Vấn đề cần tư vấn sh150vn đời 2011

mr.kayi

Xe đạp
:Dem cũng thấy thế..nhìn ngoài láng cóng thích phết..đặt cạnh con sh nhập màu trắng của thằng bạn e thấy chẳng thua gì..chắc tại 2 màu đen - trắng so sánh khập khiễng ..ai cũng bảo xe e nhìn bóng,đẹp hơn mới ảo chứ..heh,về hình thức e hoàn toàn hài lòng..chất lượng chưa test kỹ chưa dám nói ))
hum qua e cũng mới xúc con màu đen y hệt như bác vì e không thích màu trắng trông cảm giác cái xe to lắm với cả màutrawngs đi phải không dán cơ chứ dán vào 1 tgian nó ngả màu trông kinh lắm nhưg không dán lại xước xe lên e quyết định xúc con màu đen ;)) đen khỏe đen dẹp đen muôn năm <:-P

tung`lam

Xe tải
Xe đẹp bóng loáng :-j bác đi sơn lại đôi vành cái thụt và tya sách sang màu đen đi cho nó Sport :D sơn total hết có 700k tĩnh điện luôn :-j

SH150 bác ơi =.="
Em hồi trước cũng định mua SH nên tìm hiểu cũng sơ qua rồi, xác thì to mà có 125 thì nó ỳ, nhanh hỏng máy (cái này là em được bạn nhà nó bán xe tư vấn thế). Nên em là con gái mà còn định nếu mà mua SH thì cũng phải mua 150 cơ, không mua 125 đâu. Nhưng mà về sau mọi người cứ can mãi, vì cứ bảo con gái mà đi SH nhìn chơi bời lắm (:(() nên là em lại mua em LX rồi :-<. Mọi người cứ chê piaggio kinh lắm nhưng em đi thấy cũng ổn phết bác ạ.
Còn xăng cộ, nếu bác muốn tiết kiệm xăng thì mua xe đạp bác ạ =.=". Em đùa vậy thôi, chứ bác đã quyết đi xe ga thì đừng đắn đo vấn đề xăng cộ gì nhiều, Honda nó còn tiết kiệm xăng chán so với cái vespa :-<
Nói chung bác cứ quyết là múc thôi.
:-j nhà bạn ở chỗ nào thế :"> rảnh mình qua cafe nha :">

koduockhoc

Xe hơi
hum qua e cũng mới xúc con màu đen y hệt như bác vì e không thích màu trắng trông cảm giác cái xe to lắm với cả màutrawngs đi phải không dán cơ chứ dán vào 1 tgian nó ngả màu trông kinh lắm nhưg không dán lại xước xe lên e quyết định xúc con màu đen ;)) đen khỏe đen dẹp đen muôn năm <:-P
bác chỉ được cái ...giống em ;))

koduockhoc

Xe hơi
Xe đẹp bóng loáng :-j bác đi sơn lại đôi vành cái thụt và tya sách sang màu đen đi cho nó Sport :D sơn total hết có 700k tĩnh điện luôn :-j
:-j nhà bạn ở chỗ nào thế :"> rảnh mình qua cafe nha :">
Em cứ để zin đi 1 time đã..khi nào thích đi sơn với dán lun..cơ mà e ở QN dán xe + sơn vành cũng ko nhiều địa chỉ uy tín & hot như hn nên..cứ từ từ :">
Ah..xe mới 500k đi thay dầu với ra head kiểm tra các bác nhỉ..

Chỉnh sửa cuối:

vkd

Xe buýt
Xe màu nào cũng vậy thôi . Hok bik giữ thì trông kinh . Còn mầu đen thì hok phải chê chứ đi hok sang = mầu trắng . Mầu trắng đi vẫn công tử hơn hehe . Mà nhìn avatar nhìn quen quen

Em cứ để zin đi 1 time đã..khi nào thích đi sơn với dán lun..cơ mà e ở QN dán xe + sơn vành cũng ko nhiều địa chỉ uy tín & hot như hn nên..cứ từ từ :">
Ah..xe mới 500k đi thay dầu với ra head kiểm tra các bác nhỉ..
Bgio bác nghe e . Thửa trước 1 bộ tem sporty đi . Hok là để lâu hok có tem xịn đâu .

chichvn

Xe buýt
Bgio bác nghe e . Thửa trước 1 bộ tem sporty đi . Hok là để lâu hok có tem xịn đâu .
chả hiểu sao đại ka nhà e ko thích shvn dù thuyết phục là sh nhập giờ nhiểu tiền lắm :-ss
tem sport thì lo gì

Chỉnh sửa cuối:

SH150vN

Xe tải
chúc mừng bác cưới đc e xe mới....
ơ mà sao SHVN mà lại ko có cái tem FI ở trên đầu vậy????

