[Funland] Vào xem cổ vũ Viettel vs Pathum. Trận chiến đại diện Việt - Thái.

superPDP

Xe điện
Viettel đá trong nước cũng ko khá khẩm mấy. Ra ngoài thế này cũng là cố rồi. Chất lượng giải đấu bên nó hơn nên khỏi cần acay làm gì.

4some

Xe tải
Thế mới thấy ông Park tài ntn! Các cầu thủ Việt về với HLV nội là lại trở về với cái máng lợn ngay! Lối đá tối, ko biết tấn công của lão TVH hiện hình rõ hơn bao giờ hết!
hình như VT có giám đốc kỹ thuật Gede gì xịn xò mà cụ nhỉ. Hay hàng ngoại ngồi ở trên nên hlv nội tức mắt, ko phục.

shannon wl

Xe điện
thôi về áo làng thôi trình ta còn kém xa các cụ ạ

Lucifer2306

Xe tăng
Ra đấu trường châu Á em chỉ tin tưởng HNFC thôi, hoặc HAGL thời Kiatisuk. Quan trọng là HLV đẳng cấp vòng loại 3 WC nó tạo ra sự khác biệt, còn quân số các đội ko khác nhau là mấy.
PS: Em nghĩ trình ông Park vẫn cao hơn Sắc do đã từng nhiều lần tham gia WC. Mỗi tội ông xấu trai nên bọn Hàn nó để lọt vào tay mình. Chứ bọn nó trọng hình thức lắm, HLV Hàn là phải đẹp trai phong độ, ko thì phắn.

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Ra đấu trường châu Á em chỉ tin tưởng HNFC thôi, hoặc HAGL thời Kiatisuk. Quan trọng là HLV đẳng cấp vòng loại 3 WC nó tạo ra sự khác biệt, còn quân số các đội ko khác nhau là mấy.
PS: Em nghĩ trình ông Park vẫn cao hơn Sắc do đã từng nhiều lần tham gia WC. Mỗi tội ông xấu trai nên bọn Hàn nó để lọt vào tay mình. Chứ bọn nó trọng hình thức lắm, HLV Hàn là phải đẹp trai phong độ, ko thì phắn.

Cụ nói đúng, lên tầm châu Á may ra có Hà nội fc thôi. Viettel chưa có tuổi. Hlv TVH chưa đủ tầm, thay người kém hiệu quả.

MotoG

Xe tăng
Vô địch quốc gia đã thấy ko xứng rồi, tuổi nào đòi lên cao nữa Viettel ơi.

fallingwater

Xe tăng
Hôm qua em xem trận lượt về với Pathum mà thấy chán không nói nên lời. Thật sự mà nói Viettel đá như vậy thì lần sau đừng nên đại diện cho VN đi thi đấu quốc tế.
Lần sau nên để HNFC hoặc HAGL đi thì sẽ tốt hơn.

Ô tô điên

Xe tăng

Em thấy có vẻ như là những quốc gia nào dính phải văn hóa số đông thì dễ mặc cảm tự ti. Chứ bên phương tây nó có văn hóa cá nhân, nên ít ảnh hưởng. đi ra biển thấy mấy bà béo tròn, béo kinh dị mà vẫn mặc bikini tự tin bình thường, còn dân châu á ứ dám.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Qua 3 trận. E thấy chơi hay đấy, ngoại trừ trận cuối thôi cụ.
Chả hiểu cụ thấy Viettel chơi hay ở điểm nào. Mình thấy họ phối hợp đồng đội khá kém. Chẳng có mảng miếng gì cả. Các cầu thủ không biết chạy chỗ. Đặc biệt đám ngoại binh cực chân gỗ. Nhìn vào đội vô địch mà thấy buồn cho trình độ nền bóng đá Việt nam.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Chả hiểu cụ thấy Viettel chơi hay ở điểm nào. Mình thấy họ phối hợp đồng đội khá kém. Chẳng có mảng miếng gì cả. Các cầu thủ không biết chạy chỗ. Đặc biệt đám ngoại binh cực chân gỗ. Nhìn vào đội vô địch mà thấy buồn cho trình độ nền bóng đá Việt nam.
Vừa bị gỡ hòa xong bị giã liên tục. Đúng là trình non và tinh thần kém.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay lại xem bọn ulsan nó hành hạ anh Vịt nhà mình, đến khổ.