[Funland] Va quẹt xe ngày tết

hahuanvn

Xe buýt
Cụ rắn thật, 1 táng 2 vẫn xúc tốt
Đang dừng đèn đỏ thấy dúi dụi, xuống xe nó sợ đền nên cãi như chưa bao giờ được cãi. Nó thấy mặt em hiền, nhỏ bé(55kg,1m66), trên xe có 2 thằng trẻ con, còn định đánh em trước. Thấy em lạnh tanh, xong 1 thằng xoa dịu và xin bỏ qua. Em có “kỹ năng chiến đấu” nên tự tin, k ngại việc bị đánh.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Gần giống em. Dừng đèn đỏ Linh Đàm bị đâm vào đít, xuống xe nó cũng bảo mình lùi vào nó. Rất cay, em định táng cả 2 thằng chày bửa, nhưng 1 thằng xoa dịu. Em bảo sơn lại cũng chỉ 1-2 triệu thôi, k đáng bao nhiêu, nhưng thái độ chúng mày bố láo. Xuống xe nhận lỗi, tao đi bắt đền chúng mày làm gì. Bọn rẻ rách, dám làm không dám chịu. Em lên xe và đi rồi sau đó lắp cam cả trước và sau!
Em lúc đó đang mải nói chuyện nên cũng không rõ có lùi không, mặc dù em không rượu bia gì nhưng thấy tay đó bặm trợn, hùng hổ, gân cổ nên em cũng rén. Lại không mang giấy tờ nào, kể cả bằng lái vì xe đi mượn lúc vội.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Ra đường ko mang bằng mà cụ vẫn dám lái xe, nhất là xe mượn thì cụ cũng dũng cảm quá.
Tiện thể cháu muốn hỏi là hiện nay bằng lái và cccd đã tích hợp rồi, đã được sử dụng cccd có tích hợp thay bằng lái chưa ạ?
Lúc đó em vội với lại cách nhà có 4-5km, em sai là chỗ đó nên cũng ngại nó gọi công an và đang hăng máu do xe hắn là mới mua, còn chưa có biển số gì.

hiep1750

Xe buýt
Mình thấy năm nay ngày nào cũng có tông xe dồn toa trên cao tốc hoặc vành đai 3 mà phát khiếp

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Cụ đúng, cụ/mợ kia nói linh tinh, đặc biệt là khi xe cụ có chớm rẽ cũng đang nằm trên một làn. Cụ có ngúng nguẩy thế nào thì bà kia lao lên đâm đằng sau là sai.
Cụ nên về đọc lại luật đi . Xe cụ chủ đang trong tình trạng rẽ trái nên xe sau được vượt phải . Cụ chủ thay đổi hướng đột ngột mà ko quan sát thì sai mẹ ra rồi còn già mồm .
E thỉnh thoảng cũng gặp đội này và thường chửi là đồ con lợn

Chỉnh sửa cuối: