Vào chém Airblade đời mới đi các cụ ơi

tonglinhlc

Xe đạp
Em muốn thay đôi lốp và vành cho AB cũ của em. Nhìn bộ vành mới hay thế.

cressida1k1

Xe đạp
tẩy chay bọn hd đi là vừa , thằng bạn e ra head hỏi giá là bao nhiêu nó hét lên 45 46 củ =)) lệch hơn 10 củ mà có chỗ còn lệch hơn ấy chứ . bọn HD chỉ đc cái hút máu là giỏi thôi chứ ab mới nhìn xấu lắm Zzz

DangMilan

Xe máy
Con này thằng bạn mình vừa ra HEAD hỏi và đc biết là đã lên 50 củ rồi nhé =)) Bác nào ngu thì cứ mua đi.E chúa ghét bọn HEAD này toàn làm giá.Mới ra mấy ngày mà từ 36tr lên 50tr thật là...=))

DangMilan

Xe máy
Các bác muốn mua đúng với giá trị thực của xe thì ngay bây giờ hãy tẩy chay Honda..Chỉ cần 1 2 tháng ế ẩm thôi là nó sẽ quay về ban đầu giá trị của nó thôi các bác ah.HonDa:Tôi yêu việt nam vì túi tiền của người việt nam nhiều

congnong 2007

[Tịch thu bằng lái]
tẩy chay hon da$-)

tran duy tan

Xe đạp
em có ông anh bán xe trên phố huế bảo la 48 củ.vậy là em đi cưới em suzuki hayate cả đăng ký 28 củ,con 20 củ để đổ xăng dần he he

lanhuong1965

Xe điện
Chúng ta cứ không mua hàng của HD,YA vài tháng xem chúng nó thế nào.Doanh thu tuột,$ mặt bằng,$ nhân công,$ thuế,$...đủ thứ $ đổ lên đầu chúng nó coi ai chít biết liền à!!!
Dù muốn dù không,giờ PCX cũng là 1 cái gương nhãn tiền,tụt giá,bán = giá niêm yết luôn!!!Nếu chúng ta vẫn cứ quyết chí,quyết tâm,quyết...không mua thì không chừng cả cái hãng xe HondaVN phải cũng phải thay đổi lịch sản xuất,giảm sản lượng,giảm nhân công,giảm...Cho chúng nó chừa cái thói...người miền Nam kêu là "Chảnh chó".M ị a,người ta mua hàng cho có đồng lời mà sống bày đặt chảnh chó,dẹp,khỏi mua luôn!!!
Hahaha.Hơi bức sút tí(Đúng như tinh thần của cụ chủ thớt mà).8-x8-x8-x

hellboy_che

Xe tải
Chúng ta cứ không mua hàng của HD,YA vài tháng xem chúng nó thế nào.Doanh thu tuột,$ mặt bằng,$ nhân công,$ thuế,$...đủ thứ $ đổ lên đầu chúng nó coi ai chít biết liền à!!!
Dù muốn dù không,giờ PCX cũng là 1 cái gương nhãn tiền,tụt giá,bán = giá niêm yết luôn!!!Nếu chúng ta vẫn cứ quyết chí,quyết tâm,quyết...không mua thì không chừng cả cái hãng xe HondaVN phải cũng phải thay đổi lịch sản xuất,giảm sản lượng,giảm nhân công,giảm...Cho chúng nó chừa cái thói...người miền Nam kêu là "Chảnh chó".M ị a,người ta mua hàng cho có đồng lời mà sống bày đặt chảnh chó,dẹp,khỏi mua luôn!!!
Hahaha.Hơi bức sút tí(Đúng như tinh thần của cụ chủ thớt mà).8-x8-x8-x
Thề éo bao giờ em mua hàng của Honda mà bán sai giá, thề éo bao giờ thèm dùng K+ xem bóng đá.

lanhuong1965

Xe điện
M ị a,h cứ thấy ai đi con xe đời mới của HD,YA lại cảm thấy họ ngu ngu seo đóa,không bít đóng bao nhiu $ ngu để có cái xe đó!!!Vậy mà cái mặt lại cứ ngước lên giời mới kinh chứ.Nhìn kỹ thì thấy toàn vai u thịt bắp mồ hôi dầu,không thì cũng tô bự kho mặn,hoặc thoảng công tử sài $ bẩn của đấng sinh thành chạy không hà.Lại còn rồ ga luôn lách để chứng tỏ tay lái lụa.Không thì cũng như đang ngồi trên cục vàng,dép để cũng làm như sợ trầy thảm,người khác đi gần một tẹo lại sợ đụng trầy sơn...Rõ tởm.
(Thực hiện đúng tinh thần bác chủ thới:Chém gió cho kinh vaòooooooooo)

