[Funland] Vì yêu mà đến... lầu 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chanhsa

Xe điện
Nhà chị vườn rộng thế, thích quá. E chỉ đc tung tăng ra vườn chơi khi về quê thôi, nên ngày xưa hở tí nghỉ hè là e đòi về suốt.
Công nhận hoa này lạ thật, hóng cccm nào biết tên chỉ giáo..^^..
Chính xác là nhà bố mẹ chị, giờ mà nhận nhà chị chắc hai cụ vác cây đuổi quá vì đấy là của hồi môn của ông bà cho mấy đứa cháu :D.
Dưới đất mami chị chỉ trồng hoa, còn rau vác hết lên sân thượng đây nè, sợ mami luôn :))

Chanhsa

Xe điện
Chả nhẽ mắt tớ có vấn đề, nhìn cái hồ bơi mà cứ cảm tưởng như có cô bé xinh đẹp đang nô đùa dưới nước ;))
Chết cha, chả lẽ chỗ này có ma hả cậu!!! :(( :(( :((

Haparis

Xe tăng
Chính xác là nhà bố mẹ chị, giờ mà nhận nhà chị chắc hai cụ vác cây đuổi quá vì đấy là của hồi môn của ông bà cho mấy đứa cháu :D.
Dưới đất mami chị chỉ trồng hoa, còn rau vác hết lên sân thượng đây nè, sợ mami luôn :))

Nhìn đã cả mắt, sau già e cũng lên Đà Lạt trồng rau nuôi gà..^^..

Haparis

Xe tăng
Đúng là già vẫn đẹp như bây giờ và ngược lại giờ cũng không khác gì già về mọi thứ ;)
Thôi cụ cháu mình dừng lời ko nhà chị cháu sập mất. Chờ chị cháu xây nhà mới thì mời cụ tiếp tục lại nhà xơi nước ạ..^^..

Thôi cụ cháu mình dừng lời ko nhà chị cháu sập mất. Chờ chị cháu xây nhà mới thì mời cụ tiếp tục lại nhà xơi nước ạ..^^..
Đằng nào cũng sập thì có gì mà ngại, cùng lắm tớ và cậu dắt tay nhau nhảy từ đỉnh xuống thôi ;)

Haparis

Xe tăng
Đằng nào cũng sập thì có gì mà ngại, cùng lắm tớ và cậu dắt tay nhau nhảy từ đỉnh xuống thôi ;)
Thôi ạ, cụ đừng lừa trẻ con. Mợ nào cụ chả đòi dắt tay. Cháu tự đi được, cụ ở lại mà tự nhảy lầu một mình đi:)):)):))

Thôi ạ, cụ đừng lừa trẻ con. Mợ nào cụ chả đòi dắt tay. Cháu tự đi được, cụ ở lại mà tự nhảy lầu một mình đi:)):)):))
Cậu có vẻ thích tự nhận mình trẻ con nhỉ, tớ nhìn cậu có đến nỗi già lắm đâu nhỉ ;)
Còn đã cùng thuyền thì cậu có muốn bỏ tớ lại một mình cũng không được đâu, cậu nhìn xuống tay xem, tớ buộc vào tay tớ rồi ;))

Haparis

Xe tăng
Cậu có vẻ thích tự nhận mình trẻ con nhỉ, tớ nhìn cậu có đến nỗi già lắm đâu nhỉ ;)
Còn đã cùng thuyền thì cậu có muốn bỏ tớ lại một mình cũng không được đâu, cậu nhìn xuống tay xem, tớ buộc vào tay tớ rồi ;))
Thành viên fun 1 thì Chã phải fun 10, đúng như tiêu chí của diễn đàn ta, e biết mờ..^^..

Em thêm viên gạch cho sớm có nhà mới
Tiện thể xem mợ láng giềng với lão Túng nhảy dù

Trạng thái
Thớt đang đóng