[Đã bán] Vẫn là thằng em của các cụ chỉ bán một loại sản sản phẩm duy nhất áo POLO RALPH LAUREN đây ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
330,000 VNĐ

khong_co_xe

Xe tăng
Bác nói đùa thôi nhé, chứ nói thật là em báo sếp Ếch nhà e đấy :D. Em thấy các cụ giao lưu trên này đều rất lịch sự và tinh tế, chỉ có điều các cụ ấy có thể hiện ra nhiều hay ít khi chưa cần thiết thôi.
Kinh nhở? Méc ai kệ bác, trừ khi xếp bác kiếm được hai suất chịch vắc xin (sỏ) ngoại giao thì mình sợ :D bác chứng minh được áo bác chất lượng thế giới thì mình sẵn sàng mua giá thế giới :D bác mang kdcn mà khách vô còn lăn tăn lại ko biết giải thích thuyết phục ak mà đe nẹt như pct phường thế kia thì tự nhận tinh tế, lịch sự… thấy nó hài như khoe mới được chịch vặc xin chui xong í :))

TTS78

Xe hơi
Kinh nhở? Méc ai kệ bác, trừ khi xếp bác kiếm được hai suất chịch vắc xin (sỏ) ngoại giao thì mình sợ :D bác chứng minh được áo bác chất lượng thế giới thì mình sẵn sàng mua giá thế giới :D bác mang kdcn mà khách vô còn lăn tăn lại ko biết giải thích thuyết phục ak mà đe nẹt như pct phường thế kia thì tự nhận tinh tế, lịch sự… thấy nó hài như khoe mới được chịch vặc xin chui xong í :))
E có lăn tăn gì đâu bác, em đùa thôi mà bác lại nghiêm túc quá, nên thôi em xin phép không trao đổi nữa nhé. Chúc bác ngày mới vui vẻ và nhiều năng lượng ạ

TTS78

Xe hơi
Em chuẩn bị trả hàng cho các cụ đặt sáng nay ạ. Cảm ơn các cụ các mợ đã ủng hộ thằng e

lakhe0910

Xe tải
E cũng hóng xem các cụ dư nào. Trước cũng mua của mợ gì quảng cáo áo mặc mát. E cũng lấy 2 cái mặc đc 1 lần cất đi. Nhăn và nóng. Nhắn lại thì bảo mỗi mình em kêu nhăn. Kaka.
Có phải mợ Meo gì gì đó ở Lê Trọng Tấn - TX phải k cụ

TTS78

Xe hơi
Em thấy nhiều cụ còn nghi ngại về chất lượng sản phẩm, cái đó em thấy hoàn toàn bình thường và đúng đắn, chi phí bỏ ra dù ít hay nhiều nó cũng là công sức của các cụ, nên e hiểu các cụ ít nhất phải muốn nhận được giá trị tương đương chứ chưa cần nói hơn.
Vì vậy ngay từ đầu chính sách bán hàng của em là các cụ hãy nhận hàng, kiểm tra kỹ, thậm chí mặc thử vài ngày, nếu ưng thì mới cần thanh toán, nếu hàng nào bị trả về thì em lại giặt đi để sử dụng hoặc tặng anh em trong nhà.
Cụ nào vẫn còn lăn lăn về chất lượng thì inbox em ạ, em sẵn sàng tặng miễn phí để giao lưu và nhờ các cụ trải nghiệm. Đã bán trên OF thì các cụ phải khoái thì em mới sướng được.

Chỉnh sửa cuối:

Ngotungmau

Xe buýt
Em thấy nhiều cụ còn nghi ngại về chất lượng sản phẩm, cái đó em thấy hoàn toàn bình thường và đúng đắn, chi phí bỏ ra dù ít hay nhiều nó cũng là công sức của các cụ, nên e hiểu các cụ ít nhất phải muốn nhận được giá trị tương đương chứ chưa cần nói hơn.
Vì vậy ngay từ đầu chính sách bán hàng của em là các cụ hãy nhận hàng, kiểm tra kỹ, thậm chí mặc thử vài ngày, nếu ưng thì mới cần thanh toán, nếu hàng nào bị trả về thì em lại giặt đi để sử dụng hoặc tặng anh em trong nhà.
Cụ nào vẫn còn lăn lăn về chất lượng thì inbox em ạ, em sẵn sàng tặng miễn phí để giao lưu và nhờ các cụ trải nghiệm. Đã bán trên OF thì các cụ phải khoái thì em mới sướng được.
E thấy như thế hay nhưng thực ra e cũng ko khoái như thế đâu. Mặc thử thì đc chứ giặt rồi thì

TTS78

Xe hơi
E thấy như thế hay nhưng thực ra e cũng ko khoái như thế đâu. Mặc thử thì đc chứ giặt rồi thì
Nếu giặt rồi thì lấy về em dùng luôn, hoặc tặng lại người nhà, lại đc cái tiếng thơm thảo :D

Utopia79

Xe buýt
Em đã nhận hàng của cụ chủ thớt giao. Cảm quan thì áo cũng OK trong cái tầm giá 3-400k. Với em mà hàng FAKE với giá này, chất vải này và đường kim mũi chỉ này là quá OK. Cụ nào nặng nề khi nghĩ khoác trên người áo FAKE nó ko xứng tầm thì còn phải tìm hiểu thêm chứ em thì kệ, mặc thoải mái quan trọng hơn.
P/S: Điểm cộng cộng là cụ chủ phục vụ nhiệt tình, chu đáo; và theo em là thật thà - giao hàng không cần chuyển tiền trước. Tâm lý mua bán thế cũng thoải mái cái đã, áo sống tính sau. :D

Superpig

Xe hơi
Vừa rồi em có đăng một thớt bán thanh lý áo Polo Ralph Lauren cũng có một số cụ giúp em lấy mỗi người một ít, đa phần các cụ đều phản hồi rất hài lòng và muốn mua thêm nên E có lấy về thêm về. Nhưng các lão đại Min Mod đã có quy định rồi (Bán hàng thì phải đăng ký KDCN không là bị bem ngay). Hôm nay em đã chính thức được cụ Ếch thăng hạng rồi đây ạ.
Quay lại chủ đề chính, em vừa về thêm nên còn nhiều màu, nhiều Size để các cụ chọn nhé, các cụ tham khảo màu dưới đây giúp em (Em đã cập nhật lại bảng màu mới nhất)

SIZE​
CHIỀU CAO​
CÂN NẶNG​
S​
Dưới 160cm​
Dưới 63kg​
M​
160cm - 175cm​
63kg - 72kg​
L​
175cm - 185cm​
72kg - 85kg​
  • Miễn phí ship cho tất cả các cụ ạ
  • Em cam kết với các cụ hàng xịn 100%. Các cụ nhận hàng xong hãy thanh toán cho em, đừng chuyển khoản trước. Lỡ có chuyển rồi khi nhận nếu không ưng thì em full back 100% ạ.
  • Giá vẫn là 330k/ Chiếc
  • Call/SMS/Zalo: 097 665 3366
Cụ có 2 áo màu xanh navi với be ở dưới k? 2 áo hàng đầu tiên

TTS78

Xe hơi
Em đã nhận hàng của cụ chủ thớt giao. Cảm quan thì áo cũng OK trong cái tầm giá 3-400k. Với em mà hàng FAKE với giá này, chất vải này và đường kim mũi chỉ này là quá OK. Cụ nào nặng nề khi nghĩ khoác trên người áo FAKE nó ko xứng tầm thì còn phải tìm hiểu thêm chứ em thì kệ, mặc thoải mái quan trọng hơn.
P/S: Điểm cộng cộng là cụ chủ phục vụ nhiệt tình, chu đáo; và theo em là thật thà - giao hàng không cần chuyển tiền trước. Tâm lý mua bán thế cũng thoải mái cái đã, áo sống tính sau. :D
Cảm ơn cụ đã có một cái review rất CHẤT, Cụ cứ yên tâm sử dụng nhé, Hàng thì e vẫn cam kết là chuẩn 100% đó ạ.

Phukiensamsung

Xe hơi
Cho em 1 cam, 1 trắng size M về Thái Hà nhé. Cụ zalo e. 0833698888

Ngocanhqn

Xe buýt
Sợ thật comment của em thứ tự 13 mà đã hết mầu xanh thẫm, chán ghê:)) tình hình giặt xong hơi co vào tí đấy cụ chủ ạ.chất thì cũng được, ko băng tommy, chắc ngang với uniqlo đấy. Mà hãng này nó may cái viền ở ngực ( chỗ đóng cúc) nó to bè ra nhỉ, mấy hãng khác chỗ vệt đấy nó làm chỉ nhỉnh hơn cái cúc áo tí thôi nhìn thanh thoát hơn:))

xem link hãng thì y hệt cả từ phối mầu áo và logo ngựa thêu, chắc hàng hịn đấy các cụ ạ

tvctuandv

Xe hơi
Cho em 01 cái L số 8 nhé cụ

TTS78

Xe hơi
Sợ thật comment của em thứ tự 13 mà đã hết mầu xanh thẫm, chán ghê:)) tình hình giặt xong hơi co vào tí đấy cụ chủ ạ.chất thì cũng được, ko băng tommy, chắc ngang với uniqlo đấy. Mà hãng này nó may cái viền ở ngực ( chỗ đóng cúc) nó to bè ra nhỉ, mấy hãng khác chỗ vệt đấy nó làm chỉ nhỉnh hơn cái cúc áo tí thôi nhìn thanh thoát hơn:))

xem link hãng thì y hệt cả từ phối mầu áo và logo ngựa thêu, chắc hàng hịn đấy các cụ ạ

Vâng, Hịn mà cụ. các cụ cứ yên tâm về chất lượng ạ

Forza Milan

Xe hơi
Nhiều nạn nhân của mợ ý quá. :D. Thành ra các cụ bán đồ xuất dư hay tương đương trên này gặp nhiều ánh mắt nghi ngại.
Không hiểu sao mợ ấy bán hàng fa ke lòi ra mà Min Mod bao năm nay vẫn để kinh doanh chuyên nghiệp? Đâm ra nhiều lúc cũng hãi cái cõi OF này lắm =))

TTS78

Xe hơi
Không hiểu sao mợ ấy bán hàng fa ke lòi ra mà Min Mod bao năm nay vẫn để kinh doanh chuyên nghiệp? Đâm ra nhiều lúc cũng hãi cái cõi OF này lắm =))
Ở đâu chẳng có người này người kia cụ ơi, ăn dầm ở dề nhiều cõi khác rốt cục vẫn thấy các cụ OF nhà mềnh giao lưu lịch sự và uy tín nhất rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng