[Funland] Vấn đề Tẩy lông ( Hà Nội )

KinoSSE

Xe tải
Chả là Gấu nhà em đang có dự định đi tẩy "lông".
XIn hỏi các mợ thông thái địa chỉ spa tin cậy với ạ. Chứ em tìm hiểu trên mạng nhiều dịch vụ quá, chỉ sợ ko uy tín lại tiền mất, tật mang. Sạch lông lại đi chữa viêm da thì chết dở.
Rất cần sự tư vấn của các mợ và ''các cụ" hiểu về vấn đề này.
Xin cám ơn cả nhà ạ !!!
Lông nào thì mới có địa chỉ tương ứng chứ cụ :D
Dạ, "lông" chân tay ạ :D
Em dell tin là lông tay chân. Cụ muốn gấu tỉa lông cho gọn gàng thì có =))
Nếu em hiểu đúng thì từ chuyên môn các em (nhất là gái ngành) hay gọi là "triệt bi".

Acruzo

Xe hơi
em hóng gói tẩy full

vandinh

Xe container
Nếu là triệt lông thì có 2 lưu ý thôi:

1. Rất nhiều spa/thẩm mỹ viện có dịch vụ này, nhưng mà giá rẻ quá thì không nên. Lý do: Có thể do họ nhập máy móc cũ, đã sử dụng lâu năm, hầu như chạy gần hết hoặc quá số lần có thể cho hiệu quả tốt của máy; vì thế, triệt hoài không thấy hết. Bản thân triệt lông không phải làm một lần mà được, phải làm từ 10 lần trở ra, lần đầu cách lần thứ hai 7-10 ngày, càng về sau phải 1-2 tháng mới làm một lần. Nghe vậy mà khoảng thời gian kéo rất dài. Trong khi phí thì thanh toán một lần ngay từ khi mới làm thẻ. Mỗi lần đến là một lần nghe kỹ thuật viên chào mời bán sản phẩm mới. Nếu spa ấy không ổn, thì lại tốn thêm tiền vào các dịch vụ khác càng không ổn.

2. Công nghệ triệt lông: Em không nắm được hầu hết các công nghệ, nhưng ví dụ như triệt lông bằng E-light sẽ đau hơn công nghệ Diode Laser, mặc dù nếu chịu được đau thì sẽ hiệu quả hơn. Các công nghệ hầu như tập trung năng lượng vào vùng da tối màu, điểm tối màu; nên xác định chỗ nào tối hơn, da mỏng hơn thì đau hơn.
Cụ cho hỏi triệt lông xong thì chức năng của lông có còn bài tiết được k

Mazda 3f

Xe đạp
Không những các mợ mà kể cả các cụ cũng nên tẩy lông đi , đảm bảo vét máng với thổi kèn phê lòi
Mà các cụ tẩy lông xong sẽ thấy trym dài hơn :))
Cái này e đồng ý với cụ! Vì cũng từng và cảm thấy tự tin hẳn khi lên đường:))

LeTai1979

Xe cút kít
Nếu em hiểu đúng thì từ chuyên môn các em (nhất là gái ngành) hay gọi là "triệt bi".
Cụ dùng từ có vẻ nhạy cảm nhỉ? Ba cái lông thì làm cái gì mà ngành với không ngành?

Thích vợ như con điếm trên giường thì nó cũng phải bắt đầu từ bài cơ bản chứ? Đàn bà mà không biết tự làm cho mình sạch sẽ, dễ chịu, thoải mái, cao hơn nữa là không tự làm cho mình sướng được thì còn ai làm cho nó sướng được?

Muốn sử dụng và thưởng thức triệt để cái hiện đại, thì phải suy nghĩ văn minh trước đã.

LeTai1979

Xe cút kít

LovelyDevil

[Tịch thu bằng lái]
Không ! Bạn ấy bảo thằng bạn anh mà nói thế anh cứ thông mít nó phát để nó hiểu. Chym cò gì cứ như chầy giã cua. Theo cụ thì bạn em đúng hay cụ đúng :-?
Cứ trưng lên đây thì mọi người nhận xét sẽ chuẩn hơn mà. Hè hè.

L.C.D

Xe container
Nhiều chị em lông tay lông chân lông wings và ria mép đen xì, ko wax thì nhìn kinh chết đi đc.