Vấn để xxx bắn phá trên đoạn đường Hà Nội - Đà Nẵng dịp 30/4 năm nay

muonmuaxe

Xe tăng
@quangdzung: Cụ chạy nhanh dữ vậy. Em đi từ 4h chiều 29 mà nay vưỡn lang thang ở Vinh, đi chơi là chính. Tối qua em cũng định vào Vinh rồi sáng nay vào Quảng trị nhưng đi tối qua thấy mưa quá nên quyết định thay đổi Lịch vào ngay Khách sạn Lam kinh mới khách thành của Tập đoàn đầu khí ở Thanh Hóa (giá khuyến mại 50%) cho tất cả các loại phòng) nghỉ cho khỏe rồi hôm nay vào Vinh chơi cả ngày, mai mới đi tiếp.

qkace

Xe điện
Hôm qua (30/4) em đi HN-Huế không thấy xxx tác nghiệp mấy, mặc dù có thấy có mặt trên đường. Chủ yếu làm luật xe khách chứ không bắn tốc độ hoặc soi đè vạch.

zoeller

Xe tải
báo cáo các bác em đi 14h chiều 28 từ HN vào bằng đường HCM. Qua Yên Cát 1 tí thì đã thấy lố nhố 3, 4 xe đỗ em đoán ngay có biến.
Y như rằng em cũng bị vẩy vào. Vừa tắt chưa mở cửa đã thấy anh ấy bảo "Cho đi!".
Impolite thế cơ chứ! Nhầm mà ko chịu nhận. Dẫu sao cũng tốt vì có lúc e đè vạch hoặc chạy hơn lít.

Ngày hôm sau vừa ăn trưa Đồng Hới xong em đi đường 1. 2 F1 đang liu diu ngủ lại bị vẫy vào. Thế là F1 tỉnh giấc. Lại như hôm trước nhưng lịch sự hơn là "Đi đi!"
Nhà đồng hao em đi trước từ sáng 28 bằng đường 1 bị các chú "chén" 2 loét lỗi "chà đạp" cái vạch liền ở Cầu Giát.=))

Thế bảo sao nhân dân lại ko có ấn tượng đẹp với các chú GT trên đường!

Huế sang ĐN e đi cực chuẩn cũng vì đường ko đẹp.

Các cụ đi thật cẩn thận vì có nơi họ hẹn 10 ngày đến làm thủ tục thì làm gì còn pháo hoa mà xemL-)

Chắc cô thương em nên em cũng ko bị.;;)

Ngày mai 2/5 em check out Hội An để ghé qua Cửa Tùng rồi ngủ Nhật Lệ tối 2/5. Sáng 3/5 em thẳng tiến HN bằng đường HCM. Em đi 2 xe.