Vạch chỉ đường kiểu này thì đi kiểu nào????

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Em có việc sang bên Long Biên, phải nói đường Ngô Gia Tự mới làm rộng rãi và đẹp. Nhưng về vạch chỉ đường thì ôi trời, như là cái bẫy. Đây là một đoạn clip hành trình được quay từ hướng cầu Đuống về cầu Chương Dương (các cụ theo dõi có 2 điểm chú ý đó). Các cụ chú ý nhìn sơn đường nhé (nhất là vạch đột ngột bắt buộc rẽ trái). Không hiểu bọn ngành GTVT nghĩ gì khi kẻ vạch như kiểu bẫy nhau?! Hại nhau chứ chỉ dẫn cái gì?????? Nếu các chú xxx rình bắt lỗi đó thì chỉ có :((.Các cụ không quen đường nếu chạy thẳng nhớ đi vào làn trong cho lành nhé. [-X

[video=youtube;6ANgZkmXNKI]http://www.youtube.com/watch?v=6ANgZkmXNKI&feature=youtu.be[/video]

hazdoom

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Cai vụ này trên đoạn Hà Đông sang Thiên Đường Bảo Sơn cũng như vậy mà. Đang có vach đi thẳng+ rẽ trái, lên 2m nữa chỉ còn mỗi rẽ trái mà lại vạch liền, đố các cụ dám đi thẳng đấy.:((

satthuvn

Xe hơi
rơi vào tình trạng này đành rẽ trái vòng lại thôi :( đi liều gặp anh hùng núp là tạch >"<

hnlan

Xe tải
cụ nào chơi với Ủy ban ATGT thì kêu với mấy ông ấy, làm cái dự án rà soát toàn bộ vạch sơn chỉ hướng trong thành phố HN. bản thân em mới làm tư vấn cho dự án ATGT 2 năm rồi, nhiều cái nó làm củ chuối , mình điên lên thiết kế lại hết, nhưng không chắc các dự án đường thông thường khác, thằng thiết kế chỉ dẫn ATGT (vạch sơn + biển báo) có biết hết không, thường là giao cho mấy ku em vẽ gọi là hoàn thiện hồ sơ, chắc chắn có nhiều lỗi. em mà nhiều xèng và chơi với các cụ to là em tư vấn làm cái dự án rà soát ngay.

TL_Vietnam

Xe lăn
Giao thông kiểu Việt Nam cứ vào lại ra ra lại vào :D

Quái xế

Xe buýt
Nhà cháu đang tính gom các bằng chứng lại để làm 1 topic tố cáo ngành GTVT của VN là tập hợp của những thằng ngu nhất quả đất. Xin phép sử dụng tư liệu của cụ chủ nhé!

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cháu đang tính gom các bằng chứng lại để làm 1 topic tố cáo ngành GTVT của VN là tập hợp của những thằng ngu nhất quả đất. Xin phép sử dụng tư liệu của cụ chủ nhé!
Thoải con gà mái cụ nhé! :)

anhtho

Xe ngựa
Trong SG, nếu cụ chủ chuyển làn chỗ ngã 4 là ăn bb 1tr2 ngay. Ngoài HN luật lá ko rõ, biển báo mập mờ nên xxx cũng không thể ngặt được.
Thực ra em cũng đi như cụ chủ, nhưng hôm vào SG, đi như vậy, cậu bạn trong đó nhắc ngay. Nó cũng bị 1 phát bb 1.2 củ.

Chỉnh sửa cuối:

CDX 1.8_Red

Xe tải
Trong SG, nếu cụ chủ chuyển làn chỗ ngã 4 là ăn bb 1tr2 ngay. Ngoài HN luật lá ko rõ, biển báo mập mờ nên xxx cũng không thể ngặt được.
Thực ra em cũng đi như cụ chủ, nhưng hôm vào SG, đi như vậy, cậu bạn trong đó nhắc ngay. Nó cũng bị 1 phát bb 1.2 củ.
Em vào SG cũng bị thế này, đến gần ngã tư chuyển làn sang phải đi thẳng bị tóm ngay.

tienthanhtq

Xe buýt
Em vào SG cũng bị thế này, đến gần ngã tư chuyển làn sang phải đi thẳng bị tóm ngay.
đợt vô đó trên chuyến đi Tiền Giang
cũng gặp kiểu này nhưng may cái nhà cháu nhìn xa thấy xxx thế là nhắc ông anh lái xe rẽ trái vòng lại đi lại chuẩn mực
thoát quả biên bản

