Vài cảm nhận ban đầu khi đi Kia Soul

KJNBIN

Xe tải
đã xuống giá 25K chưa để mai Em làm 1 chú nào

Muốn mua giá đó chắc bác phải đợi thêm...vài năm nữa quá :^) Tình hình là nhà em đã quyết định chiến em Soul này và sau khi vào thớt này và một vài thớt khác có liên quan đến Soul em lại càng thấy sự lựa chọn của mình là không hề sai lầm!Em chiến Soul 4U giá chính xác là 27.800$

PS:Em cũng đã đi rất nhiều xe và chưa thấy một xe nào có nhiều đồ chơi cộng độ an toàn quá cao so với cái giá của em nó cả :41:

Hy vọng hum nào được gặp mặt các bác trong hội Soul để anh em (b) cái nhỉ :P

jrhan

Xe buýt
Chuẩn luôn! Xe Soul là lựa chọn hay trong tầm giá đấy bác ạ. Em đã thử nhiều xe trước khi rước em nó về. Cho đến giờ hoàn toàn hài lòng, chưa thây gì để chê cả :41::41::41:

Nếu cần chạy thử để cảm nhận bác cứ pm cho em nhé:6::6:

jrhan

Xe buýt
Soul của tớ là 2009 , ko rõ 2010 khác gì Bác ah
Soul 2010 khác ở chổ la-zăng tiêu chuẩn 17 inches, nội thất pha tông màu (đen pha ghi hoặc đỏ trên bảng táp lô, tùy theo tông màu nội thất)... Về tính năng trang bị khác em cũng không biết :^):^):^)

Hiện tại các Showroom ở Hà nội chỉ nhập về bản 2009 thôi bác ạ, theo em đã là quá đủ rồi(b)(b)

hieunc

Đi bộ
Em chạy Soul đc 1 tháng, có 1 vài lỗi điện tử các bác nào đã gặp chưa nhé:
Em dùng blue tooth kết nối, bình thường OK, nhưng hôm qua có ng gọi đến thế mà bấm trả lời trên volant ko chạy. tắt đi bật lại thì đc.
Em thường dùng cả blue tooth và nghe nhạc MP3. Đã 2 lần về số lùi camera lùi ko bật, cảm biến lùi vẫn OK. Em đã thử chuyển số ko ăn thua. Em tắt hết các thiết bị nhạc nhẽo blue tooth vẫn ko thấy đc. Em tắt máy, khởi động lại, về số lùi thì camera lùi lại chạy. K hiểu đã bác nào bị lỗi đấy chưa, có làm thử như em lại chạy ko? Có bác nào biết trao đổi với nhé. Nếu có chỗ nào sửa đc lỗi cho em biết với nhé Cám ơn các bác nhiều.

xe365vn

Xe container
xe nhìn hơi kì kì nhưng e ngắm ở show room thấy hay đấy. khác lạ

jrhan

Xe buýt
Em dùng blue tooth kết nối, bình thường OK, nhưng hôm qua có ng gọi đến thế mà bấm trả lời trên volant ko chạy. tắt đi bật lại thì đc.
Em thường dùng cả blue tooth và nghe nhạc MP3. Đã 2 lần về số lùi camera lùi ko bật, cảm biến lùi vẫn OK. Em đã thử chuyển số ko ăn thua. Em tắt hết các thiết bị nhạc nhẽo blue tooth vẫn ko thấy đc. Em tắt máy, khởi động lại, về số lùi thì camera lùi lại chạy. K hiểu đã bác nào bị lỗi đấy chưa, có làm thử như em lại chạy ko? Có bác nào biết trao đổi với nhé. Nếu có chỗ nào sửa đc lỗi cho em biết với nhé Cám ơn các bác nhiều.
Em cũng bị lỗi giống bác, có lúc chuyển số lùi camera ko hiển thị, đem ve xưởng cho thợ kiểm tra thì lại không sao:'(:'(:'(. Anh em bảo do mình nghịch bấm vào cái nut xanh trên gương nên tắt chế độ hiển thị camera.
Để theo dõi thêm thê nào vậy, bác cũng thử check lại nhé...

freedownload

Xe hơi
các bác ơi thứ 6 tới nha em về soul 4hu 2010 đấy các bác đủ màu cho các bác lựa chọn bác nào quan tâm call em nha 0982245011(b)
Option với rá rổ thế nào bác. E đang rất kết soul, mai mốt e đưa vợ qua duyệt cái :)

Ha_TM68

Xe buýt

Just.a.second

Xe buýt
1. Việc mất kết nối bluetooth thỉnh thoảng vẫn xảy ra, cái này có 2 thàng liên quan là xe và điện thoại
2. không hiện camera khi lùi, cái này nó cũng giống như treo máy của máy tính thôi, họa hoằn mới bị; khởi động lại hệ thống là ok

Theo em là không phải sửa chữa gì cả.

Lexus430sc

Xe điện
Just.a.second nói:
1. Việc mất kết nối bluetooth thỉnh thoảng vẫn xảy ra, cái này có 2 thàng liên quan là xe và điện thoại
2. không hiện camera khi lùi, cái này nó cũng giống như treo máy của máy tính thôi, họa hoằn mới bị; khởi động lại hệ thống là ok

Theo em là không phải sửa chữa gì cả.
Con So của em cũng bị chập chờn camera lùi, chả sửa được, khó chịu phết!

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
Con So của em cũng bị chập chờn camera lùi, chả sửa được, khó chịu phết!
Xe em cũng bị như thế nhưng mang vào xưởng ,thợ kiểm tra không sao nhưng cắm lại rắc thì từ hôm đó dến nay không bị !Các Bác cắm thử xemL-)

Lexus430sc

Xe điện
THANGHUYEN nói:
Xe em cũng bị như thế nhưng mang vào xưởng ,thợ kiểm tra không sao nhưng cắm lại rắc thì từ hôm đó dến nay không bị !Các Bác cắm thử xemL-)
Cụ cắm lại giắc ở xưởng nào chỉ em phát, hôm em bảo dưỡng ở huyndai GP họ bẩu chịu. Nhẽ lười làm.

Loong Phoong

Xe điện
nghe bác lăng xê mà =P~ quá đi mất

soul 3.0

Xe tải
Website
www.facebook.com
ôi e Soul xám nhìn yêu ghê.........nhìn e này trông thật lãng tử. Mặc dù tiền ko nhiều nhưng nhiều thứ trên Mẹc mới có thế là sướng rồi bác ạ.

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
ôi e Soul xám nhìn yêu ghê.........nhìn e này trông thật lãng tử. Mặc dù tiền ko nhiều nhưng nhiều thứ trên Mẹc mới có thế là sướng rồi bác ạ.
Cụ đã lấy xe chưa? gửi ở Hoanggia lâu thếX_X kinh nhỉ soul đọ đò chơi với mẹc (cụ chém gió to thế ):))

gthmobileyb

Xe buýt
Xe em cũng bị như thế. Hic
Cụ cho em hỏi chỗ cắm lại rắc là chỗ nào vậy. Cụ chỉ dẫn chi tiết hộ em với.
Em ở xa qua nên toàn tự mò mẫm làm vậy.
Cảm ơn cụ nhiều.