Vậy là Vinhomes thâu tóm khu Nam An Khánh ?!

linhlinhtinhtinh

Xe đạp
ở đó có trường học liên cấp đó ông ơi. đặt gạch đi. có khi mai sau mình lại là hàng xóm cũng lên ấy chứ. hihi

dongphuongbatbai

Đi bộ
Có cụ nào có ảnh nhà mẫu Vinhomes Thăng Long không ? Em đang quan tâm đến căn biệt thự biệt lập ở nơi đây.

Toàn AH

Đi bộ
Có cụ nào có ảnh nhà mẫu Vinhomes Thăng Long không ? Em đang quan tâm đến căn biệt thự biệt lập ở nơi đây.
Nhà mẫu hiện tại chưa được vào trong, chỉ đứng từ xa ngó sau nhà thôi ạ. Mấy hôm nữa cụ xuống nhé.

Justforfuntoo

Xe container
Cứ thấy Vinhomes ở đâu thì dân tình đổ xô vào nhỉ, em có mấy thông tin nghe được
- Dự án này do Technodevelop gì đó (1 công ty nào đó có liên quan đến Techcombank) bỏ tiền ra làm cđt
- Vinhomes chỉ là đơn vị cung cấp về dịch vụ
- Vinhomes giờ không thuộc sở hữu chi phối của bác Vượng nữa, bác Vượng đã bán Vinhomes (công ty dịch vụ Vinhomes) cho ng khác, bác ý giờ chỉ có 20% cổ phần của Cty dv Vinhomes thôi
Không biết thông tin em nghe được có đúng không ;))

linhlinhtinhtinh

Xe đạp
Cụ nào có hàng kẹt khu vực này bây giờ tranh thủ đẩy hàng mới là chuẩn.

Cụ nào nhao vào thì...;)
bây h vào thì sao hả cụ. em lang thang tìm thông tin khu vực này muốn nhao vào đây cụ. cơ mà thấy nhiều ng quan tâm lắm. không biết có chen chân vào đc ko đây :(

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Làm thế nào để nhận được giấy mời tham dự lễ mở bán Vinhomes Thăng Long vậy cụ ? Em cũng đang quan tâm đến dự án này.
Cảm ơn bờ dồ. Bờ dồ có thể nhận giấy mời từ các đại lý bất động sản cấp 1 của Vin ạ.

linhlinhtinhtinh

Xe đạp
VINHOMES THĂNG LONG

Khu đô thị sinh thái, nghỉ dưỡng

1. TỔNG QUAN

Tên dự án: Khu đô thị sinh thái Vinhomes Thăng Long – Đô thị mới Nam An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
Chủ đầu tư: Công ty Techcomdeveloper
Đối tác cung cấp cơ sở hạ tầng tiện ích: Tập đoàn Vingroup
Ngân hàng bảo trợ vốn dự án: Techcombank
Nhà thầu thi công: Coteccons
Diện tích khu đất: 24ha
Mật độ xây dựng: 27,3%
Địa điểm: Khu đô thị mới Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
Quy mô: 798 căn liền kề, biệt thự, shophouse
Hình thức sở hữu: Vĩnh viễn

P/s: Vinhomes Thăng Long mở bán thì khu Gleximco A giá sẽ tăng và nhiều người về ở hơn. Đây là tin vui cho những ai đã mua ở Gleximco khu A.
làm thế nào để nhận được giấy mời tham dự lễ mở bán Vinhomes Thăng Long vậy cụ ? Em cũng đang quan tâm đến dự án này. cụ nào biết chỉ em với :)

linhlinhtinhtinh

Xe đạp
Cứ thấy Vinhomes ở đâu thì dân tình đổ xô vào nhỉ, em có mấy thông tin nghe được
- Dự án này do Technodevelop gì đó (1 công ty nào đó có liên quan đến Techcombank) bỏ tiền ra làm cđt
- Vinhomes giờ không thuộc sở hữu chi phối của bác Vượng nữa, bác Vượng đã bán Vinhomes (công ty dịch vụ Vinhomes) cho ng khác, bác ý giờ chỉ có 20% cổ phần của Cty dv Vinhomes thôi
chỉ cần nó là một dự án tốt, có lợi cho ng tiêu dùng là được mà cụ ơi. em thấy nó đẹp, mà thuận lợi cụ ạ... như kiểu khu du lịch sinh thái ấy.