Kenket

Xe điện
Nếu đi thẳng thì cứ làn giữa mà chạy cho lành !

ntq0402

Xe máy
Cai vụ này trên đoạn Hà Đông sang Thiên Đường Bảo Sơn cũng như vậy mà. Đang có vach đi thẳng+ rẽ trái, lên 2m nữa chỉ còn mỗi rẽ trái mà lại vạch liền, đố các cụ dám đi thẳng đấy.:((
Chuẩn. Khác j bắt anh em phải đánh võng nếu không muốn bị vịn.

xeruabo2

Xe điện
E sẽ đóng góp 01 clip đoạn Ngã tư Gia Lễ , QL10 , Tp.Thái Bình .Cùng một làn đường bên trái , Trước vạch liền là mũi tên chỉ đi thẳng , vào trong vạch liền là mũi tên chỉ rẽ trái . Vậy đi kiểu gì ???^:)^

MIT-ONE

Xe điện
cụ nào chơi với Ủy ban ATGT thì kêu với mấy ông ấy, làm cái dự án rà soát toàn bộ vạch sơn chỉ hướng trong thành phố HN. bản thân em mới làm tư vấn cho dự án ATGT 2 năm rồi, nhiều cái nó làm củ chuối , mình điên lên thiết kế lại hết, nhưng không chắc các dự án đường thông thường khác, thằng thiết kế chỉ dẫn ATGT (vạch sơn + biển báo) có biết hết không, thường là giao cho mấy ku em vẽ gọi là hoàn thiện hồ sơ, chắc chắn có nhiều lỗi. em mà nhiều xèng và chơi với các cụ to là em tư vấn làm cái dự án rà soát ngay.
Cái dự án này khoảng mấy trăm tỷ cụ ơi :-|

pkhcsht

Xe điện
E sẽ đóng góp 01 clip đoạn Ngã tư Gia Lễ , QL10 , Tp.Thái Bình .Cùng một làn đường bên trái , Trước vạch liền là mũi tên chỉ đi thẳng , vào trong vạch liền là mũi tên chỉ rẽ trái . Vậy đi kiểu gì ???^:)^
Đơn giản mà, cụ dừng lại xuống xe (nhớ bật đèn báo nguy hiểm) chạy tới chú xxx hỏi xem muốn đi thẳng thì làm thế nào, hi...hi...
Bố khỉ, có thế chúng nó mới tăng thu cho ngân sách hàng ngàn tỷ (nó đc chia 70%) và ngoài ngân sách gấp đôi số đó. Đó cũng là nhóm lợi ích mà - là tham nhũng mà nó lại cãi là tiêu cực mới buồn cười chứ. Nhóm đó chỉ cần bỏ ra một phần để làm, sửa lại hệ thống biển báo, vạch, đèn tín hiệu ... Thì đói à.

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
Góp với kụ mấy cái vạch đan chéo này nữa nhá. Đi buổi tối chiếu đèn nhìn vạch sáng phê lém. Chỗ này thường xuyên có xxx đứng canh phạt xe đè vạch.

Đi theo mũi tên thì đè vạch,
đi theo vạch lại lệch mũi tên,
Rón rén tiến lên,
gặp đám kền kền
canh ...

[video=youtube;WzrFmZDkFJE]http://www.youtube.com/watch?v=WzrFmZDkFJE[/video]

Chỉnh sửa cuối:

Bung To

Xe điện
Góp với kụ mấy cái vạch đan chéo này nữa nhá. Đi buổi tối chiếu đèn nhìn vạch sáng phê lém. Chỗ này thường xuyên có xxx đứng canh phạt xe đè vạch.

Rón rén tiến lên,
gặp đám kền kền
canh ...
Cụ lượn hẳn vào để hỏi XXX cơ à? Mấu quá !

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]

Rón rén tiến lên,
gặp đám kền kền
canh ...

[video=youtube;WzrFmZDkFJE]http://www.youtube.com/watch?v=WzrFmZDkFJE[/video]
Hình như là xa lộ HN phải không cụ?

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Cái thể loại vạch này em suýt dính mấy lần ở đoạn Phùng vs Nhổn rồi, may mà đi thẳng em cứ cẩn thận đi vào làn trong , thấy xxx hay rình bắt lỗi này lắm, ts :-<