[Thảo luận] Vấn đề bắn tốc độ của xxx

hành_khất_đêm

Xe điện
Cụ thử nhớ lại xem bị bắn vị trí nào?Thông thường xxx hay núp trước biển 40km/h để bắn đít xe.Khi đang chạy 80km/h,gặp biển 40km/h nếu không đạp phanh gấp thì khi xe vừa lọt qua biển 40km/h là bị bùm ngay.
Nhà cháu cũng bị dính 1 quả ngay sau biển 50km/h đây này:(do chủ quan không đạp mạnh phanh nên vừa qua biển 50 mà tốc độ còn 59)
Nó bắn em đoạn vào cua em mới điên chứ,ảnh ọt đàng hoàng. Không hiểu loại súng gì nữa mà nó bắn được như thế.

zoeller

Xe tải
xin hỏi các bác tình huống này: nếu ta bị bị bắn ví dụ là 70 mà thực tế điểm bị bắn cho chạy 80 nhưng xxx "bê" cái ảnh đó và "chốt" với ta là ta đã hạy 70 trong đoạn 50 thì làm tnào hở các bác?:102:

alo_club

Xe buýt
Hôm thứ tư vừa rồi, trên đường từ HP về, tầm khoảng 6h chiều (trời bắt đầu tối, phải bật đèn pha rồi) đoạn qua Phú Thái, em đang mải vượt một chú công thì bỗng nhiên thấy chớp đèn Flash một phát. Thôi xong, quả này lĩnh đủ rồi. Đang loay hoay chưa biết làm thế nào thì lại thấy chớp phát nữa. Quái lạ, chẳng nhẽ xxx nó bắn nhiều thế à. TSB, hóa ra là thằng Mẹc đằng sau nó nháy pha, phản chiếu vào gương hậu của mình nên cứ tưởng bị bắn :))

Hú hồn :)):)):))

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)
Bác là con thỏ, đi lang thang trong rừng, gặp con hổ đang đói, bác lý lẽ kiểu gì?
Chả nhẽ lại khuyên nên ăn uống đúng bữa mới dễ tiêu hóa ..., tránh đau dạ dầy
:)):)):))
:41:
fun vãi!

meomu

Xe đạp
Em thường xuyên chạy xe qua đoạn Phủ lý nên biết ở đấy có một trạm bắn tốc độ đoạn gần cái cầu. Một lần lơ đễnh thế nào em bị bòm 1 phát 56/50, mất toi 3 lít. Từ đó mỗi lần qua đấy em cố giữ tốc độ dưới 50 một tẹo thì chưa thấy bị túm lại. Vậy em chắc ở đoạn này máy bắn tương đối chấp nhận được.

Nhưng cách đây cũng lâu rồi em có xem một phóng sự trên kênh ZDF thì phải của truyền hình Đức về độ chính xác của máy cầm tay. Người phóng viên cầm máy lia vào một ngôi nhà ở gần đó và tốc độ của ngôi nhà hiện lên trên màn hình là 100km/h. Từ đó tới nay không biết máy bắn cầm tay có được cải tiến hay không thì em không biết, nhưng em chắc là với các kiểu anh hùng núp vô văn hóa ở những đoạn sắp hết hạn chế tốc độ hay những đoạn vô lý đùng đùng, đường thì hai làn mỗi bên to tướng mà lại còn dài ngoằng ngoẵng mà bắt con nhà người ta đè ga 50 thì các chú xxx nhà ta cũng kiếm đủ người để bắt rồi các bác ạ, chưa cần giở đến tiểu xảo kỹ thuật bắn ra cũng đã đủ làm anh em mình khổ lắm rồi

CADIVI

[Tịch thu bằng lái]
xin hỏi các bác tình huống này: nếu ta bị bị bắn ví dụ là 70 mà thực tế điểm bị bắn cho chạy 80 nhưng xxx "bê" cái ảnh đó và "chốt" với ta là ta đã hạy 70 trong đoạn 50 thì làm tnào hở các bác?
:102:
Khi chọn điểm núp,xxx đều tìm vị trí có vật chuẩn để bắn,nó sẽ hiện lên trong ảnh cho ta dễ nhận biết vị trí xe đang chạy.Các vật chuẩn thường là biển báo hạn chế tốc độ(nếu bắn mông),biển báo hết hạn chế tốc độ(nếu bắn đầu),hoặc lấy cột km làm chuẩn nếu bắn ở đoạn giữa(ông anh nhà cháu bị 1 phát ở TP Quảng Ngãi,cột km 961 hiện rõ như biển số xe).

Relaxtech

Xe buýt
Bác yêu các chú CSGT nhể. Còn người ta vừa qua biển mấy cm đã bị CSGT bòm ngay, thì nghe ra có vẻ "khát máu" quá bác ạ.
Nói thật mới bác, yêu cái ... gì. Chẳng qua không thể khác được thì phải tìm bài nào lành nhất mà mần thôi, tức thêm làm gì tiền mất tật mang. Tôi cứ nghĩ ae xxx cũng đang đi thực hiện cái việc mưu sinh của loài người ý mà, kiếm tiền ai chả nát óc. Theo tôi OF là diến đàn để ea lái xe rút kinh nghiệm và chi đúng người đúng tội còn để thời gian trên đường thoải mái lái xe an toàn thôi.

ducleminh

Xe điện
***, cái súng bắn đó ngày xưa còn có option sửa tôc độ nữa là.