Về vấn đề copy nhạc vào usb cho xe KIA morning

tung3p

Đi bộ
Tình hình là em muốn copy nhạc vào USB cho con KIA Morning copy được rồi nhưng khi tắt máy bật lại nó cứ chạy lại từ đầu mà không nhớ điểm chạy khi trước.Lần trước em ra quán chúng nó copy cho em thì nhớ điểm dừng.Không hiểu copy kiểu gì có cao nhân nào giúp em phát.Thanks

Cụ xem đầu đọc của cụ đọc những định dạng gì, mp3, wma v.v? Em toàn để mp3, còn dạng khác nó cũng bị như cụ

meshow

Xe máy
nếu cụ xài iphone em giới thiệu cụ giải pháp phát nhạc không dây từ điện thoại lên dàn trên xe ô tô, nhạc để trên điện thoại hoặc online đều được. rất tiện lợi
tham khảo chi tiết tại www.airplaycar.com

DrHuy81

Xe tăng
Tình hình là em muốn copy nhạc vào USB cho con KIA Morning copy được rồi nhưng khi tắt máy bật lại nó cứ chạy lại từ đầu mà không nhớ điểm chạy khi trước.Lần trước em ra quán chúng nó copy cho em thì nhớ điểm dừng.Không hiểu copy kiểu gì có cao nhân nào giúp em phát.Thanks
Cái này do đầu phát chứ không phải do USB cụ ạ. Trước giờ cụ có tháo đầu ra hoặc chế cháo gì không? Nếu chưa thì cụ tháo cực âm bình Accu ra để một lát rồi lắp lại để Reset lại đầu CD. Mà xe cụ đang dùng DVD hay CD nguyên bản ? Nếu đã thay DVD thì xem nó có lỗ Reset trên DVD ko, nếu có thì lấy cái tăm nhấn giữ vào đấy vài giây để Reset lại DVD.

Crazytrain

Đi bộ
Tiện đây các cụ giúp em với, em cop nhạc đuôi mp3 mà có bài nó chạy hết có bài nó chạy được 1 tẹo thì tự nhảy, vậy thì do USB với nhạc hay do đầu ợ, cảm ơn các cụ nhiều!#:-s