Vài Hình Ảnh Và Đánh Giá Xe New Escape 2010

Mon 29V

Xe điện
Cụ đến Saigon Ford đặt hàng họ nhập về cho. Là gì có ông nào dám nhập về bán đâu

vôlangday

Xe tăng
em thấy thất vọng vì Ếch 2010 của Vn ! hic..hic...đang định thì..........

ford.haiphong

Xe tải
Các cụ còn chê, hãng chúng em còn chít....hichic, với tầm tiền <40k, chọn ra được mấy em SUV bên Ford thì chỉ có Eve và Esc thôi, các cụ thử xem với những đối thủ cùng phân hạng, bên em mẫu mã đa dạng và giá cả mềm nhất còn gì...hehe

ncthanghn

Xe tải
em thấy thất vọng vì Ếch 2010 của Vn ! hic..hic...đang định thì..........
Chả có gì hay, thất vọng nhiều! Em cũng chờ ếch mới mà giờ thất vọng quá. Vì vậy cho nên em quyết định không mua ếch mới nữa mặc dù rất thích nhưng sự thất vọng quá lớn với version mới. Em có cảm giác như khách hang VN bị Ford coi thường quá vậy, mặc dù không có gì cải tiến nhiều nhưng ếch Thai hoặc Taiwan vần khác VN nhiều. Vì vậy nên em sẽ xem xet Kia Sportage hoặc Tucson 2010. Cụ nào đang chờ ếch nà cũng bị thất vọng như em thì nên nghĩ lại giông em đi !

KMN2010

Xe tăng
Các cụ còn chê, hãng chúng em còn chít....hichic, với tầm tiền <40k, chọn ra được mấy em SUV bên Ford thì chỉ có Eve và Esc thôi, các cụ thử xem với những đối thủ cùng phân hạng, bên em mẫu mã đa dạng và giá cả mềm nhất còn gì...hehe

Bên cụ có nhận đặt hàng Ếch phiên bản Mỹ ko? Còn Ếch Việt em chào luôn chuyển sang Sorento hoặc Sportage cho nhanh

Em công nhận là cụ đúng, nhưng Ford đang bắt nạt những người tiêu dùng như em, khả năng tài chính dưới 40k Obama. Nếu em có hơn 40k thì em cung nghiên cứu sang hàng khác.

dang_tim_xe

Xe điện
Câu này đúng.

present

Xe điện
Tucson và Sportage vào khoảng dưới 44K thôi.
Tuy nhiên nó hơn Ếch về mọi mặt (trừ cái máy là của Hàn thôi).

road hog

Xe máy
Cụ ở em ở HN, cụ có thể cho em xin sdt để em đặt ko ah
Không nên mua xe nhập bạn à. Một số lý do:

• Ford sẽ không nhập các chủng loại xe mà hãng đã sản xuất tại Việt nam. Chính vì lý do này, Ford cũng không bảo hành cho các xe không do hãng nhập hoặc sản xuất trong nước.
  • Nếu đại lý có nhập về cũng mất nhiều thời gian, phải đóng tiền trước đồng thời có nhiều linh kiện trong xe nhập khẩu không có trong nước. Vì thế nếu đại có bảo hành cho bạn thì thời gian bảo hành cũng ngắn (chắc khoảng 01 năm). Ngoài ra, chắc chắn giá sẽ đắt hơn nhiều xe sản xuất trong nước.
Bạn cứ thử suy tính nhé.

dang_tim_xe

Xe điện
Tucson và Sportage vào khoảng dưới 44K thôi.
Tuy nhiên nó hơn Ếch về mọi mặt (trừ cái máy là của Hàn thôi).
Cái này đáng phải nghĩ đấy cụ ạ. Tất cả những dòng xe Hàn mới nổi đều có thời gian chạy ở VN chưa tới 5 năm, với điều kiện hoạt động và đường xá như VN thì còn phải xét đấy. Chẳng vô cớ mà Ford vẫn có nhiều người sử dụng và còn tồn tại được.

ngcom

Xe tải
XE Esc đời mới mà cảm tưởng ngoại thất còn cải lùi quá xa.

