[Funland] Vào hạ - mùa viết tình ca

huongsac80

Xe container
Biết thế rồi mà vẫn mắc lưới =))
Hay là không có lưới ta cũng cứ mắc?
😅😅
Mắc mệt anh ợ
Nói chung là hơi buồn xíu, đang chém vui thì lại biến em thành con cá :))
Cơ mà dù sao cũng vẫn vớt lại đc tí; người ko có duyên nhưng đc cái nói phũ thẳng mặt mình 🤣🤣

Kuu

Xe lăn
Vâng anh
Với đầu óc của em thì chỉ có phân biệt đc qua màu sắc thôi; nghe vị trí chụp mà đoán thì em chịu luôn :))
Đơn giản thôi em:D.
Căn cứ vào vị trí địa lý, địa vật quen thuộc và quy luật Mặt trời mọc đằng đông lặn đằng tây để suy luận.
Ví dụ Nha Trang có hướng đông là biển, hướng tây là đồi núi, do đó nếu hậu cảnh ảnh là Mặt trời với biển cả mênh mông thì có thể đoán an̉h đó chụp bình minh, nếu hậu cảnh là Mặt trời trên đồi núi thì ngược lại: ảnh chụp hoàng hôn (hướng tây Nha Trang).

huongsac80

Xe container
Đơn giản thôi em:D.
Căn cứ vào vị trí địa lý, địa vật quen thuộc và quy luật Mặt trời mọc đằng đông lặn đằng tây để suy luận.
Ví dụ Nha Trang có hướng đông là biển, hướng tây là đồi núi, do đó nếu hậu cảnh ảnh là Mặt trời với biển cả mênh mông thì có thể đoán an̉h đó chụp bình minh, nếu hậu cảnh là Mặt trời trên đồi núi thì ngược lại: ảnh chụp hoàng hôn (hướng tây Nha Trang).
Nghe rất kiến thức nhé :D
Em chỉ biết nhìn bình minh và hoàng hôn theo kiểu mộng mơ 😂😂 biết nó mọc đông lặn tây nhưng em căn cứ vào mặt trời để xác định đông tây chứ ko căn cứ vào vị trí để xác định mặt trời đc😅

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Nghe rất kiến thức nhé :D
Em chỉ biết nhìn bình minh và hoàng hôn theo kiểu mộng mơ 😂😂 biết nó mọc đông lặn tây nhưng em căn cứ vào mặt trời để xác định đông tây chứ ko căn cứ vào vị trí để xác định mặt trời đc😅
Bẩu dồi, Ku cũng rể làng em đấy :))

thngaylangthang

Xe ngựa