Vespa LX Việt Nam - Các bác muốn gì ở nó

duy đông

Xe buýt
E có bảo là tăng giá so với nhập đâu mà là tăng so với giá hiện nay ý chứ :^).

Còn về đồng tiền mất giá thì cụ thấy đấy, đến bát phở, mớ rau còn tăng, chẳng nhẽ mấy cái này cũng là hàng nhập. Mất giá là mất giá chung thôi ạh, lạm phát ý mà :^).
Uầy e tưởng kụ so sánh dư kia :102:,

gameover1107

Xe tăng
e muốn phanh 1 cái đầu cúi chào ng khác
vít ga 1 cái là nằm ngửa nhìn mặt trời :))

29P8888

Xe hơi
Mong muốn của em là có thêm hệ thống chống trôm như khóa từ ý, các cụ cũng biết là VN mình trộm xe nó thế nào rồi, thêm một phần nữa là em nó hơi uống một tý còn lại thì em khồng có ý kiến gi với lại giá em thấy là chuẩn quá rồi không có gi phải bàn cãi cả. Hic hic cụ Pi ơi em đã có em LXVN 125 rồi mà sang năm ra em mới mà có thêm khóa chống trôm nữa thì em hơi buồn, cụ xem nếu giá cả hợp lý được cho nhưng người đã cưới LXVN rồi mà vẫn muốn lắp thêm được chống trộm nữa thì tuyệt.
À em khoái mầu mới Li ở chỗ cụ à màu gia cam ấy (b)(b)

Anh_UK

Xe tăng
Em thích và quan tâm nhất là khóa chống trộm khóa từ ý cụ Pi

duy đông

Xe buýt
Mong muốn của em là có thêm hệ thống chống trôm như khóa từ ý, các cụ cũng biết là VN mình trộm xe nó thế nào rồi, thêm một phần nữa là em nó hơi uống một tý còn lại thì em khồng có ý kiến gi với lại giá em thấy là chuẩn quá rồi không có gi phải bàn cãi cả. Hic hic cụ Pi ơi em đã có em LXVN 125 rồi mà sang năm ra em mới mà có thêm khóa chống trôm nữa thì em hơi buồn, cụ xem nếu giá cả hợp lý được cho nhưng người đã cưới LXVN rồi mà vẫn muốn lắp thêm được chống trộm nữa thì tuyệt.
Theo em giá LXVN mới có khóa từ sẽ có mức giá khá cao để bảo vệ quyền lợi của nhưng người đã mua LXVN mà ko có khóa từ.

HenryFord

Xe điện
iem muốn giá nó bằng 2/3 thôi:41:

Mua xe nào

Xe điện
Theo cá nhân Em thì Bác nên đề xuất đưa khóa từ, hay sau này nếu có thể là phun xăng điện tử nữa vào mục khách hàng tự chọn là ngon nhất.
Chỉ mất thêm 30 phút chắc nhân viên kỹ thuật thay xong bộ khóa bác nhỉ
thích rẻ thì mua nguyên bản.
thích an ninh và đỡ tốn xăng thì xin mời chọn thêm.
Dịch vụ này nếu làm đc thì LXVN hơn LX ý ở khoản đc chọn đồ như đi mua ô tô :21:

tomcage

Xe đạp
Theo em giá LXVN mới có khóa từ sẽ có mức giá khá cao để bảo vệ quyền lợi của nhưng người đã mua LXVN mà ko có khóa từ.
cái này cũng không cần thiết mà có khi lại gây ra nhiều cái không hay..
năm tới em dự là ra quả ie giống bên ý mà giá cũng k đội lên nhiều, sản xuất đồng bộ cái khóa từ thì có gì là khó khăn, chỉ làm rồi chế lại thì mới mất nhiều tiền ra chứ...

