Vậy là Vinhomes thâu tóm khu Nam An Khánh ?!

since86

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào còn quan tâm đến dự án Vinhomes Thăng Long hiện mới có chính sách mới giá biệt thự 130m2 giờ còn từ 5.65 tỷ, ngoài ra còn được chủ đầu tư tặng 1 cây vàng. :)

VTP1982

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào còn quan tâm đến dự án Vinhomes Thăng Long hiện mới có chính sách mới giá biệt thự 130m2 giờ còn từ 5.65 tỷ, ngoài ra còn được chủ đầu tư tặng 1 cây vàng. :)
khổ mấy cụ đi trước mua 7 tỷ giờ lỗ 20%

khanhthien85

Xe tải
Website
www.facebook.com
:D có chiết khấu khi xuống luôn 95% tiền ko cụ???

CRV7

Xe tải
giá cả của vin mà cũng nhập nhoạng quá

thangdc

Xe buýt
Bên riverside cũng thế. Ông mua sau ngon hơn ông mua trước, ko kể trượt giá, lãi suất
Cụ nhầm. Vin Riverside đợt sau thuế đất cao hơn nhiều. Riverside đợt đầu thuế đất hồi ấy bằng phần mười bây h là cùng.

E luôn quan niệm đất cứ mua đc từ càng sớm càng lời. Ko thể có chuyện đất nền mà lại trượt giá đc. Kể cả khu Thanh Hà bây h đang loạn xì ngậu lên, rồi cụ xem có xuống nổi ko nhé.

Chỉnh sửa cuối:

trantuan1101

Xe tăng
Bên riverside cũng thế. Ông mua sau ngon hơn ông mua trước, ko kể trượt giá, lãi suất
Cụ nhầm. Vin Riverside đợt sau thuế đất cao hơn nhiều. Riverside đợt đầu thuế đất hồi ấy bằng phần mười bây h là cùng.

E luôn quan niệm đất cứ mua đc từ càng sớm càng lời. Ko thể có chuyện đất nền mà lại trượt giá đc. Kể cả khu Thanh Hà bây h đang loạn xì ngậu lên, rồi cụ xem có xuống nổi ko nhé.
Thanh Hà Cienco 5 h mua bán toàn bằng giấy xác nhận của CDT,loạn hết cả lên,dưới đó đúng là môi giới và cò đất chứ ko phải sale như bọn em. giá rẻ,với 600ha (bác ý mới làm thêm 200ha nữa) ;hai ba năm nữa thôi con đường kết nối từ The Manor (khuất duy tiến) xuống đến Thanh Hà thì khu đó tấp lập nhộn nhịp . em đang tính có lên xuống đó kiếm bát phở ko đây

tuyenchu

Xe hơi
theo e được biết thì chỉ thâu tóm có một phần nào đấy thôi

kimthanh_jsc

Xe tăng
Thanh Hà Cienco 5 h mua bán toàn bằng giấy xác nhận của CDT,loạn hết cả lên,dưới đó đúng là môi giới và cò đất chứ ko phải sale như bọn em. giá rẻ,với 600ha (bác ý mới làm thêm 200ha nữa) ;hai ba năm nữa thôi con đường kết nối từ The Manor (khuất duy tiến) xuống đến Thanh Hà thì khu đó tấp lập nhộn nhịp . em đang tính có lên xuống đó kiếm bát phở ko đây
chuẩn đó cụ, bác thản chuẩn bi bán 200ha nữa, bà con tha hô ma mua

ORIJEANS

Xe container
Tối e vừa lượn vào vin thăng long, chủ ý xem độ phủ dân về ở thế nào. Cả đi xem, cả nói chuyện với mấy chú bảo vệ, dân về ở được chục nhà ợ. Chắc kiểu này cũng k cần vội các cụ ạ.

