Vespa S của e

cam208

Xe đạp
Mẫu hậu cụ thật tuyệt vời ông mặt trời 8->. Xe cụ đi có vấn đề j k ợ :-/. Chả là e cũng định lấy 1 e 3v nhưg mờ sợ hay lỗi ;;)

granturismo1991

Xe đạp
Đi vespa là fai khoe đường cong ra. Trầy thì 1 năm đi dậm tút mấy hồi. Bản thân e đi gts cũng rất dễ bị trầy, nhưng kệ, cứ 1 năm thì tút lại là ok ngay (y)

Hidalgo1690

Đi bộ
Mẫu hậu cụ thật tuyệt vời ông mặt trời 8->. Xe cụ đi có vấn đề j k ợ :-/. Chả là e cũng định lấy 1 e 3v nhưg mờ sợ hay lỗi ;;)
=)) tại mấy e bán hàng nói mũ chỉ tặng kèm LX,có mua cũng ko bán nên mẫu hậu e quyết tâm lấy cho đồng bộ :)) Xe e mới lấy tuần trước nên cũng chưa đi nhiều bác ah.e đi thì thấy dưới 40km/h xe vẫn rung lắm.còn trên 40km/h thì đi đầm xe.theo e bác cứ múc đi.trên 4rum cũng nhiều a e bàn về chuyện lỗi vặt của bọn vespa này rồi còn gì.theo e quan trọng là mình đi và bảo dưỡng ra sao thui

xoavabop

Xe hơi
Biển như đi duyệt binh ý bác nhỉ :))

libertyievn

Xe buýt
E cũng hơi đắn đo cái vụ lắp khung bác ợ.lắp vào e nhìn đằng trước xấu như ma,nhưng nhìn cái đuôi lại cứng cáp hơn :))Còn vụ gương thì e thích gương e này lắm.nhìn khác hẳn.Mà chung quy e vẫn đồng ý với các bác là xe hãng nó làm thế nào,để nguyên như thế là đẹp nhất :(

Chỉ xe màu xanh rêu mới đc tặng kèm mũ bác ợ.Mũ màu này là đi kèm của LX đấy.Tại hôm đấy e với mẫu hậu ra showroom,e bán hàng tí tởn "lấy màu này đi đc tặng kèm mũ" .nói 1 hồi xong kêu nhầm.mẫu hậu e ko chịu,cuối cùng mấy e bán hàng phải chịu :)) lol
hồi mình mua xe thì nó năn nỉ tặng nón đấy.....mà cái nón này ngu lắm( hay thằng thiết kế ngu nhỉ)...cái miếng che nắng làm bằng nhựa trong..đi trời nắng thì thôi rồi....chói mắt kg chạy xe được....

Hidalgo1690

Đi bộ
hồi mình mua xe thì nó năn nỉ tặng nón đấy.....mà cái nón này ngu lắm( hay thằng thiết kế ngu nhỉ)...cái miếng che nắng làm bằng nhựa trong..đi trời nắng thì thôi rồi....chói mắt kg chạy xe được....
Hic.e cứ nhìn xe bác là e lại thèm :(((((((((((((((((((((((((( e cận nên trời ko nắng nhìn vẫn chói bác ợ :)))lol.Ah bác cho e hỏi là cái đồng hồ của xe,đi mưa nước mưa đọng lại có sao ko bác?

USRobotics

Xe buýt
Hic.e cứ nhìn xe bác là e lại thèm :(((((((((((((((((((((((((( e cận nên trời ko nắng nhìn vẫn chói bác ợ :)))lol.Ah bác cho e hỏi là cái đồng hồ của xe,đi mưa nước mưa đọng lại có sao ko bác?
ko sao cả, kể cả nó chui vào trong, nó hơi nước bay lên mờ mờ, nhưng khô lại ngon bác ạ :D