[Funland] Vết sẹo cuộc đời!

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Năm 20014 e dính phát cu em thợ mộc, vào nhà nó lúc 21h gặp ngay con béc đức 40kg may mà lùi chứ ko thì hỏng mẹ khu vui chơi giải trí rồi. Sau đấy e ghét nó lắm và làm 20k thuốc chuột dạng viên xanh đỏ. 2 ngày đi luôn:))
Lần bị chó cắn gần nhất là 1996 em vào nhà bạn bà chị lấy đồ.
Chủ nhà ra quát chó rồi, em chủ quan nên nó tợp trộm em được 1 nhát.
Từ đấy về sau em cảnh giác chó lắm nên không bao giờ bị lại.
Con nào đến gần mà em cảm giác không thân thiện là em sút luôn vào mõm.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Bọn nhợn nhà em nó khảnh ăn, không thái ra chúng nó ứ ăn :(.
Vầy ntn cho giải pháp tối ưu, e thích nhất năm 86-87 ông bà già kêu gà ốm lợn khảnh ăn, lại đc vài bữa kênh rốn, nghĩ h khổ thân, h yếu mà ăn vào miếng kêu tao chán.

Chỉnh sửa cuối:

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Chưa gặp sự cố liên quan đến chống đẩy bao giờ
Có một lần, say quá ngủ cmn mất, không tính :))
Hơi buồn cho cán bộ ccnn của Bộ:)). Tuy nhiên tiền doanh nghiệp mời thì ngủ hay ko del quan trọng

Chỉnh sửa cuối:

Trần Đoành.

Xe container
Bạn em (nữ), em hàn mãi mà sẹo các bạn ấy ko mất, càng ngày càng ngoác cmn ra... Thế mới cay :))

duyawa

Xe tăng
Em từng bị 6 cái lỗ trên đầu.

lx125_black

Xe container
Em bị ở Đầu gối phải - lúc sẹo ban đầu bằng cái chén nước chấm - gần 6 tháng mới thành sẹo được vì chỗ da ở đầu gối nó vận động liên tục, không khô được vết thương. Quả sẹo này đau nhất và lâu nhất - tội do lái xe máy ôm cua sâu quá, gặp đúng đám cát nhỏ ở mặt đường, thế là xòe. Vụ này hồi e học lớp 10

Cùi chỏ tay trái - mẻ xương - đến giờ vẫn khó chịu. Vụ này là hè lớp 9 lên lớp 10, trời mưa mắt cận đóng kịch kim đường Trường Chinh, đâm trật khớp 1 chị đi xe máy qua đường. Xe của em chùn khung luôn. Vụ này ân hận mãi vì là vụ đầu tiên và duy nhất đâm vào người khác :(

Mảnh sẹo to bằng cái ngón tay ở đùi, vụ này hồi học lớp 3-4 gì đó. Đi học về thấy cái xe lam, đu bám lên trượt tay, đùi móc vào mảnh tôn xe. Mất bao nhiêu máu, rách cả cái quần mẹ mới mua. Nhớ mãi.

Ngón giữa tay phải, khâu 4-5 mũi gì đó - tội hám gái trèo cây hái hoa Ngọc Lan tặng gái (giờ thành gấu). Cũng tầm 15 năm trước, giờ vẫn lôi ra khoe gấu :D

Còn sẹo lặt vặt do xòe xe thì nhiều, em chán chả buồn kể nữa.

Toàn Hoa HY

Xe buýt
Em có 1 vết ở cạnh bàn chân, ngày xưa đi trèo tường trộm quả bị mảnh sành cứa

comiki

Xe ba gác
Người OF
Cụ này nói chuẩn. Hồi sinh viên những năm 199x, đi tán gái cùng mấy cao thủ khóa trên, các Cụ ấy bảo "Các Chú cứ nhìn em nào ngón trỏ trái mà nhiều seo chính tỏ em ấy xuất phát nông thôn và ngày xưa hay băm bèo thái khoai! hi hi!
Em cũng kiếm rau nhợn rồi băm băm thái thái, khổ nhất là dây khoai lang vừa dai vừa cứng, may mà ko bị sẹo :D. Chỉ có lần suýt đi chỏm ngón tay do chặt mía ăn thôi

tuantab

Xe tăng
Bọn nhợn nhà em nó khảnh ăn, không thái ra chúng nó ứ ăn :(.
Nhà em nuôi đc 1 con lợn như sách giáo khoa. Nuôi 1 năm nó vẫn bằng cái phích. Rau phải thái nhỏ li ti, lại còn cả tí mỳ chính nó mới ăn.
Đc cái nhảy như hươu, be cửa mét rưỡi nó phi phát qua, đến bữa ăn cơm nó ngồi sau hóng như chó.
Quả khởi nghiệp đấy thầy u em kết luận luôn nhà mình không chăn nuôi được.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Nhà em nuôi đc 1 con lợn như sách giáo khoa. Nuôi 1 năm nó vẫn bằng cái phích. Rau phải thái nhỏ li ti, lại còn cả tí mỳ chính nó mới ăn.
Đc cái nhảy như hươu, be cửa mét rưỡi nó phi phát qua, đến bữa ăn cơm nó ngồi sau hóng như chó.
Đây là con choá chứ không phải lợn :)). Lợn nhà em để cũi 70 cm thôi nhưng không bao giờ ra ngoài. Ai đến cũng thắc mắc sao cũi thấp thế. Cơ mà mỗi bạn 1 tính, có bạn không ăn mùng tơi, bạn khác thì không ăn bèo không, phải thái nhỏ trộn cám mới ăn. Có bạn ở sạch nên em hay vạch mõm bạn ý ra xem răng và cù nách cho bạn ý nhột :)).
Em thái bèo thái khoai cho các bạn ý thỉnh thoảng lại băm vào tay nhưng sẹo nhỏ không tính, mỗi lần kia là nặng nhất :(.

tuantab

Xe tăng
Đây là con choá chứ không phải lợn :)). Lợn nhà em để cũi 70 cm thôi nhưng không bao giờ ra ngoài. Ai đến cũng thắc mắc sao cũi thấp thế. Cơ mà mỗi bạn 1 tính, có bạn không ăn mùng tơi, bạn khác thì không ăn bèo không, phải thái nhỏ trộn cám mới ăn. Có bạn ở sạch nên em hay vạch mõm bạn ý ra xem răng và cù nách cho bạn ý nhột :)).
Em thái bèo thái khoai cho các bạn ý thỉnh thoảng lại băm vào tay nhưng sẹo nhỏ không tính, mỗi lần kia là nặng nhất :(.
Em cũng có sẹo do băm rau lợn. To phết. Lợn nhà Trắng khảnh ăn thế thịt thơm phải biết, ngày xưa nuôi lợn vất vả hãi hùng thật

duyawa

Xe tăng
Nhà cụ nuôi nhầm con j nhìn giống lợn rồi=))