VETC đồng hành cùng Hành trình Caravan Kết Nối

RedSea198

Xe tải
Em rất phục tinh thần của các cụ, mợ! @};-@};-@};-@};-@};-

Nhà hàng có view tổng quan khá đẹp, mặt trước thoáng và có tầm nhìn trên ban công nhìn ra biển khá rõ. Phù hợp cho các cụ mợ đang trong quá trình hẹn hò và cũng là địa chỉ phù hợp cho các gia đình có bữa ăn thân mật cuối tuần. Hết 3p quảng cáo em lại tập trung úp ảnh các kiểu :))

Ngoài việc đãi đoàn món bia Hạ Long thì chi hội OF Quảng Ninh cũng đãi đoàn một màn múa lửa, ý nhầm múa bụng rất hoành tráng

Các chương trình tiết mục sau thì em không rõ cho lắm nhưng nghe bẩu là rất hay. Đoạn này do em hăng hái đi uống quá nên là tranh thủ vào nhà vệ sinh giao lưu với em huệ sau đó thì chuồn thẳng về khách sạn. Tạm hết ngày thứ 3.

Ấy lại nói về cái khách sạn, em lại kể các cụ nghe.
Chắc hẳn các cụ mợ đã nghe và đã thực tế trải nghiệm nhiều loại hình kinh doanh dịch vụ lưu trú. Có dạng hòa mình với thiên nhiên như homestay hay kiểu chanh sả như resort, hoặc đại trà thì nhà nghỉ các thứ các thứ. Hoặc đại tiện như dân phọt phẹt thì cắm lều cho nhanh. Nhưng nếu đến với Hạ Long các cụ mợ sẽ được trải nghiệm một kiểu khách sạn được thiết kế từ những chiếc thùng contener. Độc đáo và tiện dụng vô cùng

Lịch trình ngày thứ 4 của cung này có vẻ dễ thở hơn. Sáng cafe ngắm biển xong rồi quay về Hải Dương và chiều vít về Hà Nội. Sáng cụ Hungalpha đã chạy trước về Hải Dương để chuẩn bị các chương trình tiết mục đón đoàn, bởi Hải Dương là chi hội cụ ấy vẫn đang sinh hoạt tổ hưu và văn hóa nghệ thuật hàng tuần mà :D

Để kết nối tinh thần giữa chi hội và BĐH, một màn giao lưu quà tặng đã diễn ra ngay tại sân khấu. Đoạn này có tí nhạy cảm đề nghị các mợ có thai và đang cho cho chồng bú ý nhầm con

bú quay đi chỗ khác ạ

Tối hôm đấy khoảng tầm 19h thì tất cả các thành viên trong đoàn đã an toàn về nhà. Kết thúc nửa hành trình kết nối. Hẳn các cụ xem cung này thấy ảnh hay và em kể hơi nhạt, phỏng ạ. :D cung này em ngồi nhà quay tay ra nội dung nên phét lác nhiều chứ em chỉ xem ảnh và nghe kể lại thôi. Cung sau em có đi nên em sẽ kể chi tiết cho các cụ xem nhá. Cụ nào chưa vodka cho em thì vod đi để em lấy tinh thần kể tiếp nào.

Hôm nay lại là một ngày nắng to vật vã, cứ hè về là thế nào cũng được vài hôm xông hơi miễn phí. Ngồi trà đá lúc mới sáng sớm mà mồ hôi mồ kê ướt đẫm hết cả quần. Trời nóng thế này mà lại được đi đến mấy nơi mát mẻ như Lào Cai hay Lạng Sơn thì thích biết mấy các cụ ạ. Nghĩ đến đây em lại nhớ những ngày được thong dong theo đoàn caravan đến thăm các chi hội. Mới đây thôi mà đã gần tháng rồi, thời gian trôi nhanh thật chả mấy chốc mà mình lại già, răng chỉ còn lơ thơ vài chiếc và tóc thì đã bạc trắng tự bao giờ :))
Màn dạo đầu vòng vèo tí các cụ đừng mắng em nhá. Em vào vấn đề chính đây. Hành trình kết nối lại bắt đầu.