Veloster

hyundaiaccent

Đi bộ
cho em hỏi giá hoàn chỉnh em Veloster bây giờ khoảng bao nhiêu các bác nhỉ. em ở tỉnh. không phải Hà Nội

LATDA 2107

Xe tải
{Salon Chợ xe}
cho em hỏi giá hoàn chỉnh em Veloster bây giờ khoảng bao nhiêu các bác nhỉ. em ở tỉnh. không phải Hà Nội
Hiện nay có 2 lại kụ nhé. một là của anh Công nhập về và một của thị trường nội địa Hàn Quốc máy GDI.
Tuy nhiên giá của 2 em này hiện nay không chênh nhau nhiều đâu ạ, trong khí đó option và công nghệ máy lại khác rất nhiều.

QuangPhuc

Xe buýt
Em đang chạy em Veloster GDI , thấy ít ae đi veloster , có ít kinh nghiệm cho các bác thíh veloster, khuyên các cụ lấy bản GDI vì off lẫn máy đều hơn bản Thành Công nhập ( loa Dimension và máy GDI tiết kiệm xăng )
Bản GDI đời mới các bác nên đổ xăng 95 vì đây là loại máy yêu cầu xăng tốt để máy bền
Xe chạy nội thành Hn là 12/ 100km , đường trương trug bình 70 80 km là 6 đến 7l / 100km, em đo khi kích hoạt nút active ECO ( tiết kiệm nguyên liệu ) khi kích hoạt nút này thì xe giới hạn tốc độ dưới 150km/h , máy có vẻ ồn hơn, điều hoà và chân ga bị giới hạn nhiều.

maucoi89

Xe máy
nếu là veloster thì bạn khộng phải lo về giá,lúc nào bạn cũng là khách hàng được chăm sóc tốt nhất về giá và dịch vụ,bên minh cũng đang tồn một chú màu xanh gdi
:D

billnantes

Xe container
nếu là veloster thì bạn khộng phải lo về giá,lúc nào bạn cũng là khách hàng được chăm sóc tốt nhất về giá và dịch vụ,bên minh cũng đang tồn một chú màu xanh gdi
:D
bên mình là ở đâu không cho luôn cái địa chỉ và số đt luôn đi còn giấu làm gì nữa .