[Funland] Vé giả các cụ cẩn thận

ruby_eagle

Xe điện
Nếu vé giả (tinh vi) thì khi soát vé họ có phát hiện kịp ko? Hay cho vào luôn nhỉ!??
Nhỡ vỡ khán đài thì sao?!!

prisonbreak

Xe hơi
Đặt vé để đi xem chẳng nói. Nhiều ông cố đặt 1-2 cặp xong mang đi bán ko gọi là phe vé thì là gì. Rõ ràng là trục lợi trên tình yêu bóng đá của nhân dân, tâm các ông tự biết :))

mihkun

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cứ ham hố chứ em hôm qua có người rủ đi xem em còn từ chối kìa.

Em đang ở nước ngoài ạ :((

Vase

Xe tải
Các cụ lưu ý vé giả màu nhạt hơn nhé. Hôm xem trận Philippines em đứng sau 1 bác mua phải vé giả. Security nói màu nhạt hơn. Các cụ lưu ý không mất tiền lại ôm cục tức

STElectrics

Xe lăn
Nói thật với cụ cần biếu thì em mới phải tìm mua chứ em không bao giờ muốn tiếp tay cho cái lũ mất dạy này. Nếu là em đi xem cứ đúng mệnh giá thì mua đi xem không thì nghỉ.
8 củ cụ mời quách đối tác đến cái quán sang trọng một tí chén chú chén anh tình thương mến thương khéo sớm hiểu nhau trên bàn tiệc, hợp đồng chốt sớm hơn đấy ợ. :D

tienlong

Xe buýt
Tại sao phải trả cao hơn mệnh giá ạ, mệnh giá có thể là 300 500 cũng có thể là 3 triệu 5 triệu. Nhưng mệnh giá 300 500 mà phải trả gấp 10 lần để sở hữu bạn vẫn cho nó là điều bình thường????? Thần kinh à!
Hahaha, thằng nào thần kinh mới bán cho cụ bằng mệnh giá :D
1 sản phẩm chỉ sản xuất có 40,000 cái mà nhận được sự quan tâm của hàng triệu người muốn mua ở mức giá ấy thì liệu rằng sản phẩm có còn ở mức giá ấy không?

Nói về độ hot thì khỏi phải nói: VN 10 năm mới đứng trước cơ hội vô địch, VN đang có 1 thế hệ tài năng, trận lượt đi tỉ số hòa 2-2, nên lượt về rất căng thẳng,Malay là đội nhiều duyên nợ (Malay và Thái,..)... Và quan trọng đây là trận CK lượt về, tức là cơ hội chứng kiến đội tuyển nâng cúp vàng là rất rất lớn...
Thực ra, mệnh giá giá vé là thế nhưng sở hữu nó là rất khó nên giá nó cao là bình thường, lúc đặt vé thì ko dám chọn option là chuyển phát vì phải điền nhiều thông tin sợ bị out ra, tỉ lệ đặt online được và không được cao hơn tỉ lệ chọi thi đại học những năm 2k :D; chọn lấy vé ở Liên đoàn, đi lấy vé mất bố nó 1 ngày, xếp hàng 3-4h, gửi xe oto mất 100k, cho Grap phô tô CMT mất 50k, quan trọng là mất 1 ngày ko đi làm ăn được gì,... vì phải cầm CMT của mình mới lấy được, ko thì lại phải làm Giấy ủy quyền cho người khác rồi giao CMT... Nói chung mất nhiều thời gian, công sức,... có phải chỉ ngồi đó mà bỏ mấy trăm nghìn có vé đâu...

Cụ có thể là hâm mộ bóng đá kiểu nửa vời, xem cũng được mà không xem cũng được nên cụ ở nhà là đúng rồi... Em đang đầu tư nhiều nên tiền mặt đang bị bí chứ không thì em bán mịa nó vé CD của em đi mua vé AB xem cho máu...

Chỉnh sửa cuối:

humer

Xe điện
tóm lại là em dùng điện thoại check cái mã trên vé, nó hiện đúng dãy số ghi trên vé là ok đúng ko các cụ?

shiluo

Xe container
tóm lại là em dùng điện thoại check cái mã trên vé, nó hiện đúng dãy số ghi trên vé là ok đúng ko các cụ?
Món này em thấy không ổn lắm, vì cả mã Qr và dãy số đều nằm trên vé nên soi kiểu gì chẳng đúng. Bọn làm vé giả cứ in luôn theo 1 vé bất kỳ thì lúc nào chẳng đúng
Mua 1 cặp thì để giảm thiểu nguy cơ cụ có thể xem dãy số của 2 vé có giống nhau không trước khi check, vì thằng làm vé giả chắc nó cũng chỉ dùng được 1 dãy số thôi

hieuaugust

Xe hơi
Website
www.chungthuy.vn
Hahaha, thằng nào thần kinh mới bán cho cụ bằng mệnh giá :D
1 sản phẩm chỉ sản xuất có 40,000 cái mà nhận được sự quan tâm của hàng triệu người muốn mua ở mức giá ấy thì liệu rằng sản phẩm có còn ở mức giá ấy không?

