Vị thế nước mạnh hay là nước yếu đây?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Rung_xanh

Xe máy
Nó hả cụ? Tăng lên 38 vào lúc 10h sáng nay.
Với bán kính 700-1000m thì 38 chỉ bịt được với lực luợgn tuơng đuơng.

Nếu tiếp cận sát hơn chỉ cần thêm số lượng.

CSB và các thể loại khác có khả năng tăng thêm ko cụ?

Dàn nào muốn khoan thì có nhiều yêu cầu, chỉ cần tiếp cận khoảng 200-300m thì nó khoan bằng mắt. :-?

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Chả có nhẽ TQ Đang hướng dư luận của nhân dân họ ra ngoài biên giới vì những mất ổn định, bạo loạn trong nước thời gian qua

phuonglinhlinh

Xe buýt
Vùng đặc quyền kinh tế của ta ko liên quan gì đến HS hết cụ à. Vì đường cơ sở là tính từ ven biển đất liền (áp dụng trong trường hợp) chứ ko tính từ bất kỳ hòn đảo nào ở HS. Mà trong vùng đặc quyền kinh tế thì mọi hoạt động khai thác kinh tế đều là vi phạm.
Công ước quốc tế với thực địa nó khác nhau nhiều lắm cụ ạ!!!

sansonsan

Xe tăng
Em xin trích câu nói từ một người đang làm nhiệm vụ mà chắc nhiều nơi đã đăng

..."Bọn nó làm càn thì chúng tao không sợ, chúng nó muốn tiến thì chúng tao cũng tiến. Sống chết một lần xem thằng nào hơn thằng nào! Nhưng tao chỉ sợ là sợ ở chỗ hơn 90 triệu con tim Việt Nam ở trong và ngoài nước có dám đồng lòng, nhẫn nhịn một tí để chúng tao làm việc không? Bạn tao, anh em tao đổ máu ngoài đó từ lâu rồi chứ không gần đây đâu. Có ngon thì đi nghĩa vụ để mà bảo vệ Đất đai, Tổ quốc của cha ông để lại này, đừng có ở nhà mà múa bàn phím!"
Em cũng không thích câu này ,đâu phải ai muốn cũng được xông pha như các anh đâu ? nhà nước trả lương các anh cao vợ cao các anh được hưởng chế độ ưu đãi ,nếu anh có hy sinh thì được tổ quốc ghi công còn hơn nhiều cái chết rất vớ vẩn hàng ngày vẫn đang sảy ra trên cái đất nước này

pain

Xe ba gác
Em dự vài ngày nữa nó sẽ kéo dàn khoan về, mục đích lần này của nó không phải là để khai thác và thăm dò dàu mỏ gì hết mà là vì mục đích chính trị.
Nó là sư phụ của " mềm nắn rắn buông". Vụ này mình không rắn là cực nguy hiểm. Bọn chó ấy thì là gì có liêm sỉ!

hương trà

Xe đạp
Em thì cho rằng không lạc quan, thậm chí căng thẳng nhưng.....nếu phải chơi thì yên tâm, bố é sợ mày:)
Chẳng ai muốn oánh, dưng mà chuyện chẳng đặng đừng thì phải chơi thôi.
Chưa oánh đã sợ thua đâu phải chiện của con dân Việt !

move

Xe tăng
Chả có nhẽ TQ Đang hướng dư luận của nhân dân họ ra ngoài biên giới vì những mất ổn định, bạo loạn trong nước thời gian qua
em cũng nghĩ bọn chó ấy đang tính như thế, lũ cẩu này khốn nạn thật

Sometimes

Xe buýt
Em thì cho rằng không lạc quan, thậm chí căng thẳng nhưng.....nếu phải chơi thì yên tâm, bố é sợ mày:)
Nhiều cụ cho mấy cụ khác là AHBP nhưng các cụ cũng nấp sau nó, hoặc đã oánh nhau rồi nhưng nay thì ko thể; nhiều cụ AHBP bên kia cũng thế.

pain

Xe ba gác
Em cũng không thích câu này ,đâu phải ai muốn cũng được xông pha như các anh đâu ? nhà nước trả lương các anh cao vợ cao các anh được hưởng chế độ ưu đãi ,nếu anh có hy sinh thì được tổ quốc ghi công còn hơn nhiều cái chết rất vớ vẩn hàng ngày vẫn đang sảy ra trên cái đất nước này
Lão có thể không thích do đọc hiểu lầm nhưng không nên nói về vợ bộ đội như thế:)!

move

Xe tăng
ý của cụ ấy là nói mấy đứa anh hùng bàn phím, chê nọ chê chai cơ cụ ạ.

Còn như anh em mình lao động kinh tế, còn các anh ấy bảo vệ biển đảo, đều quan trọng như nhau

LX_tuoi_100

Xe tăng
Không quân của nó chắc cũng rợp trời cụ nhỉ
Em nghĩ nó ko có ko quân đâu vì các máy bay quân sự ko đủ nhiên liệu bay từ đất liền của nó đến chỗ giàn khoan rồi lại bayvào, mình có lợi thế ở điểm này

trancongdung

Xe điện
Cũng có thể lắm ạ. Cái này em đã từng được nghe cụ nào nhắc tới rồi.

Hollyone

Xe tăng
Công ước quốc tế với thực địa nó khác nhau nhiều lắm cụ ạ!!!
Ý em muốn nói vị trí gần HS (mà cụ nào đấy nói chủ quyền miệng) ko có liên quan đến việc nó vi phạm để ngày mai họp báo ta nói đúng lý công bố cho toàn thể giới biết (và hiểu dần khựa là lũ nào)

Mercedes_Benz

Xe điện
Em đang lo chiến tranh thế giới thứ 3 có thể sẽ xảy ra sớm hơn khi mà các mâu thuẫn và xung đột quốc tế xẩy ra liên miên mấy năm gần đây

pain

Xe ba gác
Với bán kính 700-1000m thì 38 chỉ bịt được với lực luợgn tuơng đuơng.

Nếu tiếp cận sát hơn chỉ cần thêm số lượng.

CSB và các thể loại khác có khả năng tăng thêm ko cụ?

?
Em xin lỗi, em không hóng được nên không thể chia sẻ câu này:)

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Một cái comment vô nghĩa nhất em được đọc.

Trạng thái
Thớt đang đóng