duy đông

Xe buýt
cái này cũng không cần thiết mà có khi lại gây ra nhiều cái không hay..
năm tới em dự là ra quả ie giống bên ý mà giá cũng k đội lên nhiều, sản xuất đồng bộ cái khóa từ thì có gì là khó khăn, chỉ làm rồi chế lại thì mới mất nhiều tiền ra chứ...
Hôm trước xem cái clip nó giới thiệu quả LX IE 2009 của bác 1ntd.vn tìm dc ấy giá con LX ie bên Ý là :LX 125 ie :5690 $,LX 150 ie là 5990 $ và lx 125 s ie là 5690 $.

giá LX thường ở bên đó có hơn 3000 $ thì phải.Nhập về VN là 5400 $,và giá LX VN tính ra đô cũng hơn 3000.thế thì có thể suy ra nếu có LX IE lắp ráp ở VN thì giá rất cao đấy.cứ tính tương đương ra mà xem.Nên việc có IE ở VN là không khả quan lắm ,có hay chăng thì cái giá em nghĩ cũng xấp xỉ 5000 $ đấy.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tomcage

Xe đạp
Hôm trước xem cái clip nó giới thiệu quả LX IE 2009 của bác 1ntd.vn tìm dc ấy giá con LX ie bên Ý là :LX 125 ie :5690 $,LX 150 ie là 5990 $ và lx 125 s ie là 5690 $.

giá LX thường ở bên đó có hơn 3000 $ thì phải.Nhập về VN là 5400 $,và giá LX VN tính ra đô cũng hơn 3000.thế thì có thể suy ra nếu có LX IE lắp ráp ở VN thì giá rất cao đấy.cứ tính tương đương ra mà xem.Nên việc có IE ở VN là không khả quan lắm ,có hay chăng thì cái giá em nghĩ cũng xấp xỉ 5000 $ đấy.
hôm trước hỏi 250 phố Huế thì ie là 6k4 :^)

duy đông

Xe buýt
hôm trước hỏi 250 phố Huế thì ie là 6k4 :^)
ủa VN có ie rồi à sao em ko bit nhỉ:43:.Chắc phải ra ngó xem em nó thế nào.
Em hỏi thì nó bảo LX 125 là 6300 còn LX 150 là 7000 $.Chả thấy nói j` đến IE j` cả

El Nino

Xe tải

Cụ check ở đâu mà tài thế.

Giá ở Ý nhé:
LX125: 3.220 EURO
LX150: 3.420 EURO
LX125ie: 3.350 EURO
LX150ie: 3.550 EURO

Các cụ có thể vào link sau để xem lại:
http://www.it.vespa.com/it_IT/voglio_vespa/personalizza_vespa/configurator_step2.aspx?id=216

LXie và LX thường ko chênh nhau nhiều lắm đâu ạh (b).

VN có LXie ở 250 Phố Huế, mời mọi người ra để biết thêm chi tiết (b)

duy đông

Xe buýt
Cụ check ở đâu mà tài thế.

Giá ở Ý nhé:
LX125: 3.220 EURO
LX150: 3.420 EURO
LX125ie:3.350 EURO
LX150ie:3.550 EURO

Các cụ có thể vào link sau để xem lại:
http://www.it.vespa.com/it_IT/voglio_vespa/personalizza_vespa/configurator_step2.aspx?id=216

LXie và LX thường ko chênh nhau nhiều lắm đâu ạh (b).

VN có LXie ở 250 Phố Huế, mời mọi người ra để biết thêm chi tiết (b)
Uầy 1 tháng ôn thi ko để ý lắm,hóa ra có LX ie ở VN roài. !!!!chết thật già rồi =)).Mai ra ngó e nó thôi.

piaggio

Xe tăng
Ngoài những cái Pi đã kể ra, em ước j xe PVN tản nhiệt bằng cái j đó ko phải quạt.

Thời tiết ở VN nóng, đi LX mùa hè chán lắm ạ.

Yên xe bằng da thật trời mưa thì chán vô cùng, vậy nên xem xét cải tiến bọc yên xe.

Thêm nữa, cái này em thấy thik nhưng chắc PVN k làm đc, đó là lắp angel eyes vào đèn pha.

Em tiện thể ước thêm phát nữa là lắp xenon cho pha của LX, chống lỗi sun chóa đèn trong trời mưa.