Nói về độ hot thì khỏi phải nói: VN 10 năm mới đứng trước cơ hội vô địch, VN đang có 1 thế hệ tài năng, trận lượt đi tỉ số hòa 2-2, nên lượt về rất căng thẳng,Malay là đội nhiều duyên nợ (Malay và Thái,..)... Và quan trọng đây là trận CK lượt về, tức là cơ hội chứng kiến đội tuyển nâng cúp vàng là rất rất lớn...
Thực ra, mệnh giá giá vé là thế nhưng sở hữu nó là rất khó nên giá nó cao là bình thường, lúc đặt vé thì ko dám chọn option là chuyển phát vì phải điền nhiều thông tin sợ bị out ra, tỉ lệ đặt online được và không được cao hơn tỉ lệ chọi thi đại học những năm 2k :D; chọn lấy vé ở Liên đoàn, đi lấy vé mất bố nó 1 ngày, xếp hàng 3-4h, gửi xe oto mất 100k, cho Grap phô tô CMT mất 50k, quan trọng là mất 1 ngày ko đi làm ăn được gì,... vì phải cầm CMT của mình mới lấy được, ko thì lại phải làm Giấy ủy quyền cho người khác rồi giao CMT... Nói chung mất nhiều thời gian, công sức,... có phải chỉ ngồi đó mà bỏ mấy trăm nghìn có vé đâu...

Cụ có thể là hâm mộ bóng đá kiểu nửa vời, xem cũng được mà không xem cũng được nên cụ ở nhà là đúng rồi... Em đang đầu tư nhiều nên tiền mặt đang bị bí chứ không thì em bán mịa nó vé CD của em đi mua vé AB xem cho máu...
có vấn đề về đọc hiểu à, mệnh giá có thể là 300 500 cũng có thể là 3 triệu 5 triệu, là do VFF quy định, nhưng việc giá vé 3-500 rồi đến tay nhm gấp 10 - 20 lần thì phần chênh lệch đấy về tay ai, có phải là thất thu của ngân sách hay không. Mỗi trận đấu thất thu vài chục tỉ, cả giải mất bao nhiêu??

hieuaugust

Xe hơi
Website
www.chungthuy.vn
8 củ cụ mời quách đối tác đến cái quán sang trọng một tí chén chú chén anh tình thương mến thương khéo sớm hiểu nhau trên bàn tiệc, hợp đồng chốt sớm hơn đấy ợ. :D
Em không biếu đối tác, em tặng người muốn xem, trước có ơn với mình thôi cụ ạ :D

tienlong

Xe buýt
có vấn đề về đọc hiểu à, mệnh giá có thể là 300 500 cũng có thể là 3 triệu 5 triệu, là do VFF quy định, nhưng việc giá vé 3-500 rồi đến tay nhm gấp 10 - 20 lần thì phần chênh lệch đấy về tay ai, có phải là thất thu của ngân sách hay không. Mỗi trận đấu thất thu vài chục tỉ, cả giải mất bao nhiêu??
Chả có vấn đề gì về đọc hiểu cả, trong số những khán giả đến sân, vẫn có nhiều fan chỉ bỏ 500k và họ ko bán mà đi xem. Vậy sao phải quy định giá vé 5 củ luôn từ đầu, để loại họ ra bán thu ngân sách à?

xezace

Xe tăng
Thằng bẹn iem nó khoe kiếm được 1 cặp khán đài A, giá chát chúa, nó bẩu thứ 7 iem đi cùng, nhưng khi nó nói giá mà iem trợn tròn mắt, đứng hình không phản ứng gì luôn, chẵn hai chục, bố thằng hâm, chả nhẽ iem lại bẩu mày đi xem một mình thôi, còn đâu đưa tao bán lại, kiếm chục củ, gần bằng tháng lương của iem, buốt hết gan mề...
Dững là:D

Forza Milan

Xe hơi
E vừa bán vé B cửa 8 7 củ. Vừa rao dc 30s đt tới liêc tọc, vé chốt ngay trong 1 phút. Đúng là hót thật, hỏi thằng cu mua nó bảo em đi tặng chứ có dám mua xem đâu
Cụ rao ở đâu đấy? Em có cặp vé mời mà ko biết rao đâu

thaihutvn

Xe buýt
Các cụ dùng Smart phone kiểm tra QR Code trên vé trước khi xuống tiền nhé. Trận bán kết em mua phải cặp vé giả, đau lắm. Mấy chú CSCĐ còn đ' tin vé giả, soi đi soi lại mới dám kết luận.
Em về check QR CODE vé thật ra ngay, vé giả thì ko ra cái j.
Em làm thread mới cảnh báo các cụ trên này thì bị xoá mất, hãm ...

Marie Lee

Xe buýt
Đúng vậy, đằng nào vé đến tay fan hâm mộ cũng tầm 3-4 củ, vậy cứ in ngay từ đầu mệnh giá như thế, tiền còn vào ngân sách nhà nước, lương người chen nhau đặt ve cũng giảm đi cụ nhể. Cơ mà làm thế thì một cơ số ăn theo ko có gì vào túi, nghề phe vé có nghuy cơ bị tiêu diệt, không được, chúng ta phải nhân đạo.

vihali

Xe container
Đúng vậy, đằng nào vé đến tay fan hâm mộ cũng tầm 3-4 củ, vậy cứ in ngay từ đầu mệnh giá như thế, tiền còn vào ngân sách nhà nước, lương người chen nhau đặt ve cũng giảm đi cụ nhể. Cơ mà làm thế thì một cơ số ăn theo ko có gì vào túi, nghề phe vé có nghuy cơ bị tiêu diệt, không được, chúng ta phải nhân đạo.
Cụ tin mệnh giá 3-4 củ thì phe vé ko biết đẩy lên 20 củ à?

hieuaugust

Xe hơi
Website
www.chungthuy.vn
pê vé không có tuổi đâu cụ, hớt được tí mỡ thôi ạ, phần nạc thì vẫn là của bộ sậu vxx chén là chính

hieuaugust

Xe hơi
Website
www.chungthuy.vn
Cụ tin mệnh giá 3-4 củ thì phe vé ko biết đẩy lên 20 củ à?
3 -4 tr nhiều người mua được, 20tr thì chỉ có quan chức cả doanh nghiệp đứng vỗ tay với nhau thôi cụ ạ