Thảo luận Vải điều thắc mắc khi sử dụng xe yaris 2017

VNKingman

Xe buýt
À vâng. Em cũng chẳng lo hộ đâu. Tình cờ thấy vụ tai nạn mà chủ xe Yaris bị bẹp mặt vì túi khí ko nở nên em vào nói vài câu. Còn nếu các cụ cảm thấy cái túi khí nó ko cần thiết thì thôi. Em chà fan cuồng của phe nào cả. Cái gì ưu, nhược thì em nói. Còn ko phải lấp liếm, che đậy gì cả. Cx5 em đang đi cũng đang rất bực vì hàng ghế sau ko có điều hòa và ko có sấy gương (theo em toàn những option quan trọng). Còn các cụ ạ, ở đời ko biết đc chữ ngờ đâu. Khi em nói ra đây có thể các cụ khó chịu, nhưng em tin chắc cụ chủ xe bị tai nạn phải vào viện hiện đang thấm thía thế nào là túi khí bền đó ạ
Cụ muốn nói em này phải không . https://www.otofun.net/threads/hang-nhap-ben-vo-doi-cot-noi-tot-chang-ngo.1237399/
em nó là yaris nhập nhật tầm 2010 chở về trước, em thấy hình như cũng chẳng sử dụng day an toàn. Cái này không thể đại diện cho xe yaris 2017 nhập thái bây giờ cũng không bung túi khí. Cụ thử nghĩ xem xe tầm 2010 đến bây giờ liệu đã đâm lần nào trước khi cụ chủ xe kia bị đâm chưa. Nếu có túi khí đã bung chắc gì họ bỏ tiền ra lắp túi khí mới vào xe để bán lại cho người sử dụng sau. Vậy không thể nói xe yaris có túi khí bền được cụ ạ.

Trân trọng

mrchoi1982

Xe buýt
Cụ muốn nói em này phải không . https://www.otofun.net/threads/hang-nhap-ben-vo-doi-cot-noi-tot-chang-ngo.1237399/
em nó là yaris nhập nhật tầm 2010 chở về trước, em thấy hình như cũng chẳng sử dụng day an toàn. Cái này không thể đại diện cho xe yaris 2017 nhập thái bây giờ cũng không bung túi khí. Cụ thử nghĩ xem xe tầm 2010 đến bây giờ liệu đã đâm lần nào trước khi cụ chủ xe kia bị đâm chưa. Nếu có túi khí đã bung chắc gì họ bỏ tiền ra lắp túi khí mới vào xe để bán lại cho người sử dụng sau. Vậy không thể nói xe yaris có túi khí bền được cụ ạ.

Trân trọng
Con này đời 208 quay đầu cụ ợ.

VNKingman

Xe buýt
các cụ cho em hỏi thêm vấn đề hôm nay em gặp 1 ti.
em vào xe bật đầu ghe nhac, chia khoa thông minh để trong xe (xe không nổ máy). Em nghe nhac khoảng 20 phút đi ra ngoài (đóng cửa xe). Quay lại em mở cốp sau xe (không mở được) và các của phụ đều không mở được và chỉ cửa bên lái mở được bình thường. Hiện tượng nay la sao vậy các cụ. Em không hiểu nhờ các Cụ thông nao cho em với ạ