[Funland] Vá lốp ở Phương Đông 31 Nguyễn Chí Thanh - ỨC CHẾ

thanhtrung052

Xe tăng
E vá land già ở hà đông 40k.tiện thì vá thôi chứ trên xe e sẵn đồ vá khẩn cấp 2p là xong cả bơm

DurexMsize

Xe tải
E vá lốp chỗ thủ lệ, chả nhớ tên gì nữa, vì cũng phải 3 hay 4 năm là ít
Em nhớ đã chén của em 100 hay 130k gì đó. Sau vụ đó e cạch luôn ko vào, hồi đó đi qua nhìn rộng rãi lại gần nhà, sau e toàn vá ở Thi đen, gần chỗ e làm, giá 40k, còn đến tận nơi là 100 gì đó e vừa và tháng trước. Nói chung là hợp lý, còn trong TH đang đi đuờng, thì 100k cũng chấp nhận
Chính là chỗ Phương Đông này đó cụ. Xuất phát điểm nó ở trong bãi xe Kim Mã ngày xưa cạnh gara của Tuấn - Hoàn Xa. Cái chỗ Thủ Lệ này thì thái độ dịch vụ nó khá ok không tệ như bọn 31 NCT này.
Thực ra tiền 100k ko quá quan trọng, vì bọn nó thuê chỗ đẹp, mặt tiền thì nó thu cao cũng là kinh doanh thôi.
Cơ mà cái chính là e thấy mấy thằng ranh chỗ NCT vào vá mà nó rất thái độ khệnh khạng với khách hàng, ăn nói thì cộc lốc, ...nói chung dv bọn này vứt, ở đây nhiều cụ có vẻ cũng dính kiểu thái độ chỗ bọn này nhỉ. Làm dịch vụ như bọn này thì nên giải tán sớm. Tự đạp nồi cơm

Chỗ Thi đen là chỗ nào cụ nhỉ, để e biết lưu lại

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Hôm rồi em vá ở cửa hàng lốp khá to ngay ngã tư tố hữu rẽ phải ra khuất duy tiến. Vá xong cu cháu rõng rạc của chú hết 30k. Em giật mình nghĩ sao rẻ thế. Mọi khi em vá toàn 50k. Không nghĩ ở HN có giá vá 30k.
Chỗ E hay vá cũng 30K. Nay vừa vá xong mất khoảng 6p là xong.

chánvcd

Xe buýt
Hôm thứ bẩy xe e bị dính quả này
Tan nát - bi đát - chua chát :(

my.eb

Xe điện
Chỗ em bơm free, vá 30k, nhưng mấy tháng rồi, em ko biết giờ đã tăng chưa.

chuot08

Xe lăn
1 ông OF bóc phốt quán vá lốp của 1 ông OF, mình thấy nó cứ nàm thao, chả hoá ra Ofer mất dạy là thật ah?! :P
Quan điểm của em, lo cho mình trước bằng mấy bộ vá lốp chống cháy/ bơm lốp/ kích điện; quên chưa lo được thì hoặc chấp nhận đi bằng vành hoặc người khác làm giúp và trả phí đương nhiên. Bực quá thì sút thẳng bộ đàm chứ mang lên đây lại càng thấy nàm thao...

Tuấn 3s

Xe tăng
Chính là chỗ Phương Đông này đó cụ. Xuất phát điểm nó ở trong bãi xe Kim Mã ngày xưa cạnh gara của Tuấn - Hoàn Xa. Cái chỗ Thủ Lệ này thì thái độ dịch vụ nó khá ok không tệ như bọn 31 NCT này.
Thực ra tiền 100k ko quá quan trọng, vì bọn nó thuê chỗ đẹp, mặt tiền thì nó thu cao cũng là kinh doanh thôi.
Cơ mà cái chính là e thấy mấy thằng ranh chỗ NCT vào vá mà nó rất thái độ khệnh khạng với khách hàng, ăn nói thì cộc lốc, ...nói chung dv bọn này vứt, ở đây nhiều cụ có vẻ cũng dính kiểu thái độ chỗ bọn này nhỉ. Làm dịch vụ như bọn này thì nên giải tán sớm. Tự đạp nồi cơm

Thi đen (Thi lốp) ở ngay góc vuông từ Nguyễn Trãi rẽ phải ra Khuất Duy Tiến, có cầu thang lên Ga tàu điện Vành đai 3 ấy ạ. Có 1 cơ sở nữa hình như đâu trên mạn Phạm Văn Đồng. Bơm ở đây free (nhưng hình như đo thủ công chứ ko có đồng hồ)

Hự.