Mustang8x

Xe hơi
Phiên bản "lá rụng về cội" của escape 2010 của Ford Vịt nhìn phần dưới phía trc hao hao phò cụt$-)

thebluesea

Xe tải
Website
ptsc.com.vn
Không nên mua xe nhập bạn à. Một số lý do:

• Ford sẽ không nhập các chủng loại xe mà hãng đã sản xuất tại Việt nam. Chính vì lý do này, Ford cũng không bảo hành cho các xe không do hãng nhập hoặc sản xuất trong nước.
  • Nếu đại lý có nhập về cũng mất nhiều thời gian, phải đóng tiền trước đồng thời có nhiều linh kiện trong xe nhập khẩu không có trong nước. Vì thế nếu đại có bảo hành cho bạn thì thời gian bảo hành cũng ngắn (chắc khoảng 01 năm). Ngoài ra, chắc chắn giá sẽ đắt hơn nhiều xe sản xuất trong nước.

Bạn cứ thử suy tính nhé.
Không gì là không thể, cụ sang Kylin mà xem, bên đó nhập cả Mondeo đấy. Bên đó người ta đang xây trung tâm bảo hành to vật vã, bảo hành tất cả các chủng loại xe họ bán ra trong 3 năm. Hy vọng người tiêu dùng vn sẽ thông minh hơn nữa để tạo ra sự cạnh tranh có lợi cho dân.

ford.haiphong

Xe tải
Không gì là không thể, cụ sang Kylin mà xem, bên đó nhập cả Mondeo đấy. Bên đó người ta đang xây trung tâm bảo hành to vật vã, bảo hành tất cả các chủng loại xe họ bán ra trong 3 năm. Hy vọng người tiêu dùng vn sẽ thông minh hơn nữa để tạo ra sự cạnh tranh có lợi cho dân.
Bác Dương ơi, họ nhập Mondeo đài loan vì nó thiết kế chung với Mondeo trong nước, nhiều linh kiện khi thay thế bảo hành đều sử dụng linh kiện trong nước được, bác thử qua đó hỏi xem họ có nhập Explore hay Kuga về không ah? 2 em đó mà nhập về VN, bán chạy lắm đấy ạ.hehe.
Mà bác Dương ơi, hiện tại Esc đang có giá và các chính sách rất tốt, bác về nhà ghé qua cty em nhé! Lâu lắm rồi ko đc chat chit với bác.

thebluesea

Xe tải
Website
ptsc.com.vn
Bác Dương ơi, họ nhập Mondeo đài loan vì nó thiết kế chung với Mondeo trong nước, nhiều linh kiện khi thay thế bảo hành đều sử dụng linh kiện trong nước được, bác thử qua đó hỏi xem họ có nhập Explore hay Kuga về không ah? 2 em đó mà nhập về VN, bán chạy lắm đấy ạ.hehe.
Mà bác Dương ơi, hiện tại Esc đang có giá và các chính sách rất tốt, bác về nhà ghé qua cty em nhé! Lâu lắm rồi ko đc chat chit với bác.
Hi Xuân, tớ đang ở biển đây, gần tháng nữa mới về... oải lắm. Không nhập Kuga và Exp vì không có phụ kiện, thế họ cũng nhập đây xe Mỹ đấy thôi. Đang KM thế này chắc làm luôn em Mondeo ấy chứ. Alo sau nhé.

ford.haiphong

Xe tải
Hi Xuân, tớ đang ở biển đây, gần tháng nữa mới về... oải lắm. Không nhập Kuga và Exp vì không có phụ kiện, thế họ cũng nhập đây xe Mỹ đấy thôi. Đang KM thế này chắc làm luôn em Mondeo ấy chứ. Alo sau nhé.
Nhất định là như thế đi...hehe, bác mà cưới em Mon thì khỏi nói...em thì em chỉ sợ bác vẫn cứ lăn tăn xe thấp với xe cao thôi.hehe, cố gắng lên bác, ngoài biển nó oải về nhà là hết ngay...Hẹn gặp bác !

present

Xe điện
Cái này đáng phải nghĩ đấy cụ ạ. Tất cả những dòng xe Hàn mới nổi đều có thời gian chạy ở VN chưa tới 5 năm, với điều kiện hoạt động và đường xá như VN thì còn phải xét đấy. Chẳng vô cớ mà Ford vẫn có nhiều người sử dụng và còn tồn tại được.
Híc cụ cứ ác cảm em nó thế chứ em thấy em KIA CD 5 chạy bao nhiêu lâu nó vẫn trâu chó lắm đấy cụ ợ.
Đấy là chưa nói đến là máy của Hàn xẻng giờ cũng cải tiến nên ngon hơn cũng khá nhiều.
Ngoài ra xin hỏi cụ thường thì một đời xe cụ dùng bao lâu, em thấy đa số các cụ đổi vợ dưới 5 năm.

vôlangday

Xe tăng
thế cụ chủ thớt chưa chụp lại ảnh Ếch màu ghi vàng à ?