bokeoxe

Xe tải
M ị a,h cứ thấy ai đi con xe đời mới của HD,YA lại cảm thấy họ ngu ngu seo đóa,không bít đóng bao nhiu $ ngu để có cái xe đó!!!Vậy mà cái mặt lại cứ ngước lên giời mới kinh chứ.Nhìn kỹ thì thấy toàn vai u thịt bắp mồ hôi dầu,không thì cũng tô bự kho mặn,hoặc thoảng công tử sài $ bẩn của đấng sinh thành chạy không hà.Lại còn rồ ga luôn lách để chứng tỏ tay lái lụa.Không thì cũng như đang ngồi trên cục vàng,dép để cũng làm như sợ trầy thảm,người khác đi gần một tẹo lại sợ đụng trầy sơn...Rõ tởm.
cụ chém nhẹ tí, hôm kia em thấy 1 bé nhìn nuột lắm đi ab mới =P~ chân trắng dàiiiiiiiiiiiiii 8->

continue

Xe đạp
Vodka cụ! Văn cụ hay nhỉ :)

vespa_tre

Xe buýt
cụ lanhuong1965 dạo này cũng quan tâm thế sự quá...em rất khoái cách cụ đnáhh giá em liberty.....hnay thấy cụ cm mấy cái nghe hơi không giống cụ chút nào...cơ mà HD với ya đểu thật.............

hailonghk

Xe buýt
Vơ đũa cả nắm và áp đặt.

sutuvang

Xe tải
Thật sự cụ lanhuong1965 này ếch ngồi đáy giếng mà cứ vào chém gió ầm ầm,cụ ý khôn nên mới nhiều tiền mua được con lib việt nam vào chém gió ầm ầm,chắc cả việt nam này có mỗi cái xe lib của cụ ý,cụ tưởng ai cũng thích cái xe lib của cụ à,lên lập mấy cái thread vớ va vớ vẫn chê bai này nọ.
Không thì cũng như đang ngồi trên cục vàng,dép để cũng làm như sợ trầy thảm,người khác đi gần một tẹo lại sợ đụng trầy sơn...Rõ tởm.->>chắc đấy là suy nghĩ của cụ.đúng là....cụ có nhớ cụ lập cái thread tại sao piaggio lại xuất hiện mottj cách lỳ quái ra bị anh em ném đá cho nhục cái mặt vì câu hỏi ngớ ngẩn đấy không

lanhuong1965

Xe điện
Thật sự cụ lanhuong1965 này ếch ngồi đáy giếng mà cứ vào chém gió ầm ầm,cụ ý khôn nên mới nhiều tiền mua được con lib việt nam vào chém gió ầm ầm,chắc cả việt nam này có mỗi cái xe lib của cụ ý,cụ tưởng ai cũng thích cái xe lib của cụ à,lên lập mấy cái thread vớ va vớ vẫn chê bai này nọ.
Không thì cũng như đang ngồi trên cục vàng,dép để cũng làm như sợ trầy thảm,người khác đi gần một tẹo lại sợ đụng trầy sơn...Rõ tởm.->>chắc đấy là suy nghĩ của cụ.đúng là....cụ có nhớ cụ lập cái thread tại sao piaggio lại xuất hiện mottj cách lỳ quái ra bị anh em ném đá cho nhục cái mặt vì câu hỏi ngớ ngẩn đấy không
Ô hô,cái thớt này người lập ra nêu rõ:Vào chém Airblade đời mới đi các cụ ơi thì tôi vào chém đấy,chém cái cách làm ăn gian dối,chém cái cách chặt đẹp,chèn ép dân Việt Nam mình.Và tất nhiên,tiếp tay cho cái cách làm ăn không chân chính kia là những người tiếp tục chịu kề cổ vào cho HD,YA nó chém.
Nếu trước đây thị trường xe gắn máy không có sự lựa chọn cho người tiêu dùng thì tôi hay bạn hay tất cả chúng ta đều phải chịu đưa cổ vào cho chúng nó chém(Mất $ ngu để có cái xe mà đi).Nhưng giờ thời thế có khác,biết bao nhiêu hãng xe khác người ta bán,ghi hóa đơn đúng giá thì vì lẽ gì mà người tiêu dùng chúng ta phải chịu cái cảnh xưa kia???Nhà nước lại mất $ thuế để xây dựng đất nước???
Phải chăng ai đó còn tự nguyện đưa cổ vào cho chúng nó chém(Đóng $ ngu khi mua 1 cái xe,chỉ là 1 phương tiện để di chuyển) nên đọc vài hàng chữ của tôi mà nổi đóa???=))
(Tôi xin lỗi độc giả nếu chữ nghĩa của tôi có phần...Chẳng qua vì bức xúc quá cái cách làm ăn chả ra gì của...Điển hình là HD!!!)

dvhalone

Xe tải
Thôi các cụ ơi cãi nhau mà làm gì. Chung ta cùng thảo luận tham khảo những ý kiến của mọi người để có những quyết định chính xác nhất. :-h

continue

Xe đạp
Đã có Thread kêu gọi Tẩy chay HD rồi thì quan tâm với mấy sp này của nó làm gì nữa các cụ :D