Vespa GTS Super i.e hay Beverly 125 2010

minhduc70

Xe đạp
Chẳng phải vô lý mà các bác ý so sánh với SH đâu. Vì SH bây giờ là chuẩn mực mà các xe ga khác đang chạy theo mà. Người ta chạy nhan nhản ngoài đường cũng có nguyên nhân đấy bác ạ.

GTS em chưa đi nhưng Bev em chạy rồi. Cảm nhận là tốn xăng hơn các dòng xe khác (tốn hơn cả Fly ạ. hic). Xe đi không bay lắm (kém nhiều so với SH, hơn LX 125 nhưng không bằng LX 150). Bánh xe hơi bé so với xe nên khi rẽ cảm giác rất Yo most:). Được cái là xe to nên đi rất đầm. Nói chung nếu bác thích thì múc thôi, nhưng về sau Bev bán mất giá lắm bác ạ. Bác nên suy nghĩ cẩn thận.
Bác nói e thấy buồn cười :)) xe bervely bác đem so với Fly và bác bảo xe đi k bay và kém hơn Sh , LX thì e thấy bác k cảm nhận đc xe và giá trị luôn !
Chỉ cần nói theo chủ quan thì giá thành bev đã nhiều hơn so với 2 xe kia thì đi kém chất lượng bao giờ cũng hơn , mà bác bảo xe đi k bay . thế chắc SH đi " bay " lắm hả bác , xe bay chỉ có xe lởm khởm thôi . , xe bev đc dùng đồ hàng hiệu từ đôi lốp Pizero chuyên cho các dòng xe sang của ý và đức nên bác đừng đem ra so sánh như thế mà buồn cười .
còn việc bác so sánh với SH e k nói , bởi Sh có cái hay riêng của nó và bev cũng vậy . Mỗi thằng một phong cách khác nhau . Còn điều vô lí nữa là bác chỉ chạy qua xe sao bác biết xăng tốn hơn :D

minhduc70

Xe đạp
Kèm theo lời khuyên là beverly bác nhé :v bác thích thử xe qua e cho mượn chạy thử

sweetman

Xe máy
Tôi đang chạy 1 e GTS ie màu trắng 3 năm nay rồi - ngon lành cành đào - dáng đẹp - sang - ít người xài. Chỉ 1 vấn đề là không khoái ở chỗ là: nóng. Nếu chạy mùa hè thì hơi bực mình vì quạt gió tản nhiệt chạy vù vù liên tục phả nhiệt ra...

metalrock

Xe máy
Chọn GTS mà đi lăn tăn làm j, mua bơ vơ li mua mợ sh cho ngon

DuyPlayboy

Xe tải
Xe đẹp, mai làm một con về đi thôi

Square

[Tịch thu bằng lái]
2 em này đều cao quá