Vấn đề an ninh ở dự án goldmark City.

Nguyenvanphu

Xe hơi
đấu tranh đòi quyền lợi chính đáng là điều đúng đắn mà cụ :D . có có cứ thành tiền lệ, thấy mình im nta lại đè đầu cưỡi cổ. :D . em mật thư cụ thể căn tầng cho cụ nhé.
vâng mợ. thế là giờ bên đấy có thẻ rồi chứ ạ? à với lại em mua bên S, thì có 2 toà S2,3 nó chưa làm xong. thì khi nào nó bàn giao để đồng bộ? chứ thằng ở thằng làm nó cũng phức tạp lắm.

Ốc Lê

Xe máy
vâng mợ. thế là giờ bên đấy có thẻ rồi chứ ạ? à với lại em mua bên S, thì có 2 toà S2,3 nó chưa làm xong. thì khi nào nó bàn giao để đồng bộ? chứ thằng ở thằng làm nó cũng phức tạp lắm.
dạ, đang triển khai làm thẻ thang rồi cụ ạ. toà S2-3 thì nghe chừng cuối năm sau mới bàn giao vì khách e thuê sàn thương mại bên đấy cuối năm sau mới bàn giao sàn cụ ạ. nhưng bên đấy giờ chỉ hoàn thiện bên trong là chính mà. quảng trường các thứ cũng sắp xong xuôi rồi :D

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
E trước đây cũng lăn tăn vấn đề này nhưng ở 1 thời gian thì chưa thấy dấu hiệu gì, cứ lo thì lo suốt đời các bác ạ. E nói thật là ở chung cư còn có baoe vệ và camera chứ trước em ở nhà mặt đất cứ đi đâu mấy ngày là lo ngay ngáy các bác ạ.
Sang xem sảnh của chung cư Vinhomes Gardenia nó chìa ra đường Hàm Nghi đấy có mất an ninh không? Bao nhiêu toà nhà ở khu Mỹ đình đường đi xung quanh có mất an ninh không mà các cụ lo lắng? hehe...
Thằng nào mò vào sảnh đã có bảo vệ với hàng loạt camera rồi vớ vẩn thế nào được

Nguyenvanphu

Xe hơi
Sang xem sảnh của chung cư Vinhomes Gardenia nó chìa ra đường Hàm Nghi đấy có mất an ninh không? Bao nhiêu toà nhà ở khu Mỹ đình đường đi xung quanh có mất an ninh không mà các cụ lo lắng? hehe...
Thằng nào mò vào sảnh đã có bảo vệ với hàng loạt camera rồi vớ vẩn thế nào được
dạ cụ. em nghĩ về an ninh căn hộ thì chắc chắn phải có thẻ, có hệ thống liên lạc để khi có khách đến bảo vệ phải chờ xác nhận của chủ nhà mới gọi là cao cấp. chứ cứ ra voà tự do thì bỏ số tiền đấy ra nó k đáng ạ. vì e thấy bên Ruby nhiều cụ cũng kêu là cái khuôn viên giờ bên ngoài ra vào tự do trong khi mình phải đóng phí cao, cũng xót chứ cụ. rồi bên ngoài vào ra quảng trường cũng lộn nhộn . em lăn tăn mỗi cái đó thôi. chứu con căn kiếc, giá cả là e cũng ưng rồi.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
dạ cụ. em nghĩ về an ninh căn hộ thì chắc chắn phải có thẻ, có hệ thống liên lạc để khi có khách đến bảo vệ phải chờ xác nhận của chủ nhà mới gọi là cao cấp. chứ cứ ra voà tự do thì bỏ số tiền đấy ra nó k đáng ạ. vì e thấy bên Ruby nhiều cụ cũng kêu là cái khuôn viên giờ bên ngoài ra vào tự do trong khi mình phải đóng phí cao, cũng xót chứ cụ. rồi bên ngoài vào ra quảng trường cũng lộn nhộn . em lăn tăn mỗi cái đó thôi. chứu con căn kiếc, giá cả là e cũng ưng rồi.
Gardenia phí dịch vụ chắc không dưới 15k/m2 mà sảnh cứ để tơ hơ ra mặt đường Hàm Nghi, quảng trường ra vào thoải mái đó cụ. Vấn đề là vào sảnh lên nhà phải qua lễ tân, bảo vệ, rồi thẻ thang máy, hệ thống camera hỗ trợ kiểm soát an ninh là cũng đầy đủ an toàn rồi cụ. Bên cụ chắc phí rẻ hơn Vinhomes nhiều

Nguyenvanphu

Xe hơi
Gardenia phí dịch vụ chắc không dưới 15k/m2 mà sảnh cứ để tơ hơ ra mặt đường Hàm Nghi, quảng trường ra vào thoải mái đó cụ. Vấn đề là vào sảnh lên nhà phải qua lễ tân, bảo vệ, rồi thẻ thang máy, hệ thống camera hỗ trợ kiểm soát an ninh là cũng đầy đủ an toàn rồi cụ. Bên cụ chắc phí rẻ hơn Vinhomes nhiều
vâng. em thấy các bác bên này bảo phí là 9,9k cả vat. cảm ơn cụ ạ. chắc e về bàn với vợ qua xem lại lần nữa. quyết sớm cho nhẹ người . nhà cửa cũng đau đầu lắm :(

Ốc Lê

Xe máy
tiện em đang có căn 4 ngủ. 160, tim tường, hơn 152m thôgn thuỷ, căn góc bên Ruby4. giá 3,650 . ( tầng vừa đẹp). bác nào có nhu cầu ở ngay đón tết thì ới e ạ :D

thanhxuan21

Xe buýt
Chủ thớt nên tìm mua lại căn Vinhome Gardenia là phù hợp với nhu cầu thôi

dự án này bán hết chưa các cụ

boyboy1990

Xe điện
An ninh ko phải chỉ là trên nhà mình cụ ơi, mua những khu như này người ta muốn có khuôn viên riêng, có không gian vui chơi tự do, có thể thả con cái đi chơi thoải mái, nhưng nếu khuôn viên được ra vào tự do thì thôi nhé :D

Mà nhìn cái sơ đồ khu này đã biết là ko thể quây tất cả lại được, đường ngang ngõ dọc thế chả nhẽ thành phố nó bị ngu hay sao mà cho các ông các bà quây thành của riêng? Tuy nhiên nếu làm quyết liệt thì mỗi khu vẫn có thể giữ được riêng cho mình cái quảng trường ở giữa:D

luongtrungnguyen

Xe đạp

duongepu

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Tình hình là nhà em cũng đang có nhu cầu mua chung cư khu Mỹ Đình . đc bạn sale giời thiệu dự án Goldmark. em đã đến xem và đang ưng căn 121m, 3 pn . giá 2,9
tỏi. cảnh quan e thấy thích. nói chung ok, muốn quất. tuy nhiên về nhà tìm hiểu thêm trên các nhóm của chung cư này, em thấy đang có vấn đề về an ninh bên khu Ruby. cdt quảng cáo là khép kín, có tường rào với bên Vinaconex, Hoàng công Chất,. nhưung hiện chưa thực hiện được. em thì rất sợ chết :)) . mua chung cư chỉ vì muốn cái an ninh. vậy có cụ nào đã ở đây, cho e ý kiến, xem em mua bên Sapphire thì liệu có ổn hơn không? và cái tường rào kia liệu có thành hình được k? e cảm ơn ạ.
Em thấy ở đây an ninh tốt, ra vào đều phải đăng kí cả,
Em thi thoảng cũng hay vào nay mới lắp khóa vân tay cho phòng 12a10 tòa ruby 3

biahoihanoi

Xe lăn
Khu này chắc chắc làm hàng rào, chỉ là làm bên vỉa hè goldmark hay bên Hoàng Công Chats thôi.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Khu này chắc chắc làm hàng rào, chỉ là làm bên vỉa hè goldmark hay bên Hoàng Công Chats thôi.
Chủ đầu tư bắt buộc phải thông đường và bàn giao hạ tầng cho phường và quận quản lý bởi dự án lập ra như vậy. Thấy dân bên Hoàng Công Chất họ có đầy đủ hồ sơ nên đang bắt CĐT thực hiện nhưng CĐT đang lấy lý do là dự án vẫn đang hoàn thiện nên chưa bàn giao cho địa phương. Sang năm là thông hết không có hàng rào nào hết như bên khu Mỹ đình thôi

biahoihanoi

Xe lăn
Chủ đầu tư bắt buộc phải thông đường và bàn giao hạ tầng cho phường và quận quản lý bởi dự án lập ra như vậy. Thấy dân bên Hoàng Công Chất họ có đầy đủ hồ sơ nên đang bắt CĐT thực hiện nhưng CĐT đang lấy lý do là dự án vẫn đang hoàn thiện nên chưa bàn giao cho địa phương. Sang năm là thông hết không có hàng rào nào hết như bên khu Mỹ đình thôi
Sang năm sẽ biết.

Tình hình là nhà em cũng đang có nhu cầu mua chung cư khu Mỹ Đình . đc bạn sale giời thiệu dự án Goldmark. em đã đến xem và đang ưng căn 121m, 3 pn . giá 2,9 tỏi. cảnh quan e thấy thích. nói chung ok, muốn quất. tuy nhiên về nhà tìm hiểu thêm trên các nhóm của chung cư này, em thấy đang có vấn đề về an ninh bên khu Ruby. cdt quảng cáo là khép kín, có tường rào với bên Vinaconex, Hoàng công Chất,. nhưung hiện chưa thực hiện được. em thì rất sợ chết :)) . mua chung cư chỉ vì muốn cái an ninh. vậy có cụ nào đã ở đây, cho e ý kiến, xem em mua bên Sapphire thì liệu có ổn hơn không? và cái tường rào kia liệu có thành hình được k? e cảm ơn ạ.
Cụ yên tâm đi, tập đoàn TNG là tập đoàn chủ quản của TNR, Maritimebank, và công ty bảo vệ TNS nên cụ ko lo về an ninh! Chỉ có dân ta tự hù dân ta thôi cụ ơi! Ngày xưa e làm bên TNR, Giờ TNR giải tán PKD rồi, Cư dân ở đây cứ quen kiểu được đằng chân lên đằng đầu, lại thêm mấy ông đối thủ cạnh tranh vào bơm vá, rồi thành ra tự dọa nhau!

em có giải quyết đc các vấn đề mà khách bọn a quan tâm không mà cứ bảo mua mua. các e quảng cáo hay, đến lúc nhà thế nào bọn anh là ngừơi chịu.
Cụ này hay thật, Giờ cụ chọn 1 sale trung thực mà làm, đừng cắt máu cắt me gì cả, thì sale nó chăm cụ đến lúc cụ về ở dự án chán chê thì thôi!! Còn Sale đã tư vấn rồi, cụ đồng ý mua thì đó là nhà của cụ, thì nó nhà thế nào thì cụ là người chịu chứ còn gì nữa? Hôm nay tư vấn cho cụ chuẩn ko sai 1 câu nào, nhưng nhỡ mai chủ đầu tư nó thay đổi cái này, thay đổi cái kia thì cụ cũng đi đổ tại sale hay sao?

bossss0711

Đi bộ
nhưng 1 cái khuôn viên như thế, mà để ai cũng ra vào được trong khi mức phí phải trả là gần 10k thì e thấy k hợp lý. giống như mình trả tiền cho người khác hưởng. vói lại việc người ngoài tự do ra vào cũng rất lộn xộn. quan trọng là cdt quảng cáo là an ninh 3 lớp nhưng cá nhân e chưa thấy đúng, nên muioosn hỏi xem các cụ ở đấy bản thân có thấy thực sự an toàn không? nếu các bác bảo ổn thì em nghĩ chắc cư dân cũng hài lòng thì nhà e cũng join vào thôi ạ.
bác nói vậy cũng khöng đúng .người ta ở gần chung cư xay dung bao năm .chịu đựng ầm ĩ , gạch ,sắt ,các thứ rơi thủng mái nhà rat nhieu lan ,bao nguy hiểm ,ngập lụt triền miên từ khi xây chung cu thi sao .nhung cai day thì ai chịu cho chứ