linhlinhtinhtinh

Xe đạp
chỉ cần nó là một dự án tốt, có lợi cho ng tiêu dùng là được mà cụ ơi. em thấy nó đẹp, mà thuận lợi cụ ạ... như kiểu khu du lịch sinh thái ấy.

smallmushroom

Xe đạp
Vinhomes Thăng Long có trường học không các cụ nhỉ? Em có 2 con nhỏ mà bận đi làm từ sáng đến tối nên muốn đăng ký trường học nào ngay gần nhà.
có trường liên cấp Vinschool, làm gì có dự án biệt lập nào của Vin mà k có trường học. Mà kiểu gì chả cũng có đãi ngộ cho cư dân của Vin bác ơi

Quang LaMasia

Xe tăng

mouse136

Xe tải
Đoạn này cụ ạ. Cách lang em Yên Lũng gần 2km.
Cảm ơn cụ.
Vậy là An Thượng vẫn trong vành đai 4. Trước e nhìn bản đồ quy hoạch ở đâu đó e cứ nghĩ nó sát với Nam An Khánh cơ (Chính là chỗ mà cụ leika gọi là vòng xoay chuyển làn ấy ạ). Nhưng nhìn kỹ trên map thì thấy lối đó hơi nhỏ.

Quang LaMasia

Xe tăng
Cảm ơn cụ.
Vậy là An Thượng vẫn trong vành đai 4. Trước e nhìn bản đồ quy hoạch ở đâu đó e cứ nghĩ nó sát với Nam An Khánh cơ (Chính là chỗ mà cụ leika gọi là vòng xoay chuyển làn ấy ạ). Nhưng nhìn kỹ trên map thì thấy lối đó hơi nhỏ.
Đáy là quy hoạch từ ngày xưa cụ ạ. Cụ cứ nhìn vành đai 3.5 là Lê Trọng Tấn ở giữa vành đai 3 và 4 là hợp lý. Vành đai 4 mà ở cuối làng em thì tốt quá nhưng như thế thì gần 3.5 quá không được cụ ạ.

Toàn AH

Đi bộ
Vinhomes Thăng Long có trường học không các cụ nhỉ? Em có 2 con nhỏ mà bận đi làm từ sáng đến tối nên muốn đăng ký trường học nào ngay gần nhà.
Vinhomes TL có Vinshool cụ nhé. Cụ mua nhà được miễn phí 3 năm tiền học phí tương đương 106 triệu nhé.
Trường học chủ yếu phục vụ cho cư dân, nếu còn chỉ tiêu sẽ tuyển sinh ngoài ạ.

Bimm

Xe đạp
Các cụ nằm vùng có thấy trục đại lộ Thăng long hình như k có cái công viên công cộng nào thì phải? Cụ Quang LaMasia, bờ dồ Sổ?

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Nhà của VIC thì em không mua nhưng em bỏ phiếu cho anh Vượng,
Trong các đơn vị làm BĐS thì nói cho cùng anh Vượng có tầm nhìn vĩ mô hơn, cái anh muốn là làm thay đổi hình ảnh cả một khu vực nơi anh đầu tư, cách làm này hoàn toàn khác với kiểu Tân Hoàng Minh và một số CĐT khác là xây nhà để bán cho một đối tượng nhất định, nếu không bán được thì cứ chiếm đất cái đã.
Theo tin vỉa hè thì phái anh THM đang dựa vào thế giới nghiêng để ép lấy một số dự án của anh Vượng,