[Funland] Văn Hậu sang Áo

TuNN

Xe buýt
2,6 triệu cụ ạ, có trang web còn định giá 6,2 triệu
Chanathip kĩ thuật rất tốt nhưng em nghĩ sang Nhật là phù hợp nhất. Để chơi ở Châu Âu cần thể hình, thể lực như kiểu Heung min Son. Hậu có vẻ hợp hơn

Website
dochoiotogiare.com
Chú này tương lai rộng mở nhất đội, còn hơi nóng tính tý=))=))=))
Chúc mừng Văn Hậu, chúc mừng bóng đá VN !!!
Vẫn còn trẻ nên cái tôi đôi lúc chưa kiểm soát được, kiểu như muốn thể hiện muốn chứng tó bản thân. Vài năm nữa va chạm nhiều tuổi cứng cáp thì e nó lại hết nóng tính lại thành chững chạc ngay thôi. Chúc e nó thành công! :D

duongbinh07

Xe điện
tầm nhìn bọn săn đầu hơi kinh.
mua non, bán chín ... 1 triệu có khi còn rẻ với họ. Tạo điều kiện, vỗ béo, đá ko lỗi ... là sang tay kiếm vài triệu như chơi.
đào tạo cầu thủ trẻ người châu Âu khéo tốn gấp mấy,

nghe lão HLV thể lực Brazil của tuyển VN nói là Brazil thì có nhiều, nhưng ĐNA hiếm có cầu thủ nào thể lực tốt như Hậu TB, mà cháu này lại thuận chân trái,

Havo

Xe Cứu Trợ
Như thế là lỗ to, cllb Áo hưởng hết roài=))=))=))
Người kinh doanh là phải thấy đc lợi trước mới là thành công, như bác nghĩ là bán lúa non
Bây giờ ô nào bán lúa non chả gài thêm điều khoản được hưởng tầm 30% giá trị cầu thủ trong những lần chuyển nhượng tiếp theo :D

s63 AGM

Xe tăng
Em nghĩ đây là 1 sân chơi vừa sức với văn hậu thời điểm này. Chúc e thành công.

xbadboyz

Xe điện
Theo em VH nên được bán đứt. Hãy từ bỏ con đường cho mượn với thử việc, bán đứt mua đứt để CLB mua nó sẵn sàng sử dụng như một cầu thủ của mình.
Những bài học thử việc, cho mượn của ông Trường, ông Phụng, ông Anh so với mua đứt bán đoạn của ông Lâm có lẽ cũng mở mắt nhiều người.

piano

Xe điện
người con quê Lúa :))
E k thích Lối chơi của CP 1 tí nào , lối chơi k thông minh, k có độ quái, 1 màu và rất dễ bị bắt bài . E nó đi nc ngoài để thương mại thì đc chứ để thi đấu thành công e hơi khó . Cả đội tuyển VN bây giờ e chấm đc mỗi Văn Hậu là có khả năg ra nc ngoài thi đấu và cơ hội thành công cũng cao . Hy vọng ước mơ của e ấy sớm thành hiện thực và mang lại ving quang về cho nc nhà
Nói một lời cho công bằng thì VN mình hiện giờ có khả năng xuất khẩu được cầu thủ ở các giải đấu cao hơn chỉ có thể xuất phát từ vị trí hậu vệ cánh.
Theo em nghĩ đây cũng là vị trí dễ nhất, ít áp lực nhất trên sân. Toàn tiền đạo, trung vệ bị chửi chứ mấy khi hậu vệ cánh bị chửi. Bù lại, các siêu sao hàng top thế giới cũng đều ở vị trí tiền đạo, hộ công
Các cầu thủ đá ở vị trí này cũng dễ tròn vai, và có mấy khi bị chửi. Vn luôn khủng hoảng tiền đạo, chứ hậu vệ cánh tốt luôn có cả rổ từ xưa tới giờ. Không có ý so sánh CP với Vh nhưng vị trí Cp khó chơi hơn rất nhiều.

Các vị trí tấn công thì Vn quả thật chưa đủ tuổi để đi đâu, vì đá ở vị trí này cần nhiều kỹ năng lắm, từ sút, càn lướt, tốc độ, nhãn quan...Đến giải hàn, nhật cũng ưu tiên sử dụng ngoại binh cho vị trí tấn công mà cụ. Nên việc CP QH xuất ngoại thành công là rất khó so với Văn Hậu

duongbinh07

Xe điện
2,6 triệu cụ ạ, có trang web còn định giá 6,2 triệu
Channathip sang Nhật có 2 màu sắc:
1. Nhật đầu tư rất lớn ở Thái Lan, mua cầu thủ là mua view của dân Thái
2. Họ mua khi Channathip khoảng 24 tuổi, đá 2 mùa, thì giá trị tăng lên là phản ánh đúng.

Hậu thì mới 20, mua 18 tỷ ( tầm 750000 đô ), đến 24-26 ( 4-6 năm ) mà đá như kỳ vọng ... thì giá sang tay cũng ko nhỏ.