Xe điện
Cậu nv bảo sếp của cậu ý (chủ hoặc quàn lý của gara đó) cũng tham gia OF. Kể mà đúng thế cụ ý vào thớt này nói 1 câu công bằng, cầu thị, hứa sẽ nhắc nhở thái độ cậu nv kia, mong các cụ OF tiếp tục ủng hộ thì đẹp. Còn trốn tiệt thì đúng là có vấn đề về quan điểm kinh doanh, em là em sẽ ko bao giờ vào đó nữa. Người tiêu dùng thấp cổ bé họng chẳng có quyền lực gì ngoài quyền rút ví. Nhưng cũng có thể cậu nv kia chém, chính cậu ta tham gia OF chứ chẳng có sếp nào cả.

Wave Alpha 20

Xe điện
1 ông OF bóc phốt quán vá lốp của 1 ông OF, mình thấy nó cứ nàm thao, chả hoá ra Ofer mất dạy là thật ah?! :P
Quan điểm của em, lo cho mình trước bằng mấy bộ vá lốp chống cháy/ bơm lốp/ kích điện; quên chưa lo được thì hoặc chấp nhận đi bằng vành hoặc người khác làm giúp và trả phí đương nhiên. Bực quá thì sút thẳng bộ đàm chứ mang lên đây lại càng thấy nàm thao...
Chủ yếu là xả bực thôi cụ. Với lại để anh em biết mà né.
nhiều khi vấn đề ko phải là tiền mà là cái thái độ. Mình sử dụng dịch vụ mình muốn nhận được sự hài lòng chứ cụ :)

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Chuyện là 13h30 chiều nay xe mình báo thủng lốp. Mình ghé qua vá lốp ô tô ở Mit Phương Đông 31 Nguyễn Chí Thanh, vào gặp ngay 1 cậu chê lốp xe A mòn quá (lốp Mit chạy hơn 2 vạn _ lốp tuần thứ 44 năm 2022), gạ mình thay lốp. Mình bảo mấy quả lốp A mới thay, có 1 quả bị vỡ thay lốp khác, e cứ vá cho A, chưa cần phải thay. Mình nói xong thì bị ăn quả thái độ ngay, Ức chế lần 1. Vá xong xuôi thì 1 cậu khác báo 100K tiền vá lốp, mình bảo: mắc dữ, A mới vá xe khác cách đây 2,3 tháng A nhớ ko rõ hình như 60K, em có chắc là 100k không? A sẽ đăng bài lên Of hỏi đó. Cậu tính tiền bảo: 100K đó, A cứ đăng đi, sếp tôi cũng tham gia Otofun, ok, done. Ức chế lần 2. Và đây là kết quả, E gửi bill cho các Cụ xem. Sau khi trao đổi với mấy ae & tham khảo giá vá lốp ở Hn là 40_60k mình quyết định đăng bài này cho đỡ ức. Số tiền thực sự không đáng gì nhưng cay, ức chế
Làm ăn chụp giật như này thì khó phát triển thôi cụ

rongnho

Xe tăng
Thôi việc bé tí có gì mà làm hẳn một thread, ko hỏi giá trước coi như cho các cậu ý, mấy chục bây giờ bé tí, làm ăn nên báo giá trước hoặc để bảng giá thì ok hơn.

NNS

Xe ngựa

lốp Thi Đen ở 526 Nguyễn Trãi, chỗ
ngã tư Nguyễn Trãi giao đường Khuất Duy Tiến, em vá lốp ở đó ko nhớ nổi là 40 hay 50 cành nữa

langchai1

Xe máy
Thôi việc bé tí có gì mà làm hẳn một thread, ko hỏi giá trước coi như cho các cậu ý, mấy chục bây giờ bé tí, làm ăn nên báo giá trước hoặc để bảng giá thì ok hơn.
Vấn đề ko phải là cái giá, mà là thái độ lmanh.
Cụ thấy nó "bé tí" có thể ko cần vào tham gia thớt mà.

rongnho

Xe tăng
Vấn đề ko phải là cái giá, mà là thái độ lmanh.
Cụ thấy nó "bé tí" có thể ko cần vào tham gia thớt mà.
Nó bé tí coi như làm phúc cụ ạ, ra đời sợ nhất bị lừa tiền to. Các cháu ở đấy lưu manh cuộc đời sẽ dạy dỗ các cháu, cụ để dành năng lượng kiếm nhiều tiền hơn và ko để mất tiền to mới quan trọng.

juve99

Xe cút kít
Thách Em đăng Cụ ah ( kiểu có chủ là SẾP của diễn đàn Of hay sao đó)
Cụ nhầm Sếp của diễn đàn nào ấy chứ, còn sếp e toàn đẹp trai, tử tế, ko chặt chém, nhìn ngứa mắt thì tháo bánh thôi b-)

Thành Thị 1

Xe điện
Công nhận OF ghê, cái gì lên OF là giải quyết được tất :D Em nhớ lâu rồi cách đây 3 năm em vá cũng 70k vào lúc 7h tối, nghĩ vẫn may là vá kịp trước sáng mai đi làm.
hiện giờ e vá cũng chỉ 40k cho xe nhỏ, xe suv là 60k.