ORIJEANS

Xe container

Cụ hỏi các cụ xuống tiền mua sudico an khánh những năm 2010 - 2012 xem giờ lời lãi thế nào ạ. :) cũng ngay vin thăng long đấy thôi.

VietcombankTT

Xe máy
Khu này liền kề rẻ nhất bây giờ khoảng bao nhiêu hả cụ

thangdc

Xe buýt
Cụ hỏi các cụ xuống tiền mua sudico an khánh những năm 2010 - 2012 xem giờ lời lãi thế nào ạ. :) cũng ngay vin thăng long đấy thôi.
Đấy là vì bị đóng băng tới giờ. Chứ bên kia quay nam va Đông Nam trên lý thuyết còn đẹp hơn khu Vin. Chờ Sudico làm nên or bán lại cho Vin làm nốt e chắc chắn giá sẽ lên cụ ạ.

ORIJEANS

Xe container
Đấy là vì bị đóng băng tới giờ. Chứ bên kia quay nam va Đông Nam trên lý thuyết còn đẹp hơn khu Vin. Chờ Sudico làm nên or bán lại cho Vin làm nốt e chắc chắn giá sẽ lên cụ ạ.
Cái gì cũng có uptrend và downtrend, chứng khoán, vàng và bất động sản đều chung số phận đấy. Trước đây cứ nghĩ có tiền mua vàng và đất là an toàn nhất, thực tế mấy năm qua vàng và đất vỡ mồm hết.
Quay trở lại sudico an khánh và vin thăng long, với tình hình này, vin thăng long còn down nữa, và bố bảo techcom cũng k dám lấy thêm đất của sudico ở khu này để xây lên cho vin bán nữa cụ ạ. :)

winecellar

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.winecellar.vn
Cái gì cũng có uptrend và downtrend, chứng khoán, vàng và bất động sản đều chung số phận đấy. Trước đây cứ nghĩ có tiền mua vàng và đất là an toàn nhất, thực tế mấy năm qua vàng và đất vỡ mồm hết.
Quay trở lại sudico an khánh và vin thăng long, với tình hình này, vin thăng long còn down nữa, và bố bảo techcom cũng k dám lấy thêm đất của sudico ở khu này để xây lên cho vin bán nữa cụ ạ. :)
Khu này vị trí thì đẹp nhưng 3 bố dở hơi Sudico, Gleximco và TDBS làm không đến nơi đến chốn làm cho khu này chậm phát triển đi hẳn 10 năm.

ORIJEANS

Xe container
Khu này vị trí thì đẹp nhưng 3 bố dở hơi Sudico, Gleximco và TDBS làm không đến nơi đến chốn làm cho khu này chậm phát triển đi hẳn 10 năm.
Khu này oánh vào tâm lý ôm đất của các nhà đầu cơ những năm 2010 cụ ạ. :D Mà giờ xịt thì ít người muốn cắt lỗ, vì cơ bản họ cũng lắm tiền, nhà trên phố ở ung dung, khu này k bán được cũng chả sao, cứ để đấy, lên ta lại bán. Đâm ra nó vẫn đô thị ma là vì thế. :D

Giờ dã thêm vài tòa chung cư giá tốt xem liệu có lại đông như kiến k ấy chứ. :D Hôm qua e vào thấy tòa gemek ngay ngã 3 sáng đèn rực rỡ. Dân ở chắc full luôn cụ ạ.

Còn nhà đất mà muốn xôm thì e nghĩ trước mắt đợi vin hoàn thiện school và mart xem thế nào, có thể sẽ kéo được dân vin về ở trước, rồi lan dần sang các khu khác, nhưng việc lan tỏa này e cho rằng cũng k chắc chắn, vì trước đó splendora phía bên bắc cũng đâu có tệ, cộng đồng ngon, sao bên nam an khánh vẫn xịt. :D Còn trường hợp vinschool và vinmart lên vẫn xịt, thì thôi, xác định 10 năm như cụ bảo ạ. :D