Cortana

Xe tải
Cụ nào có chơi Football Manager thì biết là bán cầu thủ trẻ bao giờ cũng gài thêm điều khoản % của lần bán sau nhé. Nên cũng ko lo bán lúa non đâu :)

3077

Xe container
Cụ nào có chơi Football Manager thì biết là bán cầu thủ trẻ bao giờ cũng gài thêm điều khoản % của lần bán sau nhé. Nên cũng ko lo bán lúa non đâu :)
Em nghĩ thường khi ở cửa trên (cầu thủ rất giỏi, CLB sở hữu cũng thuộc dạng bán cũng được không bán cũng chả sao) thì hay có điều kiện đó, rồi điều kiện trong mùa đầu đóng góp thế nào thì được thêm tiền,... Còn VH so trình ĐNA thì nổi trội nhưng cũng là thương vụ 50-50 cho đội mua nên chưa chắc đã có

Năm nay Hậu sang đây mà đội này được đá C2 thì em bỏ C1 xem C2 :)

HHĐT

Xe tăng
Đi học hỏi thôi. Chưa kiếm tiền dc đâu. E thật.

tab00

Xe điện
Nói một lời cho công bằng thì VN mình hiện giờ có khả năng xuất khẩu được cầu thủ ở các giải đấu cao hơn chỉ có thể xuất phát từ vị trí hậu vệ cánh.
Theo em nghĩ đây cũng là vị trí dễ nhất, ít áp lực nhất trên sân. Toàn tiền đạo, trung vệ bị chửi chứ mấy khi hậu vệ cánh bị chửi. Bù lại, các siêu sao hàng top thế giới cũng đều ở vị trí tiền đạo, hộ công
Các cầu thủ đá ở vị trí này cũng dễ tròn vai, và có mấy khi bị chửi. Vn luôn khủng hoảng tiền đạo, chứ hậu vệ cánh tốt luôn có cả rổ từ xưa tới giờ. Không có ý so sánh CP với Vh nhưng vị trí Cp khó chơi hơn rất nhiều.

Các vị trí tấn công thì Vn quả thật chưa đủ tuổi để đi đâu, vì đá ở vị trí này cần nhiều kỹ năng lắm, từ sút, càn lướt, tốc độ, nhãn quan...Đến giải hàn, nhật cũng ưu tiên sử dụng ngoại binh cho vị trí tấn công mà cụ. Nên việc CP QH xuất ngoại thành công là rất khó so với Văn Hậu
Mỗi vị trí có cái khó riêng cụ ạ. Hậu vệ cánh ko phải chạy nhiều nhất đội như tiền vệ trung tâm, nhưng phải có tốc độ, bền bỉ, kỷ luật, cân bằng giữa công và thủ. Cụ xem bóng đá cũng biết thủ cánh mà lủng 1 cái thì cả đội hình xô lệch, đối phương nó đục khoét toe toét ngay.

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Áo xưa em nghe đến Rapid Wien chứ chưa nghe đến đội này.
Đội này giàu truyền thống chỉ sau Rapid. Derby Wien là trận kinh điển nhất của Áo rồi.
Thành tích châu Âu 2 đội như nhau, đều từng Á quân Cup C2 cả.

Ơ. Thế sang Áo là k dự AFF 2020 đc hả các cụ? seagame các kiểu nữa.:((. Clb nó k nhả mấy cái giải này
Thì sẽ tạo điều kiện cho mấy cháu khác lên mà cụ ;))

Bây giờ số 1 bên Áo phải là FC Salzburg, một dạng kiểu MC vs sức mạnh tuyệt đối ở giải Áo.
Cũng ko sao đâu cụ. Đá ở AW là vừa sức rồi. Quan trọng đội này cũng đc đá sơ loại Europa League.

Em thêm 1 phần nữa là ở BXH UEFA, giải VĐQG Áo còn xếp trên giải Hà Lan, có 2 suất dự sơ loại Champions League và 3 suất dự sơ loại Europa League.
Mùa 2016-17 và 17-18, AW đều tham dự vòng bảng Europa League cả.

Cortana

Xe tải
Em nghĩ thường khi ở cửa trên (cầu thủ rất giỏi, CLB sở hữu cũng thuộc dạng bán cũng được không bán cũng chả sao) thì hay có điều kiện đó, rồi điều kiện trong mùa đầu đóng góp thế nào thì được thêm tiền,... Còn VH so trình ĐNA thì nổi trội nhưng cũng là thương vụ 50-50 cho đội mua nên chưa chắc đã có

Năm nay Hậu sang đây mà đội này được đá C2 thì em bỏ C1 xem C2 :)
Nếu thật sự là đội Viên quan tâm và muốn chiêu mộ VH. Thì rõ ràng trình độ của VH đáp ứng đc chuyên môn, thể lực,... Nên em ko nghĩ là 50-50 đâu. Họ cũng xem giò chán chê chứ có phải hứng lên là mua đâu. Em nghĩ tuyển trạch của họ theo dõi VH ko ít :)

TuanBanhBao

Xe tăng
Văn Hâu đc sang Châu Âu tập luyện và thi đấu là tốt rồi, quan trọng là đc tiếp cận với các phương pháp huấn luyện hiện đại, có các HLV thể lực tư vấn để tập luyện cho dày mình lên là đẹp nhất.