Chỉnh sửa cuối:

Dương Phong

Xe tải
Thêm 1 điều nữa là bao h SH nhập cũng giữ giá và có giá hơn SH VN, bán ko bị lỗ^^

SH150vN

Xe tải
bóc có đơn giản ko bác????
nhiều lúc nhìn cũng ngứa mắt muốn bóc, nh lúc lại thích để nguyên bản :))
bác tự bóc à hay ra hàng ???

koduockhoc

Xe hơi
bóc có đơn giản ko bác????
nhiều lúc nhìn cũng ngứa mắt muốn bóc, nh lúc lại thích để nguyên bản :))
bác tự bóc à hay ra hàng ???
lúc mua e bảo thằng thợ honda nó bóc luôn cho em..đầu xe trơn mà, cạy rồi kéo phát là lột sạch nó ngay có gì đâu bác...cái tem Fi dán vào đầu xe nhìn mất cân đối, màu tem lại xấu nên e bóc luôn.)

SH150vN

Xe tải
hix, xe e đi 3 tháng rồi, ko biết còn bóc đc ko nữa............................
mà bác check xăng xe chưa bác, có gì post cho mọi ng tham khảo nhá :)

koduockhoc

Xe hơi
mà bác check xăng xe chưa bác, có gì post cho mọi ng tham khảo nhá :)[
hì..e đổ đầy bình xăng..đã đi được 180km giờ xăng vẫn còn trên 1 vạch ( theo sách hướng dẫn honda ghi khi xe dựng thẳng đứng mà kim xăng năm ở vạch đỏ thì bình xăng còn khoảng ~2 lít ) .vì lúc mua xe head đổ cho ít xăng, e đi loanh quanh đến cây xăng tầm ~10km thì đổ đầy bình..vậy cứ tính e đổ đầy bình và đã đi được 170km , giờ xăng trong bình xe e còn khoảng 2,5 lít => với 5 lít xe e đã đi dc 170km..-> 1 lít đi dc 34km và ~2,95l/100km..@@e cũng thấy ảo quá..hay đồng hồ báo xăng xe e sai nhỉ ;))
Ps: lúc mua xe e chạy 1 mạch về nhà hết 98km, xong số km còn lại là đi làm & dạo loanh quanh ở nhà..toàn đi được 1 tí lại dừng ,trung bình xe đi cứ toàn 3-4km là dừng ít khi chạy 1 mạch đường dài..e cứ nghĩ như vậy ( dừng xe, cộng khởi động lại liên tục) sẽ hao xăng lắm cơ ko hiểu sao ...

Chỉnh sửa cuối:

minghoanh

Xe tăng
Website
www.otofun.net
mà bác check xăng xe chưa bác, có gì post cho mọi ng tham khảo nhá :)[
hì..e đổ đầy bình xăng..đã đi được 180km giờ xăng vẫn còn trên 1 vạch ( theo sách hướng dẫn honda ghi khi xe dựng thẳng đứng mà kim xăng năm ở vạch đỏ thì bình xăng còn khoảng ~2 lít ) .vì lúc mua xe head đổ cho ít xăng, e đi loanh quanh đến cây xăng tầm ~10km thì đổ đầy bình..vậy cứ tính e đổ đầy bình và đã đi được 170km , giờ xăng trong bình xe e còn khoảng 2,5 lít => với 5 lít xe e đã đi dc 170km..-> 1 lít đi dc 34km và ~2,95l/100km..@@e cũng thấy ảo quá..hay đồng hồ báo xăng xe e sai nhỉ ;))
Ps: lúc mua xe e chạy 1 mạch về nhà hết 98km, xong số km còn lại là đi làm & dạo loanh quanh ở nhà..toàn đi được 1 tí lại dừng ,trung bình xe đi cứ toàn 3-4km là dừng ít khi chạy 1 mạch đường dài..e cứ nghĩ như vậy ( dừng xe, cộng khởi động lại liên tục) sẽ hao xăng lắm cơ ko hiểu sao ...
chắc phụ huynh bác lấy đi đâu rồi đổ thêm cho bác thôi
có cái ảnh show xe của bác ở trang trước 101km xăng đã còn ngần này rồi

BoyHn

Xe máy
sao lên đời 2011 mà nó ko thay bộ tem đi nhỉ , nhìn tem vẫn y xì 2k10 , chả hiểu bọn này thẩm mỹ chán v~ d' :-ss