Về dịch vụ vệ sinh máy giặt của cụ dienlanhthaithinh

Trạng thái
Thớt đang đóng

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Để em sửa lại còm:T
Vặn vẹo vãi ra.
Đối tác từ 25-35 tuổi, là nữ, ưa nhìn, chân cao, tay mảnh, thon. Thì cần gì dầu ăn. Được chưa?
Như ava em lão có đủ $$$$$ hem :)) ngocmai227 chắc giỏi khoản sửa máy chuỵ em =))

dongnat123

Xe container
cái trục bằng gang của nhà anh nó sắp gẫy sẵn rồi. Nhưng vì có đá vôi và đất cát bám vào nên nó chưa gẫy. Em xịt nước vào là nó gẫy luôn.
Thế này thì thôi khỏi bảo dưỡng, em đợi nó gẫy mịa hẳn rồi gọi thợ sửa, chứ xịt nước mà gãy thì .....:(( ;))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Em cũng có kinh nghiệm từ vụ đọc reviews khen cụ nghia heniken nên em gọi nhờ cụ ấy thay cái lẫy mở cửa máy giặt.
Vợ cụ nghe máy và bảo giờ không đi sửa nữa, cho em số của 1 thợ. Cụ thợ qua em thay xong cái lẫy (600 hay 650k), em hỏi cụ ấy có sửa máy hút bụi không, cái máy nhà em tự dưng không hút được. Cụ ấy kiểm tra rồi bảo để mang về xem cho kỹ, em nghĩ thợ nhà cụ nghia heniken nên vui vẻ vâng, nhờ cụ sửa giúp em. Và em máy hút bụi Philips của em không bao giờ trở lại nhà em nữa =))

Nên thôi, túm lại thì... nói chung là... :-h:-h:-h
Em được nghe kể là cụ mua hàng rất nhanh và gọn =)) rất thoải mái, hôm nào em mời cụ ly bia ạ :)) từ năm 2009 giờ chưa gặp cụ :D

One-77

Xe cút kít

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

trangvuduc

Xe buýt
Mấy vụ vệ sinh kiểu này, nói thật là e quá nản với mấy cụ trên OF, toàn ông nói thì như thánh phán nhưng làm thì như mèo mửa. Có cụ KDCN trên này chuyên món điều hòa, đầu mùa nóng e gọi đến bảo dưỡng 2 con điều hòa, thấy thái độ ngon e trả tiền sòng phẳng còn cho thêm 100k gọi là cảm ơn, hôm đầu ngon hôm sau thấy 1 con bật thấy vẫn nhận điều khiển (các chức năng dùng bình thường) nhưng không có tiếng tít tít khi nhận lệnh, gọi lại bảo cụ kia đến kiểm tra lại xem thế nào, e cũng k bảo là lỗi do cụ ý, hẹn mấy lần không thấy đến, e chán chẳng buồn gọi, may sao tự nhiên hơn tháng sau lại dùng ngon lành. Một lần khác một con điều hòa pana cứ chạy được độ 15p là lại hết lạnh, chỉ có hơi nóng, gọi một cụ thợ cụ ý phán có thể hỏng sensor gì đó để đến kiểm tra, hẹn 2 lần cũng chẳng thấy đến (lần 1 thấy vui vẻ, lần 2 thấy giọng có vẻ k vui), mất công mất việc, e cũng chán chẳng buồn gọi nữa.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

ngocmai227

Xe lăn

detector

Xe tăng
Website
woodsoft.vn
Hị hị, để rộng đường dư luận em xin nói rõ mấy ý:
- Một là đến tận bây giờ em không hề nói câu nào đổ cho cụ Dienlanhthaithinh phá máy của em. Khi xảy ra sự việc em cũng hết sức nhẹ nhàng, lịch sự, hỏi ý kiến cụ ấy xem giờ xử lý thế nào. Em hỏi đi hỏi lại cụ ấy vẫn một mực chỉ đưa ra giải pháp 1,4 triệu kia. Khi em nói không đồng ý và sẽ đưa lên OF hỏi ý kiến các cụ, cụ ấy cũng đồng ý như thế.
- Hai là em nói rõ việc em bức xúc là cụ ấy đã biết cái càng đó hỏng (chưa bàn đến lý do), chụp ảnh đàng hoàng nhưng không hề báo cho em hay giúp việc của em đang đứng ngay đấy. Rõ ràng để một cái càng gẫy như thế bằng gang, nặng cả chục cân ( em đoán thế ), quay cả ngàn vòng 1 phút thì hậu quả có thể sẽ nghiêm trọng hơn nhiều.

Vốn em cũng không muốn, nhưng để cho khách quan vì có cụ bảo thái độ em phải thế nào mới bị thế, rồi bảo em đổ vấy cho cụ Dienlanhthaithinh, rồi bảo em hư cấu v.v... em xin post ảnh chụp toàn văn trao đổi qua Zalo giữa em và cụ Dienlanhthaithinh sau khi sự việc xảy ra để các cụ thẩm.

harrynh

Xe container
he he, đen thôi, đỏ quên đi lão ạ,
em lội còm đọc từ đầu tới cuối, thấy văn phong của bác chủ top, rất nhẹ nhàng, không nóng vội, nhưng có lẽ là kỹ thuật chưa nắm được nhiều.
còn cu thaithinh thì ấp a ấp úng, sai đúng không rõ ràng :)
:D các cụ vào thì cứ auto ... auto
Câu cuối cụ bình ko chuẩn nhé, cụ nên hiểu a e đang đề cập đến THÁI ĐỘ của cụ thợ. Còn cái vụ đen đỏ khi hỏng thì do THÁI ĐỘ mà nó đang đen thành ra bốc mùi

tolaPitchu

Xe đạp
Vâng, đa tạ cụ Quản Tượng. Rượu cụ cả tuần nhá :x

Ơ cụ nghia heniken ơi, thế hoá ra cũng là cụ Thái Thịnh ạ? Em kể chuyện thế thôi chứ có biết số cụ cho là của cụ ĐLTT đâu.

Cụ ĐLTT xác nhận giúp em chỗ cụ còn em hút bụi Philips màu xanh của em ko? Nếu còn cụ hẵng hỏi địa chỉ nhà em nhỉ? Mà ấn tượng của em là em rất tin cụ, vui vẻ chân chất lắm, thế mới có tí hẫng hẫng sau đó :D

Thật ra chả đáng các cụ ạ, vì nó đang bị hỏng mà. Chẳng hạn cụ ấy alo 1 câu bảo "die rồi, khó sửa" thì em nhờ cụ vứt giùm em luôn, nhưng phải tội cụ bỏ rơi em hẳn từ ngày ấy. Em cũng không bận lòng gì đâu và biết cụ Nghĩa giới thiệu thôi nên em cũng không ý kiến với cụ Nghĩa, chẳng may nay thấy cái thớt này thì vui tay chia sẻ.

Chân thành mong cụ Dienlanhthaithinh sửa đổi tác phong và quan điểm làm nghề. Khách trung thành truyền miệng cho cụ mới đáng quý chứ chỉ ưu tiên khách 1 lần thì không ổn cụ à.

Trạng thái
Thớt đang đóng