào ý. Vẫn thèm cái lạnh của HN mặc dù biết là khắc nghiệt. Nên 1 năm E chỉ đi chơi vài lần trong đó thôi chứ ko ở trong đó được

Chanhsa

Xe điện
E có khi là người hoài cổ nên ko đi đâu khỏi HN được. E quá quen thuộc với cái thời tiết 1 năm 4 mùa rồi. Nên đi đâu E cũng có cảm giác thiếu và chống chếnh. E đã có thời gian công tác ở SG mà ko thích nổi. Cảm giác thấy nó cứ đơn điệu thế nào ý. Vẫn thèm cái lạnh của HN mặc dù biết là khắc nghiệt. Nên 1 năm E chỉ đi chơi vài lần trong đó thôi chứ ko ở trong đó được
Hồi đầu em cũng chơi vơi lắm cụ ạ nhưng mà ở mãi cũng quen, giờ lại thấy yêu SG, đi đâu một tuần lại nhớ cafe, nhớ hủ tiếu, nhớ bún mắm... :D

Chanhsa

Xe điện
Em bất chợt gặp cây hoa này trên một cung đường ở Đồng Tháp mà k biết nó là hoa gì ạ:

Chanhsa

Xe điện

Chanhsa

Xe điện
Em tham gia sinh hoạt bên thớt kia nhiều, gặp toàn cao thủ ẩn dật, thoắt ẩn thoắt hiện... mợ cho em thêm tý thông tin cụ gió này cái, e cứ ngờ ngợ ...
Cụ gió hình như k có tham gia thớt đó đâu ạ. Chừng nào cụ gặp mây/gió/nắng/tháng ngày... mà có kèm "lang thang" phía sau thì chính là cụ ấy ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng