văn hóa escaper

M.Webber

Xe máy
dear các cụ

hầu các cụ một chuyện như sau:

em chạy ngoài đường, có tật thấy anh em cưỡi ếch, đặc biệt ếch 2009 trở đi là có thói quen rất xấu là nháy pha và đưa tay chào. nhưng chắc là do em chào ko đúng kiểu hay ảnh của em nhìn thấy ghét sao ấy, mà ít khi thấy đáp trả, một nụ cười cũng không, một cái gật đầu cũng không có, chỉ một bộ mặt như xxx khi đứng đường. thấy mình lúc đó như thằng dở hơi. hiếm khi mới thấy một nụ cười đồng cảm. nhận được nụ cười đáp đó thấy sướng như cụ Hồ sống lại.

hôm trước đậu xe uống cafe, sau đó khi ra xe gập một anh chạy ếch 2010 đến, thế là đứng lại nghiêng nghiêng ngó ngó, cười cầu thân, đáp lại là một cái nhìn như em là thằng rửa xe, mặc dù rõ ràng là anh ấy thấy em đóng cửa xe để tiến về phía anh ấy.

hình như em gập toàn hội đi ếch là những người chưa biết đến of này ấy???

em phải làm sao bây giờ, tiếp tục chào hỏi thân thiện để thấy mình như bị bệnh down hay cũng giữ bộ mặt lạnh lùng như thế?

xe muon

Xe tăng
Cụ cho em cái số xe của cụ đi,em nhìn thấy nhất định hạ kính xuống chào cụ>:/

dat_asroma

Xe tải
Thấy cụ tự dưng nhìn bất thường người ta lại tưởng cụ có ý đồ gì, xã hội giờ phải đề phòng cụ ạ.

Mr Thach

Xe tải
Công báo biển số đê, đảm bảo gặp là e chào ngay, nếu gắp kụ dừng, e chào bằng tiến Việt thì nhớ mời em ăn hay uống kụ nhé?

Billduy

Xe tăng
cụ khỏi cần nháy pha, giơ tay làm giề ! cụ làm 1 banzon dán trên kính trước nội dung "Kính chào toàn thể các cụ cưỡi Ếch" :o) là xong !

ducthang85

Xe tải
em cũng thấy cụ lạ thật :D

bibiabc

Xe buýt
Hehe. Chưa đúng hội roài cụ. Cụ tìm lại bên chi hội Ford nhà mình xem.

Đừng nản cụ ah. Chuyện pình pường ý mà. :))

RAVA

Xe ba gác
-XXX vợ 3 nhà cụ có dán tem OF ko,cụ muốn giao lưu thì phải chọn mấy ông cũng có cái tem đấy,nếu có thêm nhãn OFROAD thì càng tốt.X_X

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
OFer ng ta ko chào kiểu nhá đèn vẫy tay, OFer ng ta chào thế này cụ ạ:

[YOUTUBE]gE4IkKDS52U[/YOUTUBE]

Pác chịu khó xem nhé, bđầu từ giây 50 :D

tabalo79

Xe buýt
dear các cụ

hầu các cụ một chuyện như sau:

em chạy ngoài đường, có tật thấy anh em cưỡi ếch, đặc biệt ếch 2009 trở đi là có thói quen rất xấu là nháy pha và đưa tay chào. nhưng chắc là do em chào ko đúng kiểu hay ảnh của em nhìn thấy ghét sao ấy, mà ít khi thấy đáp trả, một nụ cười cũng không, một cái gật đầu cũng không có, chỉ một bộ mặt như xxx khi đứng đường. thấy mình lúc đó như thằng dở hơi. hiếm khi mới thấy một nụ cười đồng cảm. nhận được nụ cười đáp đó thấy sướng như cụ Hồ sống lại.

hôm trước đậu xe uống cafe, sau đó khi ra xe gập một anh chạy ếch 2010 đến, thế là đứng lại nghiêng nghiêng ngó ngó, cười cầu thân, đáp lại là một cái nhìn như em là thằng rửa xe, mặc dù rõ ràng là anh ấy thấy em đóng cửa xe để tiến về phía anh ấy.

hình như em gập toàn hội đi ếch là những người chưa biết đến of này ấy???

em phải làm sao bây giờ, tiếp tục chào hỏi thân thiện để thấy mình như bị bệnh down hay cũng giữ bộ mặt lạnh lùng như thế?
Em dự những cụ mà bác vừa kể đang trong tình trạng "buộc" phải đi Ếch trong khi đang đau đáu X5, Q7 hay GL550 chăng?