[Funland] Vấn đề về sinh con trai

supga

Xe buýt
Cụ chờ trứng rụng 1 ngày rồi húc cật lực vào thì sẽ có sản phẩm như mong muốn thôi.

Buki

Xe điện
Thế mà lúc lồng nào cũng bảo con nào cũng là con, trời cho con nào thì quý con đó. Ấy thế mà cứ gái đẻ trước là lại muốn nếp tẻ cho vui nhà và tìm đến can thiệp y học cho có con trai :))

xegiacmo

Xe container
Cứ rượu về lôi ra phang kiểu gì cũng ra thằng cò

Trang điểm Tử thi

Xe container

salestumlum

Xe tăng
Em áp dụng thấy pp này OK.
1- Vợ cụ phải xác định đc ngày rụng trứng ( thường theo dõi chu kỳ trong vòng 6 tháng)
2- Quan hệ sau ngày rụng trứng khoảng 2-3 ngày. Qh 01 lần duy nhất, kê gối, càng sâu càng tốt
3- Trước 6 tháng có ý định sinh con, mỗi ngày 2 Vc ăn 2 quả chuối tiêu/ người. Uống 1 cốc nước cam, quýt/ngày/người. Nên ăn nhiều thịt bò, giá đỗ (3 bữa/tuần).
4- Uống vitamin tổng hợp, hoặc loại cốm có chứa Kali (em đọc cuốn sinh con theo ý muốn của 1 gs người Nhật.
Em hướng dẫn mấy người thực hiện theo phương pháp trên đều thấy OK. Chúc cụ may mắn.
Cái này hay này cụ
Bạn em áp dụng trước khi cưới và sau khi cưới đâu 1 năm, Giờ 2 gái á

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Kính thưa các cụ chả là vợ chồng em đã có 1 bé đầu là gái hiện giờ cháu đã hơn 3t, vợ chồng e đã quyết định sang năm sinh thêm nhóc nữa và muốn có nếp có tẻ cho vui cửa vui nhà. Xin nhờ các cụ trong quán cafe tư vấn cho vợ chồng e xem có phương pháp can thiệp của các bệnh viện tại Hà Nội để cho vợ chồng e đc như ý muốn ko ạ. Em xin cảm ơn
Đẻ ra con nào không quan trọng , quan trọng cụ có đầu tư cho nó đi Thái Lan hay không thôi :)))

NHA-MINH

[Tịch thu bằng lái]
Kính thưa các cụ chả là vợ chồng em đã có 1 bé đầu là gái hiện giờ cháu đã hơn 3t, vợ chồng e đã quyết định sang năm sinh thêm nhóc nữa và muốn có nếp có tẻ cho vui cửa vui
nhà. Xin nhờ các cụ trong quán cafe tư vấn cho vợ chồng e xem có phương pháp can thiệp của các bệnh viện tại Hà Nội để cho vợ chồng e đc như ý muốn ko ạ. Em xin cảm ơn

Trước cụ làm thế nào giờ làm ngược lại

Kính thưa các cụ chả là vợ chồng em đã có 1 bé đầu là gái hiện giờ cháu đã hơn 3t, vợ chồng e đã quyết định sang năm sinh thêm nhóc nữa và muốn có nếp có tẻ cho vui cửa vui nhà. Xin nhờ các cụ trong quán cafe tư vấn cho vợ chồng e xem có phương pháp can thiệp của các bệnh viện tại Hà Nội để cho vợ chồng e đc như ý muốn ko ạ. Em xin cảm ơn
Cụ máu giai thì cụ cứ mạnh dạn lên. Chứ vừa ái vừa sợ ăn gạch thế lày dễ ko qua ngọn cỏ lắm ợ

B_M_T

Xe buýt
E đây cháu đầu con trai đang định đẻ đứa con gái cho có nếp tẻ, hay là ...

