[Funland] Vãi lều… (mong Ns công lý sớm bình phục & trở lại với người hâm

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Ồ, tôi chào các bác!
Chắc chắn là ko nói thì các bác cũng biết sự tôn trọng của tôi dành cho các bác là như nào nhất là vào dịp xuân mới tràn về, tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường, chắc chắn rồi phải ko nào.

Trong thời khắc chờ đón giao thừa hôm qua thì tôi và nhiều bác trên này đều thấp thỏm chờ đợi táo quân như thường lệ. Ko bàn về kịch bản, ko bàn về việc phản biện sâu cay vụ check hàng cho đại gia. Cá nhân tôi chỉ thắc mắc về cô Đẩu nhìn như Đông Phương Bất Bại và tự hỏi Công Lý bị làm sao? Và Công Lý ở đâu mà ngay thời khắc đó xuất hiện dày đặc những thớt của Phục hay Phúc nào đó lừa đảo cõi Of, rồi cả a hề dặt dẹo Chính khí Đường lập hết nick nọ rồi name kia để la liếm trên diễn đàn làm cho diễn đàn mất cả ko khí xuân về.

Tất nhiên rồi, xuân về hay đông tàn là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ chính là quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về việc tấu hài nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.

cò dất

[Tịch thu bằng lái]
với em . em chỉ quan tâm là : cậu vàng đã bị người ta bế đi rồi .. toang rồi ông thớt ạ !!!

hoaoaihuong

Xe buýt
Nhìn như Đông Phương Bất Bại, ngưng đi là vừa rồi!

dheIa

Xe điện

Quản lý cho biết NSND Công Lý đã trải qua 2 đợt điều trị ở Nhật. “Anh Lý được hỗ trợ để sang điều trị, chứ chỉ với kinh phí của gia đình thì không kham nổi", người này cho hay.

Cùng thời điểm này, Ngọc Hà đăng tải hình ảnh đưa NSND Công Lý sang Nhật để điều trị bệnh. Cô phủ nhận chuyện diễn viên Những cô gái trong thành phố" đi du lịch như một số thông tin đăng tải. “May mắn là anh được trời thương, gặp quý nhân để có cơ duyên sang Nhật, dùng công nghệ sinh học tốt hỗ trợ cho việc phục hồi bệnh tật của anh. Theo bác sĩ Nhật đánh giá thì tiên lượng tốt”, vợ NSND Công Lý chia sẻ.

Các cụ ít đọc báo nhờ :-B

Chỉnh sửa cuối:

Chontenkhac

Xe tải
Ầy, em còn chạ xem táo mấy năm dồi.

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
E thì thấy năm nào cũng vậy:
-các chủ đề trước Tết: thưởng Tết chết đói, linh vật xấu hoắc, có nên bỏ Tết Âm hay không.
-trong Tết: Đập nhau cuối năm nhảm nhạt, tiếp cận vấn đề kiểu tiểu nông yếm thế, cạnh khóe lòng vòng vớ vẩn, nên dẹp.
-sau Tết:tắc đường khi dân quay lại city, công nhân các kcn bỏ không quay lại làm việc, lễ hội du xuân bất ổn nhiều trò mê tín dị đoan

Như vậy là trong Tết mới chỉ có duy nhất 1 chủ đề là chg trình Táo quân, bỏ đi là khó vì không có gì thay thế để chém mấy ngày Tết :D

Vậy người lông dân đề xuất nên như thế nào??

Yeuaibaygio

Xe container
Em thích Công Lý. (Không bàn đến chuyện đời tư của anh ấy ) thì ngoài đời rất dễ gần , đóng hài hay bi đều rất giỏi . Phim chính kịch gần đây đóng hay .
Em Ko bàn đến Ctr táo quân vì các bác nói nhiều rồi
Em cũng thấy Công Lý đóng phim hay.
Phim "Sóng ở đáy sông", giọng Công Lý đọc lời dẫn rất tuyệt.

hitle888

Xe điện
Anh Lý này hồi chưa bị bệnh, em gặp ở số 5 Thuỵ khuê suốt, uống tốt mà hoà đồng.
về nghề thì anh ăn đứt khối nsnd, còn dàn táo thì không có tuổi.
Ps: tai biến thì hồi phục được đến 1 mức nhất định thôi, công nghệ ông giời cũng không như cũ được

boy_spott

Xe điện
Đột quỵ nặng thế khó trở lại bình thường lắm, chắc cho công lý ra tri ân thôi

khanhnguyen09

Xe container
Chúc anh sớm bình phục, để tiếp tục cống hiến nghệ thuật.

haidongtay

Xe điện
Năm nay là năm cuối của chương trình Táo quân là đẹp rồi.
Dẹp được rồi.
Ồ vậy hoá ra năm nào cụ cũng xem, cụ là fan Táo rồi, thảo nào kỳ nào cũng biết nó hay hay dở

haidongtay

Xe điện
E thì thấy năm nào cũng vậy:
-các chủ đề trước Tết: thưởng Tết chết đói, linh vật xấu hoắc, có nên bỏ Tết Âm hay không.
-trong Tết: Đập nhau cuối năm nhảm nhạt, tiếp cận vấn đề kiểu tiểu nông yếm thế, cạnh khóe lòng vòng vớ vẩn, nên dẹp.
-sau Tết:tắc đường khi dân quay lại city, công nhân các kcn bỏ không quay lại làm việc, lễ hội du xuân bất ổn nhiều trò mê tín dị đoan

Như vậy là trong Tết mới chỉ có duy nhất 1 chủ đề là chg trình Táo quân, bỏ đi là khó vì không có gì thay thế để chém mấy ngày Tết :D

Vậy người lông dân đề xuất nên như thế nào??
Cụ nên xem BBC Việt Ngữ và SBTN, đang nóng chủ đề cờ vàng tại hội chợ ở Canada đó, như thế hợp với bình luận của cụ hơn, hoặc kiện lên LHQ lật lại hiệp định Paris 1973, ngẫm thấy còn hơn là cụ quan tâm đến chương trình Giải Trí

Ly Van Nam

Xe hơi
Các cụ chê nhiều ghê. Nhà cháu năm nào vẫn hóng xem, vẫn thấy hay 😆😆😆

• Vodka
Reactions: BKG

Tiểungưnhi88

Xe điện
Năm nay là năm cuối của chương trình Táo quân là đẹp rồi.
Dẹp được rồi.
Có năm gì ko có táo quân. Xong năm sau chả lại có cụ. Em ko xem nhưng ủng hộ. Nhiều người háo hức xem.

• Vodka
Reactions: BKG

Rivers

Xe container
Nghĩ cũng tiếc, em thấy Công Lý diễn ổn áp nhất trong dàn táo, chúc a sớm bình phục.

fadco

Xe container
Anh Lý này hồi chưa bị bệnh, em gặp ở số 5 Thuỵ khuê suốt, uống tốt mà hoà đồng.
về nghề thì anh ăn đứt khối nsnd, còn dàn táo thì không có tuổi.
Ps: tai biến thì hồi phục được đến 1 mức nhất định thôi, công nghệ ông giời cũng không như cũ được
Liệu có phải do anh ấy ham mê món sinh tố nước mía này quá nên hậu quả là đột quỵ ko cụ

nadushop

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}