Về việc hợp đồng FLC

kienbbaa

Đi bộ
Em có một ông bạn mua o đây rồi... nhì nhằng giữa giá xây thô
Chính xác cụ ah. Vị theo quảng cáo của họ là khách hàng được tự xây nên nhiều người nhầm hiểu là họ bán đất nền nhưng thực tế là họ bán căn hộ và chủ nhà xin đề xuất nhà thầu thi công có sự giám sát theo dõi của họ
Cái vấn đề vớ vẫn nhất như cụ chủ nói là yêu cầu đóng phiều thu 30% rồi bắt đầu làm hợp đồng mua bán khiển cho khách hàng có tâm lý bị trói chân lại

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
riêng với mấy thể loại cdt như này có tiền cũng éo mua
thắc mắc nó cho xx gọi lên phường ngồi uống nước ngay

Website
phungbds.com

hhc

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay nhà cháu kí hợp đồng mua bán liền kề Shophouse FLC thanh hoá
Thật sự quá tin tưởng tập đoàn lớn nên nhà cháu đặt tiền rồi họ yêu cầu đóng tiền có phiếu thu mới ra hợp đồng chứ ko nhà cháu đến thấy hợp đồng như vậy cháu bỏ cháu về
Bên sàn đưa cho nhà cháu cái tiến độ thanh toán giữ 5% khi cấp sổ đỏ
Đất mua tự xây mà phụ lục ký cả tiền xây thô
Nhà cháu lại phải ký phụ lục khác với hợp đồng và tiền xây thô phải chuyển qua tập đoàn
Trong hợp đồng thì ko có sơ đồ mặt bằng ko có toạ độ vị trí đất cháu mua

Hôm nay E vừa tham dự training về Flc Quảng Ngãi. Đầu tiên KH mua, chỉ có thỏa thuận đặt mua, trong thỏa thuận này cũng chi tiết giống hợp đồng mua bán, nhưng Cụ phải ép bên CĐT có thêm cho Cụ phụ lục chi tiết thêm như: bản vẽ căn hộ, xây ntn. Nếu Cụ nhờ CĐT xây thì phải thêm cả chi tiết: xây ntn, bàn giao những hạng mục nào, thửa bao nhiêu, Căn số mấy. Khi nào bàn giao đất và móng. Nếu ko bàn giao đúng hạn thì phạt ntn. Cụ cũng phải kí nháy lên từng trang, đề phòng thay đổi thông tin mà mình ko biết. Khi xây xong móng, CĐT mới kí hợp đồng mua bán với KH, cụ ạ

Hoang Anh 76

Xe đạp
E nói k với flc ngay từ đầu, dù rẻ đến mấy vị trí đẹp đến mấy, số dự án của flc mà mang lại lợi nhuận cho nhà đầu tư chắc đếm trên đầu ngón tay
Em mua của bọn này một căn bị mấy bọn bán hàng nó bán cho căn lỗi .Đi vào sử dụng mới biết đội này lsmf ăn cực lởm khởm

babetnhe_no1

Xe buýt
Các cụ mua đất FLC xong cứ đòi tự xây thảo nào ROS của cháu k có việc làm, lao dốc k phanh. 2019 rồi mà vẫn nhiều cụ mợ lao vào mua hàng FLC nhỉ

kienbiz

Xe hơi
Các cụ mua đất FLC xong cứ đòi tự xây thảo nào ROS của cháu k có việc làm, lao dốc k phanh. 2019 rồi mà vẫn nhiều cụ mợ lao vào mua hàng FLC nhỉ
Cụ chuyện như đùa nhỉ. Có ai ngu lắm đâu mà cụ phải múa. Thế FLC nó bán quảng ngãi cho mà ah cụ

diepnh81

Xe tăng
Chán ô Flc, cho ô này thuê máy ở FLC Hạ Long, giờ công nợ lên hơn tỉ, ký hs xác nhận công nợ rồi, chả dám làm tiếp, cho dừng máy, nhg ô này đếch có tiền, nên lên tính gạt nợ sang lk Hạ Long hay SS, thấy làm ăn chuối quá nhg ko tóm đất chẳng biết tóm gì, nó cbi vỡ trận rồi

Chỉnh sửa cuối:

Nikolai M

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Chán ô Flc, cho ô này thuê máy ở FLC Hạ Long, giờ công nợ lên hơn tỉ, ký hs xác nhận công nợ rồi, chả dám làm tiếp, cho dừng máy, nhg ô này đếch có tiền, nên lên tính gạt nợ sang lk Hạ Long hay SS, thấy làm ăn chuối quá nhg ko tóm đất chẳng biết tóm gì, nó cbi vỡ trận rồi
Cụ nhầm ngoài đất nó còn có hàng không nữa nhé, sao không ôm một em bamboo cho yên tâm chứ ôm đất thì cũng bán cho ma

kvboto

Xe container
Thế là cứ nợ, nhận nợ rồi trả bằng đất, vừa bán được đất không mất hoa hồng, vừa xóa được nợ, nhất cử lưỡng tiện, nghe chừng flc còn nhiều bài lắm nhỉ

chim to

Xe tăng
Thế là cứ nợ, nhận nợ rồi trả bằng đất, vừa bán được đất không mất hoa hồng, vừa xóa được nợ, nhất cử lưỡng tiện, nghe chừng flc còn nhiều bài lắm nhỉ
Cụ đc đất còn may đấy. Khối ông chê đất ôm cục nợ kìa.

apple.developer

Xe buýt
Ôm đc mấy chục liền kêg rùi bác

quangodesa

Xe tải
Đất của nó ở đâu ra mà lắm thế cụ nhỉ?
Mà nó lại ko có tiền thế mới lạ
Thôi em lại đi cày cuốc hy vọng có dịp đu ngọn tre của anh Q ợ

apple.developer

Xe buýt
Liệu có đến lúc cùng 1 miếng dâtd a ấy ký nhiều hdgv cho nhiều người k ạ
Đất của nó ở đâu ra mà lắm thế cụ nhỉ?
Mà nó lại ko có tiền thế mới lạ
Thôi em lại đi cày cuốc hy vọng có dịp đu ngọn tre của anh Q ợ

nvht

Xe điện
Sắp tới anh Q còi thu về 1000k tỷ từ bán cổ phiếu, ai bị nợ thì đến xiết nợ ngay

diepnh81

Xe tăng
Ôm đc mấy chục liền kêg rùi bác
Mới ôm 1 cái thôi, ôm nếu muốn bán lại cắt lỗ ý chứ ham hố gì đất của ô flc nhg để xây lên làm tí kd và ở hoặc cho thuê thì cũng tạm, miền B Sầm Sơn, Hạ Long và Sapa là ok nhất

diepnh81

Xe tăng
Cụ nhầm ngoài đất nó còn có hàng không nữa nhé, sao không ôm một em bamboo cho yên tâm chứ ôm đất thì cũng bán cho ma
Bamboo bán mấy cty e cũng ko ôm đc, hihi, may còn có cái ôm, dính mấy ô tư nhân ở Quảng Ninh thuê máy nợ bùng còn chả tóm đc cái cu gì mấy ô ý đây, QN làm ăn củ chuối, lừa đảo thành thần