Tạm thời em xin hết ạ.
Vụ Xenon và angel eyes thì chắc là phải để lại cho các cụ còn độ xe ạ :21::21::21:

E có bảo là tăng giá so với nhập đâu mà là tăng so với giá hiện nay ý chứ :^).

Còn về đồng tiền mất giá thì cụ thấy đấy, đến bát phở, mớ rau còn tăng, chẳng nhẽ mấy cái này cũng là hàng nhập. Mất giá là mất giá chung thôi ạh, lạm phát ý mà :^).
Các cụ phải biết là xe bán ra bằng tiền Việt Nam nhưng thực chất giá bán cho đại lý căn cứ vào USD nên vừa rồi giá xe đầu vào đã tăng 2 triệu và cả PVN và các nhà đại lý đang bù lỗ để giữ giá cuối năm đấy :'(:'(:'(

À còn 1 điểm nữa,nếu thay thế được cái Giảm Xóc thì các cụ thay nhé.

Chứ Giảm Xóc đơn như của Lx đi ... thì các cụ biết rồi đấy :P
Giảm sóc đơn là đặc trưng của Vespa nên chắc chắn không thay đâu Quang Anh, nhưng đã được cải tiến để nâng chất lượng, các lô sau chất lượng tốt hơn đấy :41::41::41:

Theo cá nhân Em thì Bác nên đề xuất đưa khóa từ, hay sau này nếu có thể là phun xăng điện tử nữa vào mục khách hàng tự chọn là ngon nhất.
Chỉ mất thêm 30 phút chắc nhân viên kỹ thuật thay xong bộ khóa bác nhỉ
thích rẻ thì mua nguyên bản.
thích an ninh và đỡ tốn xăng thì xin mời chọn thêm.
Dịch vụ này nếu làm đc thì LXVN hơn LX ý ở khoản đc chọn đồ như đi mua ô tô :21:
Tôi cũng đang yêu cầu đưa ra Option lắp thêm khóa từ cho những khách hàng đã mua xe

Tôi cam đoan Piaggio Việt Nam không hề bảo thủ nên nhứng đóng góp của các bạn sẽ chóng thành hiện thực
:21::21::21:

vunam

Xe hơi
Yêu cầu này cũng xác đáng nè bác PI, PIVN ko quên những con chuột giai đoạn đầu là được.:P Khi lô mới ra có những nâng cấp gì thì phải có phụ kiện cho chuột bạch nâng cấp theo với giá hữu nghị:21:
Cái vụ lắp thêm khóa từ cho những người đã mua xe có vẻ hay đó bác, ủng hộ bác hết mình. Ko free nhưng giá hữu nghị,và ko mất bảo hành là đc.
Đồ chơi cho xe nữa chứ. Xe cho giới trẻ mà bác, phải như Ya ấy, đồ chơi cho xe rất nhiều, người dùng có thể chế biến theo phong cách của mình, PIVN lại có thêm 1 khoản nữa

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

_F4_

Xe tăng
Nhà thằng bạn em đang định mua 2 cái,khả năng thêm 1 cái của em để chạy thuế!Có gì cuối tuần em qua chỗ bác (b)

tomcage

Xe đạp
vụ xenon và angel eyes thì chắc là phải để lại cho các cụ còn độ xe ạ :21::21::21:

Các cụ phải biết là xe bán ra bằng tiền việt nam nhưng thực chất giá bán cho đại lý căn cứ vào usd nên vừa rồi giá xe đầu vào đã tăng 2 triệu và cả pvn và các nhà đại lý đang bù lỗ để giữ giá cuối năm đấy :'(:'(:'(

giảm sóc đơn là đặc trưng của vespa nên chắc chắn không thay đâu quang anh, nhưng đã được cải tiến để nâng chất lượng, các lô sau chất lượng tốt hơn đấy :41::41::41:

Tôi cũng đang yêu cầu đưa ra option lắp thêm khóa từ cho những khách hàng đã mua xe

tôi cam đoan piaggio việt nam không hề bảo thủ nên nhứng đóng góp của các bạn sẽ chóng thành hiện thực
:21::21::21:
:41::41::41: