Vấn đề tổ chức của hội Korando.

korandovinhyen

Xe container
Báo cáo các cụ! Năm cũ sắp hết, năm mới chuẩn bị tới. Hội chúng ta đã thành lập và đi vào hoạt động được 2 năm, trong 2 năm qua chúng ta thường xuyên tổ chức được các chuyến đi, trong đó có các chuyến từ thiện đầy ý nghĩa.
Để Hội chúng ta duy trì hoạt động đúng tinh thần OTOFUN, em xin có ý kiến: Cá nhân em được các cụ tin tưởng và giao cho chức vụ Phó chủ tịch Hội đến nay đã được 2 năm, vì vậy sang năm mới của nhiệm kỳ tiếp theo em xin rút chức vụ Phó chủ tịch Hội.
Để thay thế chức vụ này em xin đề xuất Cụ Đoàn giữ chức vụ Phó chủ tịch Hội nhiệm kỳ 2014-2015.
Em đề nghị các cụ cho ý kiến ạ!

tamanguyen

Xe điện
Báo cáo các cụ! Năm cũ sắp hết, năm mới chuẩn bị tới. Hội chúng ta đã thành lập và đi vào hoạt động được 2 năm, trong 2 năm qua chúng ta thường xuyên tổ chức được các chuyến đi, trong đó có các chuyến từ thiện đầy ý nghĩa.
Để Hội chúng ta duy trì hoạt động đúng tinh thần OTOFUN, em xin có ý kiến: Cá nhân em được các cụ tin tưởng và giao cho chức vụ Phó chủ tịch Hội đến nay đã được 2 năm, vì vậy sang năm mới của nhiệm kỳ tiếp theo em xin rút chức vụ Phó chủ tịch Hội.
Để thay thế chức vụ này em xin đề xuất Cụ Đoàn giữ chức vụ Phó chủ tịch Hội nhiệm kỳ 2014-2015.
Em đề nghị các cụ cho ý kiến ạ!
em đề nghị cụ quỳnh làm chủ tịch.

likecar&trips

Xe tăng
Em đề nghị, các cụ có đề nghị gì thì cứ đề nghị ạ./.
Riêng cá nhân cụ bảy, em đề nghị cụ rút lại đề nghị của cụ, e xin cảm ơn ah./.
À e lại có 1 một đề nghị nữa là chức phó chủ tịch rất ư là quan trọng, nên e mạnh dạn đề nghị là nên cơ cấu 2 chức danh: Phó CT thứ nhất và Phó CT thứ hai./.
E hết đề nghị ah./.

korandovinhyen

Xe container
Em đề nghị, các cụ có đề nghị gì thì cứ đề nghị ạ./.
Riêng cá nhân cụ bảy, em đề nghị cụ rút lại đề nghị của cụ, e xin cảm ơn ah./.
À e lại có 1 một đề nghị nữa là chức phó chủ tịch rất ư là quan trọng, nên e mạnh dạn đề nghị là nên cơ cấu 2 chức danh: Phó CT thứ nhất và Phó CT thứ hai./.
E hết đề nghị ah./.
Chúng ta đương nhiên phải có 2 cụ Phó CT rồi, cụ Đoàn giữ chức vụ đó em thấy là hợp lý vùng miền đấy ạ.

Hải Minh

Xe tải
thế em cũng đề nghị trong rất nhiều đề nghị chưa có đề nghị cụ Bảy làm bí thư mít nhể =))
Vẫn phải có 2 cụ phó, một cụ phụ trách đời sống, còn một cụ phụ trách văn hoá thể thao mới được.

likecar&trips

Xe tăng
Xem ra ngoài v/d tổ chức thì lĩnh vực ăn nhậu nhà có cũng có vấn đề.
E đã mời rệu các cụ mà chả có cụ nào mời để tăng tí mã lực....hề hề.
Cụ nào vào trang này thì cho thảo dân xin ly Vodka nhóe!!!

cuongnh071970

Xe buýt
Theo iem bầu cụ tama nguyễn làm phó chủ tịch thường trực là chuẩn nhất đấy ạ.

korandovinhyen

Xe container
Thưa các cụ năm 2014 đã qua 1/4 chặng đường, cơ cấu tổ chức nhiệm kỳ mới của hội chúng ta đã bàn bạc và thống nhất nhưng chưa tổ chức được một buổi họp công bố. Thôi thì vì điều kiện chưa thể gặp mặt được ae chúng ta cứ bàn bạc trên này, sau đó tổ chức gặp mặt sau: Theo ý kiến đề xuất của bộ máy cũ thì cơ cấu nhiệm kỳ mới là: Chủ tịch cụ Ngọc đảm nhiệm. Các phó chủ tịch: Cụ Quỳnh và cụ Đoàn. Mời các cụ cho ý kiến!

Hải Minh

Xe tải
Tình hình các cụ cho e hỏi sắp sinh nhật nhà Korando, vậy năm nay sẽ tổ chức ntn và trương trình cụ thể ra làm sao à? Chưa thấy cụ nào lập thớt để bàn bạc việc này nhể ;)

kebaothuls

Xe điện
Tình hình các cụ cho e hỏi sắp sinh nhật nhà Korando, vậy năm nay sẽ tổ chức ntn và trương trình cụ thể ra làm sao à? Chưa thấy cụ nào lập thớt để bàn bạc việc này nhể ;)
Chuẩn đới. Em dự vào ngày 29/3 hay mùng 5/4 ý các cụ sao? chương trình cụ thể cụ Ngọc lên nhé.

Hải Minh

Xe tải
E dự 2 ngày này là phù hợp đấy, các cụ lên chi tiết rồi ta triển khai thôi, để lâu e sợ quên mất, cứ luôn và ngay cho nóng sốt ;):P
Chuẩn đới. Em dự vào ngày 29/3 hay mùng 5/4 ý các cụ sao? chương trình cụ thể cụ Ngọc lên nhé.