[CCCĐ] Về miền cát trắng nắng vàng Quy Nhơn!

Sun flower

Xe buýt
Cụ up tiếp ảnh của cụ đi ạ.
Em đang ở Quy Nhơn đây. Nắng dã man con ngan.
Có một chi tiết làm em thấy xúc động là người dân làng chài Bãi Xép chỉ có duy nhất 1 cái giếng nước ngọt nên lúc nào máy bơm cũng thường trực như thế này:

Minh tần tảo

Xe buýt
Em chộp ít lắm mợ ạ, chủ yếu trong máy Canon, mà em lại đang on = đt

tzzz

Xe hơi
Cụ mợ cứ up làm e thèm quá, đã chốt đà nẵng tháng 9 rồi k đủ sức phát sinh thêm T.T

Đặc công rừng Sác

[Tịch thu bằng lái]
Em đang ở Quy Nhơn đây. Nắng dã man con ngan.
Có một chi tiết làm em thấy xúc động là người dân làng chài Bãi Xép chỉ có duy nhất 1 cái giếng nước ngọt nên lúc nào máy bơm cũng thường trực như thế này:

Đất Quy Nhơn em nhớ tới cụ Hàn Mặc Tử

Nhiều nhời khen đẹp các cụ dành hết cho mợ rồi !

Em vào muộn , thôi thì cũng khen cho phải phép !

Đôi dép mợ đi đẹp thật ! Trắng nõn nà , thẳng thắn , mịn mà nuột nà ...hấp rẫn phết ! :))

cuchuoi96

Xe tăng
Nhiều nhời khen đẹp các cụ dành hết cho mợ rồi !

Em vào muộn , thôi thì cũng khen cho phải phép !

Đôi dép mợ đi đẹp thật ! Trắng nõn nà , thẳng thắn , mịn mà nuột nà ...hấp rẫn phết ! :))
Kiểu gì cụ cũng bị mời rượu.

Sun flower

Xe buýt
Mấy ngày đi em không ăn món rau luộc ( ăn toàn rau sống kèm xoài và dưa chuột), bữa nay thèm quá em gọi nhà hàng món cơm trắng ( trong này chuộng cơm chiên hơn) và rau muống luộc có nước canh luôn, cũng phải nói lại 2, 3 lần bé nhân viên mới hiểu món canh rau muống. Ngồi chờ khoảng 15" không thấy gì em gọi một món chim cút quay, phải nói cay và giòn tan cả xương (em cũng xơi hết 2 con). Xong em vẫn ngồi đợi món cơm canh rau muống quê em, thúc gọi mãi bé nó cũng mang ra nhưng nó ngoài sự tưởng tượng của em. Rau luộc bỏ lá, toàn cậng cắt khúc (cậng rau muống tái) kèm theo 2 bát nước chấm, ăn nó có mùi sống khó ăn quá, nước canh thì thôi rồi nhìn như bát nước trắng đun sôi nóng bỏng không gia vị, cơm trắng thì là loại gạo gì đó hạt cơm không thể dính được vào nhau. Em nhắm mắt ăn một bát còn lại em bỏ nguyên. Lãng phí quá thì phải.