[Funland] Văn Hậu sang Áo

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Sang Anh khó vì thủ tục xin cấp phép lao động vs các cầu thủ ngoài EU rất lằng nhằng khắt khe...
Hạng 1 và ngoại hạng Anh, nếu ông ngoài EU, ranking tuyển quốc gia phải đứng thấp hơn 70 :D và ông định xin việc đó phải có mặt ở tuyển theo 1 con số tối thiểu trong năm, họ đưa ra, chứ không phải 3 năm đá 1 trận.

Skoda_Favorit

Xe container
Em đoán sang FK Austria Wien đá đội 2, hạng nhì thôi. Chắc chưa đá được Bundesliga của nó đâu!
Ahoj Cụ! Lâu không thấy Cụ nổi!!!!!!!!!!!:))
Để em alo sang để Vitkovice chiêu mộ VH sang đá với Sparta/Slavia hay Baník Ostrava cho máu!=))=))=))=))

BinhLee

Xe tăng
Em đoán sang FK Austria Wien đá đội 2, hạng nhì thôi. Chắc chưa đá được Bundesliga của nó đâu!
cụ xem nếu đội hình 2 của nó mà với việc hạn hẹp tài chính như đội này thì em nghĩ nó đang thừa tiền à ?

inovavgj

Xe container
Còn trẻ Cao m85 thể lực tốt , nhìn cậu này ở ngoài to con chứ ko gầy đâu , tuyển trạch viên họ xem kỹ rồi mới chốt
Chúc mừng Hậu

BinhLee

Xe tăng
Em thuộc gần hết. Cỡ leed united, derby coutry... chả khủng nhỉ. Nếu VH mà đá tốt ở Áo thì Anh nó k tha đâu. Mua ngay. Còn bán áo đấu, bản quyền truyền hình. Ngoại hạng ANh đá buổi trưa để dân hâm mộ châu Á xem giờ đẹp buổi tối là biết nó coi trọng châu Á số 1
Châu Á giờ là mảnh đất màu mỡ cho các CLB Châu Âu, nếu VH đá tốt chắc được sang QPR đá vì CLB đó ông chủ là người Châu Á cũng từng đứa Pari ji sung đá ở đó 1 thời gian cụ ợ

LeTai1979

Xe cút kít

ngocmai227

Xe lăn

lơ ngơ

[Tịch thu bằng lái]
Hậu thái lọ quê em đấy ạ. Mát mặt quá >:)

amylvs

Xe tăng
Ahoj Cụ! Lâu không thấy Cụ nổi!!!!!!!!!!!:))
Để em alo sang để Vitkovice chiêu mộ VH sang đá với Sparta/Slavia hay Baník Ostrava cho máu!=))=))=))=))
Nazdar, můj přítel! VH là ai hả cụ?
Cụ có theo dõi cháu Filip Nguyễn đang bắt cho Slovan Liberec không? Nghe nói Slavia Praha đang tính mua đấy!

fanmu1234

Xe container
Châu Á giờ là mảnh đất màu mỡ cho các CLB Châu Âu, nếu VH đá tốt chắc được sang QPR đá vì CLB đó ông chủ là người Châu Á cũng từng đứa Pari ji sung đá ở đó 1 thời gian cụ ợ
Chỉ cần đáp ứng yêu cầu, các cầu thủ VN sẽ được các clb châu Âu ưu tiên chọn

Vì hiếm có nước châu Á nào hâm mô bóng đă như VN.

Có cầu thủ VN trong đội hình, thì bán vài chục ngàn cái áo đấu hàng hiệu, rồi tiền bản quyền truyền hình, tiền tài trợ quảng cáo sẽ đến ào ào.

Các clip youtobe của độ bóng châu Âu có cầu thủ VN đá chính trong đội hình sẽ có hàng chục triệu lượt truy cập, tiền là đây chứ đâu

Đến ngay như cu Xuân Trường sang Thái, mà cuối tuần em cũng phải lượn vào nét xem kết quả thế nào =))

amylvs

Xe tăng
cụ xem nếu đội hình 2 của nó mà với việc hạn hẹp tài chính như đội này thì em nghĩ nó đang thừa tiền à ?
À thì em cũng đoán vậy thôi! Em xem trang web thì thấy đội 1 của nó khủng phết, lại mới mua 2 thằng. Nhiều khi nó chỉ mượn, với opt mua đứt. Về cho đá hạng nhì thử xem chân cẳng thế lào, ngon thì nó mới mua!

