Văn hóa đèn pha + còi xe

necvietnam

Xe hơi
Website
gmark.vn
E thấy vụ giương mắt lên thì 2b nhiều lắm, mà cái vụ không còi e nghĩ khó khả thi với tình hình giao thông hiện nay. Có lần đi đường e nháy pha mãi mà mấy chú 2b không thấy động tĩnh gì, còi liền 5 lần mới thấy nhường đường cho m.
Nếu ai cũng chấp hành tốt luật GT, đi đúng phần đường của m thì e nghĩ cũng chẳng cần còi làm gì, nhưng đằng này...hic
ôi nếu 2b thì khệnh bố đời rồi CỤ ơi, đại đa số Sh, LX.... đều cố tình bật ngược cho oai mà CỤ. riêng 2b thì họ biết là họ đang pha đấy nhưng họ cứ làm thế đấy, mình làm gì được nào

hoanglee94

Xe tăng
đi xe ra đường không cẩn thận là bị các chú chụp ngay
Xe tải Hyundai | Xe tải Isuzu | Xe tải Suzuki
Spam cái gì ở đây thế :) có liên quan đến chủ đề k?????
phải công nhận cái vụ giương mắt ếch lên làm nhiều tay đua bức xúc thật trong đó có em, đi đường ngoài khu dân cư không có đèn đường , không có dải phân cách( như đường đi hòa bình...) các tay đua cứ giương mắt khi 2 xe gặp nhau.
em đi từ hòa bình về hà nội mà mắt hoa cả lên vì bị pha dọi, ức chế không chịu được.( khi không có xe giao nhau thì bật pha, đến khi giao phải chuyển sang cos: chiếu gần để tránh nhau) vậy mà hic hic...
Em đi hòa bình cũng bị mấy ông tải, khách, xe máy giương pha, cáu um lên thì ông cụ mắng :(
CỤ liều hơn em đấy nhỉ.
liều mới được nhiều, haha
Liều với thằng khôn thôi cụ ạ, còn thằng ngu thì em không dám :)) khôn thì mình thay mặt bố mẹ nó dạy thêm

kduc

Xe Cứu Trợ
Em thấy cứ khoảng 2 tháng lại có thớt đúng y ý này :D