[Funland] Về Thể Loại Âm Nhạc Không Lời - Những nốt trầm bổng.

NguyenAnhPhan

Xe container
Nếu cụ trả lời Đúng theo tinh thần của cụ muốn thì, em sẽ Sửa !!!
Trước có 1 cụ để nhạc hiếu vào đây. Em cũng chỉ nhắc thôi. Bởi nó không phù hợp với không khí chung. Tình hình đấy nước, cuộc sống dân chúng lại đang như thế này....
- Cụ hiểu rồi đấy.

DE.VN

Xe tăng
Cái này khó đấy. Trước em tải trên you tube. Giờ liên quan tác quyền, họ chặn hết rồi hay sao ấy ạ
Youtube chưa bao giờ cấm tải (download), nó chỉ cấm upload các Video, chương trình đã đăng kí bản quyền, nên mới xảy ra trường hợp rất nhiều người download từ youtube, xong lại upload lên. Youtube nó quét xong, thấy vi phạm là xóa luôn cả kênh người upload.
Cũng như việc upload các bài hát hay đoạn phim có bản quyền lên Face, nó quét xong là không cho hiển thị.
Còn download thì vẫn thoải mái, nhưng phải có phần mềm, mua cũng không đắt lắm. Quan trọng là chất lượng Video có tốt, đáng để download không hay thôi.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Trước có 1 cụ để nhạc hiếu vào đây. Em cũng chỉ nhắc thôi. Bởi nó không phù hợp với không khí chung. Tình hình đấy nước, cuộc sống dân chúng lại đang như thế này....
- Cụ hiểu rồi đấy.
Cụ ah.
Sinh-Lão-Bệnh-Tử là chu trình, là quy luật của tự nhiên rồi nha. Chả ai cưỡng lại được dù cho có hô Vạn tuế tới đâu.
Mà đã là tự nhiên rồi sao lại phải lảng tránh hèn nhát và ngớ ngẩn như con đà điểu cắm đầu vào đống cát khi gặp mối nguy hiểm ???
Em nể cụ đã có lời nên sửa nha.
Nẫu :D

Mr.7

Xe hơi
Youtube chưa bao giờ cấm tải (download), nó chỉ cấm upload các Video, chương trình đã đăng kí bản quyền, nên mới xảy ra trường hợp rất nhiều người download từ youtube, xong lại upload lên. Youtube nó quét xong, thấy vi phạm là xóa luôn cả kênh người upload.
Cũng như việc upload các bài hát hay đoạn phim có bản quyền lên Face, nó quét xong là không cho hiển thị.
Còn download thì vẫn thoải mái, nhưng phải có phần mềm, mua cũng không đắt lắm. Quan trọng là chất lượng Video có tốt, đáng để download không hay thôi.
Đúng là giờ ko có gì miễn phí cả 😂

NguyenAnhPhan

Xe container
Cụ ah.
Sinh-Lão-Bệnh-Tử là chu trình, là quy luật của tự nhiên rồi nha. Chả ai cưỡng lại được dù cho có hô Vạn tuế tới đâu.
Mà đã là tự nhiên rồi sao lại phải lảng tránh hèn nhát và ngớ ngẩn như con đà điểu cắm đầu vào đống cát khi gặp mối nguy hiểm ???
Em nể cụ đã có lời nên sửa nha.
Nẫu :D
Cụ không chịu hiểu "không phù hợp" nghĩa là thế nào phỏng ?
- Nản thật.

chuot08

Xe lăn
Mời các cụ thẩm duan yin ying để qua những ngày đỉnh dịch nhé
Đoàn Nhân Doanh cũng thuộc dạng siêu cổ cầm, cũng như ZhaoCong với tỳ bà. CD đó em cũng có, là CD phía trên. Trong Cd này có 2 bản khá nổi tiếng: Giấc mộng phương Nam và Yên hoa tam nguyệt.

Mr.7

Xe hơi
Em theo dõi bài này mà tràn ngập quảng cáo loa đài là sao hả các cụ

trinhhunghb

Xe lăn
Chắc cụ điều kiện lắm. Chứ nghề như cụ, thi thoảng vác đàn đi gõ vài buổi bằng làm cả tháng. 😍😍😍
Sô chậu thì em bỏ lâu rồi cụ ạ . Tập trung vào công việc thôi . Giờ chỉ giải trí cụ ạ

NguyenAnhPhan

Xe container
Sô chậu thì em bỏ lâu rồi cụ ạ . Tập trung vào công việc thôi . Giờ chỉ giải trí cụ ạ
Vâng. Kinh tế ổn, thì lúc ấy có time để thư giãn theo cách của mình. Chúc mừng cụ nhá.
Hôm nào cụ up 1 clip do cụ tự biểu diễn đi. 😊😊😊

NguyenAnhPhan

Xe container
Em theo dõi bài này mà tràn ngập quảng cáo loa đài là sao hả các cụ
Ơ, quảng cáo đâu ạ ? Em có buôn bán gì đâu mà có qc nhỉ ? Em cũng không thấy ? Cụ chỉ em, nếu có em nhờ Chã xịt lốp cụ nào đăng vô thread của em ạ