Skoda_Favorit

Xe container
Nazdar, můj přítel! VH là ai hả cụ?
Cụ có theo dõi cháu Filip Nguyễn đang bắt cho Slovan Liberec không? Nghe nói Slavia Praha đang tính mua đấy!
Díky! Já jsem dobře! :)):)):)):))
Đây là thớt nói về cháu Văn Hậu đội U23 và ĐTQG VN đấy!
Cháu Filip Nguyen thì vừa giật giải Thủ môn hay nhất CH Séc Cụ nhỉ! Lên Slavia hoặc Sparta thì ngon rồi! Lơ mơ sang NHA ấy chứ!

TheBlues87

Xe hơi
Thương vụ thành công sẽ tốt cho cả Hậu và bóng đá VN

BinhLee

Xe tăng
Còn trẻ Cao m85 thể lực tốt , nhìn cậu này ở ngoài to con chứ ko gầy đâu , tuyển trạch viên họ xem kỹ rồi mới chốt
Chúc mừng Hậu
Nhìn CP sang Hàn một thời gian thấy người đậm và chắc hơn hẳn, Hậu cứ sang đó ăn theo đúng chế độ hợp lý người dày tẹo nữa va vấp vs mấy anh mũi lõ mới ăn thua được

inovavgj

Xe container
cụ chuẩn , lượng view của clb đó tăng vọt , các anh hùng keyboard vào chém loạn xạ , chưa kể những trận có Văn Hậu đá , kiểu gì cũng hot bởi lượng xem sẽ rất đông

bản quyền những giải clb đó tham gia vn chắc chắn mua :D

Có cầu thủ VN trong đội hình, thì bán vài chục ngàn cái áo đấu hàng hiệu, rồi tiền bản quyền truyền hình, tiền tài trợ quảng cáo sẽ đến ào ào.

Các clip youtobe của độ bóng châu Âu có cầu thủ VN đá chính trong đội hình sẽ có hàng chục triệu lượt truy cập, tiền là đây chứ đâu

Đến ngay như cu Xuân Trường sang Thái, mà cuối tuần em cũng phải lượn vào nét xem kết quả thế nào =))

BinhLee

Xe tăng

Cái áo đấu thì em ko đồng ý vì thật sự để người Việt mình mua áo hàng hiệu không nhiều nếu không nói là vô cùng hạn chế. Còn những mảng khác thì em cùng quan điểm với cụ, tuy nhiên vấn đề thương mại chưa hẳn là tất cả phải cả chuyên môn tốt phù hợp vs đấu pháp của HLV nữa, như Trung Quốc tính ra thị trường hơn 1 tỉ dân mà mới có 1 anh Vũ Lôi sang Espanol thi đấu thôi

inovavgj

Xe container
em xem cháu nó đá rồi , chân với đùi to lắm , mặt nó nhìn thì gầy , đá cánh trái rất tốt , trung vệ chơi cũng được , cao cỡ Ro 7 là trên trung bình rồi , tập luyện tăng thêm 4-5kg nữa là ổn

Nhìn CP sang Hàn một thời gian thấy người đậm và chắc hơn hẳn, Hậu cứ sang đó ăn theo đúng chế độ hợp lý người dày tẹo nữa va vấp vs mấy anh mũi lõ mới ăn thua được

BinhLee

Xe tăng
À thì em cũng đoán vậy thôi! Em xem trang web thì thấy đội 1 của nó khủng phết, lại mới mua 2 thằng. Nhiều khi nó chỉ mượn, với opt mua đứt. Về cho đá hạng nhì thử xem chân cẳng thế lào, ngon thì nó mới mua!
Thường thì trong điều khoản hợp đồng sẽ quy định rất rõ là thi đấu cho đội nào cụ nhé, đội 1 hay đội 2. Trong trường hợp xuống tập vs đội 2 trừ khi Văn Hậu vi phạm kỉ luật, chứ họ muốn cọ sát sẽ cho thi đấu ở các giải ko mấy quan trọng như cúp quốc gia hay tập huấn với 1 CLB quân xanh nào đó giống như CP đá với đội sinh viên 1 trường ĐH ở Hàn đó cụ

BinhLee

Xe tăng
em xem cháu nó đá rồi , chân với đùi to lắm , mặt nó nhìn thì gầy , đá cánh trái rất tốt , trung vệ chơi cũng được , cao cỡ Ro 7 là trên trung bình rồi , tập luyện tăng thêm 4-5kg nữa là ổn
Cụ tham khảo ông HLV từng dẫn dắt VH ở đội trẻ Hà Nội nhé :
HLV Phạm Minh Đức: “Văn Hậu chỉ có thể hình, còn tốc độ, sức mạnh vẫn kém cầu thủ châu Âu”
http://ttvn.vn/doi-song/hlv-pham-minh-duc-van-hau-chi-co-the-hinh-con-toc-do-suc-manh-van-kem-cau-thu-chau-au-82019216114130825.htm