Vespa LX Việt Nam - Các bác muốn gì ở nó

DanteXXL

Xe tải

Ảnh đây ợ, chụp trong ánh đèn vàng nên trông màu vàng nó hơi lạt.
Chỗ mua nó bảo hành bộ i.e 2 năm nên em mới liều thân...
Em đã bảo gấu là thôi mua LX VN đi cho yên tâm... Nhưng mà mấy bà mà đã máu lên thì ai bảo cũng ko nghe :77:
Thôi thì giời ko chịu đất thì đất phải chịu giời vậy :77:

Cả đăng ký nữa chắc cũng bằng số phân khối của em Ong Vàng. Xót hết cả ruột :'(

Bác Piaggio Junior cho em hỏi là chỗ bác có cái để bịt 2 cái lỗ gương ko ạ? Gấu bảo lắp gương nhưng em thấy cái xe nó cứ đần đần nên bảo thôi tháo ra...

Chỉnh sửa cuối:

vietnam89

Xe hơi
(l) bác cho em cái chữ ''ie'' kia đi em lắp vào xe em. xe đẹp bác ạ:41:

Anh_UK

Xe tăng

Em đã bảo gấu là thôi mua LX VN đi cho yên tâm... Nhưng mà mấy bà mà đã máu lên thì ai bảo cũng ko nghe :77:

Bác Piaggio Junior cho em hỏi là chỗ bác có cái để bịt 2 cái lỗ gương ko ạ? Gấu bảo lắp gương nhưng em thấy cái xe nó cứ đần đần nên bảo thôi tháo ra...
Cụ ơi cho em hỏi là tổng giá trị em này là 150t hả cụ không biết đô là bao nhiêu và cụ mua ở chỗ nào đê em ra xem cái, thanks cụ

El Nino

Xe tải
Chắc giá xe hơn 7k cụ nhỉ, chưa kể đk (b).

Mấy cái đèn ở mặt hiển thị trông hơi khác nhỉ (b).

Xe đẹp, vote cụ :69:

Chỉnh sửa cuối:

DanteXXL

Xe tải
Em mua ở 250 Phố Huế, nó hét 7k thằng Obama xếp thẳng hàng, em mặc cả kịch xuống được 6k8. Chỉ KM cái chân chống cạnh chứ thảm cao su với quây nó bắt em mua :102:
LX thường em mới đặt đít lên vài lần, nhưng cảm giác em này cũng thế. 20km/h là ga run run, nhưng lên 30-40km/h là êm, xe mới nên em ko lên tiếp nữa.
Xăng cộ thì em chưa để ý, cũng chưa đổ đầy bình. Mới đi có 16km thôi ợ.

duy đông

Xe buýt
Hay đấy kiếm cái chữ ie dán vô mới dc.:))

Xe này có cả đèn báo dầu,làm mát =két nước nữa thì phải.Mặt hiển thị giống hệt GTS

Piaggio Junior

Xe điện
quan trọng nhất của Vespa là cái khoá từ thì chả thấy đâu, chả mấy chốc thông tin về số lượng Vespa LD bị trộm tăng vòn vọt...
Nhầm rồi cụ ơi :69: LXVN mà khoá cổ cẩn thận thì hơi khó xơi đấy ợ.không dễ xơi như mấy em xe khác đâu,đấy là một ưu điểm đặc biệt của LX a.

Cái đó cụ gọi mấy bác bán hàng rong là có tuốt ,bên em không có a.
Vok cụ có thêm vợ mới :41:

Hay đấy kiếm cái chữ ie dán vô mới dc.:))

Xe này có cả đèn báo dầu,làm mát =két nước nữa thì phải.Mặt hiển thị giống hệt GTS
Chú Đông nhầm rùi nhá !:69:

BÁo dầu thì xe Pi nào cũng có ,còn cái đèn chú tưởng báo nước thì không phải đâu---->báo ie đấy .

sz740

Xe đạp
Boc yen xe

Xe LX Việt Nam thì em thấy cũng được, giá cả tương đối.
Nhưng em ghét nhất là cái bọc yên, sao nhà sản xuất cho cái bọc yên đểu thế không biết.
Các bác cố biết chỗ nào bọc yên băng da lộn như xe nhập không chỉ cho em với ạ

Defender_Cruise

Xe buýt
Cháu nghĩ tất cả nên quay lại với chủ đề của bài này. Vì vậy, cháu nghĩ rằng, điều cháu muốn ở LX VN là cái phiếu quay thưởng của cháu sẽ trúng giải cao nhất.:6:

traitimbanggo

Xe tải
Cháu nghĩ tất cả nên quay lại với chủ đề của bài này. Vì vậy, cháu nghĩ rằng, điều cháu muốn ở LX VN là cái phiếu quay thưởng của cháu sẽ trúng giải cao nhất.:6:
Em cũng mong muốn như bác :))

Piagiovespa2009

Đi bộ
Bác Pi ơi, bác nhắn Piaggio Việt Nam là có thể sản xuất Vespa GTS 125 ie được không, vì dòng này em thấy rất đẹp , đặc biệt là cho nam giới , với lại Honda VIệt Nam đã ra SH 125 rồi, Piaggio Việt Nam chắc cũng phải có sp đồng hạng để cạnh tranh chứ ? Em vespa này mà ra thì họ nhà Vespa mới thêm xum xuê ạ (b) (b)

Chỉnh sửa cuối:

Piaggio Junior

Xe điện
Chj vo tay thui ha a Hjeu.vodka chu nhj.haha
Ah a cho e hoj them vu the Vi ma qa bao thj bh co the.hjhj
Vok rồi nhớ !say chưa ???(b)

Bác Pi ơi, bác nhắn Piaggio Việt Nam là có thể sản xuất Vespa GTS 125 ie được không, vì dòng này em thấy rất đẹp , đặc biệt là cho nam giới , với lại Honda VIệt Nam đã ra SH 125 rồi, Piaggio Việt Nam chắc cũng phải có sp đồng hạng để cạnh tranh chứ ? Em vespa này mà ra thì họ nhà Vespa mới thêm xum xuê ạ (b) (b)
NHập thì có ie rùi còn VN thì chắc phải có thời gian cụ a ,công nghệ thì không phải một sớm một chiều có thể giải quyết được hết các vấn theo yêu cầu sử dụng,chắc chắn ý kiến của cụ sẽ tới Piaggio VN
Thanks cụ !

xichlo_thoi

Xe máy
nói chung là em chỉ mong LX Viet Nam sản xuất tính bằng tiền VN,ko chịu thuế má gì,thì nên giảm giá 1 tí nữa ạ!chứ 62 triệu thì cũng hơi cao so với chất lượng của xe ạ!

avalon

Xe buýt
nói chung là em chỉ mong LX Viet Nam sản xuất tính bằng tiền VN,ko chịu thuế má gì,thì nên giảm giá 1 tí nữa ạ!chứ 62 triệu thì cũng hơi cao so với chất lượng của xe ạ!
Bác tìm mối mà mua :) có 52 triệu thôi ah :69:

Dream510

Xe đạp
đối với e đây chỉ là giấc mơ mà thôi...như cái tên Dream...
nhưng chúc các bác mua được xe như ý mình :D

ai bảo LX VN sx bằng tiền việt mà không chịu thuế mà thì mấy ông nhà nước chết đói hết à. Thuế VAT + trước bạ không rẻ đâu ợ

piaggio

Xe tăng
Bác tìm mối mà mua :) có 52 triệu thôi ah :69:
Bác Xich lô có biết bao nhiêu tiền một cái Xích Lô không? Bác lấy gì để đánh giá 62T là cao ???
Không thuế má gì ??? cũng chẳng hiểu bác đang sống ở đâu :^):^):^)