duahau123456

Xe hơi
Vợ cụ phải xác định được ngày rụng trứng. Bằng cách soi ở bệnh viện hoặc bằng cách đo nhiệt độ cơ thể vợ cụ (đo trước khi ngủ dậy hàng ngày), ngày nào nóng hơn bình thường thì là ngày rụng trứng (e được bác sĩ đông y tư vấn). Cụ mợ abc vào sau ngày rụng trứng thì tỷ lệ thụ thai là con trai là cao hơn nhiều.

mayinme

Xe máy
Muốn có con rai thì căn ngày rụng trứng, khi phi ngựa cụ nhớ kê mông gấu cao lên. Và lúc cho tinh binh xuất trận thì cụ nhớ dí ngập đốc cho em. Trên đây là kinh nghiệm của 1 ọp phơ đi tông cả đôi ợ:)):)):))
Kính bác Chúa tể rừng xanh!
Món này đúng sở trường của Bác. Nhà toàn giai

202

Xe container
Cụ vào Nam Học với Bưu Điện nhé.

202

Xe container
Vợ cụ phải xác định được ngày rụng trứng. Bằng cách soi ở bệnh viện hoặc bằng cách đo nhiệt độ cơ thể vợ cụ (đo trước khi ngủ dậy hàng ngày), ngày nào nóng hơn bình thường thì là ngày rụng trứng (e được bác sĩ đông y tư vấn). Cụ mợ abc vào sau ngày rụng trứng thì tỷ lệ thụ thai là con trai là cao hơn nhiều.
Chỉ là cao chứ ko chắc chắn cụ nhé.

202

Xe container
Em hỏi thật và rất chân thành là có thể can thiệp để sinh con trai - con gái không các cụ?

Em thì cứ cãi với vợ là bây h can thiệp sinh đôi sinh ba là Ok phút mốt. Nhưng làm thao có thể lựa chọn giới tính. Và em bị vợ mắng cấm luôn 1 tuần vì hỗn và ngu
Cấm là đúng. Tội ko biết lại phát biểu liều. Sợ là cấm đến lúc có con trai thì toi

VuongPQ

Xe buýt
Em và bạn bè e đẻ con trai 70% là ít, cụ chủ thích thì thả như này:
- Đi làm tinh dịch đồ xem tinh binh đông hay ít, bơi giỏi hay k biết bơi. Nếu thấp thì phải ăn bổ vào cho nó phừng phừng vào mới được, bao gồm ăn hàu, bò, giá đỗ, chuối,... và mấy thứ bổ dương.
- Phụ nữ ăn khác đàn ông, thiên về bơ sữa với mấy cái, cụ hỏi cụ Gúc cho rõ. Một cụ nào đó ở trên nói nam nữ ăn như nhau là sai.
- Cần canh ngày rụng trứng, thả phải trước ngày rụng trứng 1-2 ngày hoặc đúng ngày nhé vì tinh binh bơi vào mất 1-2 ngày gặp trứng rụng là vừa, thả sau rụng trứng khó đậu. Bên trên cũng có cụ nói sau là xui dại.
- Các công thức như lút cán, kê gối đều đúng, ngoài ra nên nhịn hoặc khởi động sao cho nước nôi như quê em mùa nước lũ vào để tinh binh nó bơi, khô hạn con Y nó chết sạch thì thôi lại ngồi đọc bài thơ Đôi dép đó.
Chúc cụ may mắn, em đi cho con gái em ngủ đây :))

coixay13

Xe tăng
Theo phong thủy thì khi thực hiện quá trình tạo ra e bé, muốn có bé trai thì người nam phải hội tụ đầy đủ sinh khí của trời đất, thu nạp đủ 4 phương như sau:
- Đầu quay về hướng Đông.
- Chân quay về hướng Tây.
- Măt nhìn về về hướng Nam.
- ương cụ quay về hướng Bắc.
(nhớ là không được lệch, dù chỉ 1 độ)
Làm được điều này, ắt sẽ thành công. ;));))
Hack não quá thể

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Admin chúa của diễn đàn này dùng các kiểu đông tây, kim cổ, mẹo vẫn chửa ra đc con zai. Nên là mọi PP đều là hư cấu :))

Các cụ có 3 cô con gái như này có thích không